ดู: 2077|ตอบกลับ: 10

[เสริมจมูก] มาดู! Princess Nose จมูกสวยๆโดยคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        วันนี้มีเรื่องจะมาเล่า มารีวิวให้ได้อ่านกันด้วยแหละทุกโคนนนนน ก็ไม่มีอารายมากกก ไปเสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์มาเลยเอามาเม้ามอยยย มามะมาเม้ากานนนนน
        เรื่องนี้มีอยู่ว่า เมื่อก่อนเมย์จมูกไม่ค่อยโด่งพุ่งตามที่ต้องการ ทรงจมูกมันก็ยังไม่ค่อยเข้ากับหน้าเราเท่าไหร่ก็เลยมีความคิดที่อยากจะเสริมจมูก อีกอย่างเห้นเพื่อนๆ เห็นผ๔คนรอบข้างทำกันเยอะเลย แล้วก็สวยๆทั้งนั้นเลยด้วย บางคนทำมานี่หน้าเปลี่ยนเลยนะ เมย์ก็เลยเคลิ้มมมอยากทำตาม 5555 ทีนี้ก็ตามเพื่อน สืบข้อมูลใหญ่เลยว่าที่ไหนปัง ที่ไหนเด็ดไรงี้ และแล้วก็ได้รพ.เลอลักษณ์มาค่ะ หมอผู้เชี่ยวชาญและเป็นหมอคิวทองของที่นี่เลย จองคิวไปประมาณเดือนนึงก็เข้าไปพบหมอและทำการผ่าตัดจ้าาาา

ก่อนทำ

รูปก่อนทำค่ะ มันจะขำหน่อยๆอะนะ 5555 ตอนเมย์เข้าไปที่รพ.เมย์ก็ติดต่อเจ้าหน้าที่ก่อนเลย แล้วก็ได้คุยกับผู้เชี่ยวชาญ ปรึกษาคร่าวๆก่อนพบหมอ แล้วก็เลือกทรงจมูก เมย์เลือกทรง Princess Nose ได้เสริมกับหมอกิตติศักดิ์ตามที่จองคิวไว้ค่ะ ตื่นเต้นมากจะได้พบหมอแล้ว แถมเป็นหมอคิวทองซะด้วย แสดงว่าฝีมือธรรมดาแน่ๆโลยยยย หลังจากที่ทำนู่นนี่นั่นตามขั้นตอนเสร็จก็เข้าไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าทำหน้าให้สะอาดนิดนึง เสร็จแล้วก็เข้าไปพบคุณหมอค่ะ ก็มีพูดคุยปรึกษาไม่นานก็ทำการผ่าตัดเลยค่าาา เมย์คิดว่าเราควรมาชมหลังทำกันค่าาาา
หลังทำทันที (2).jpg

หลังทำเสร็จทันทีค่ะ ไงล่ะเจ้าจมูก โด่งพุ่งขึ้นมาเชียวนะ อยู่กับชั้นไปนานๆ นี่คือคำสั่ง บะบ้าไปแล้วเรา555
หลังทำ6วัน (1).jpg

หลังทำไป 2 วัน

มันก็จะเริ่มบวมหน่อยๆละ นี่เลยค่ะตามภาพเลย นอนหมอนสูงวนไปปป แล้วก้คอยประคบเย็นไปตลอดๆ กินยาให้ครบตามแพทย์ และ และ และ งดทานอาหารแสลง อาหารหมักดองและอาหารทะเลทุกชนิดชั่วคราวค่ะ ชนิดที่ว่าอยากแค่ไหนก็ต้องทน จมูกจะได้ไม่มีปัญหา เนอะๆๆ
หลังทำ4วัน (1).jpg

หลังทำไป 4 วัน

หลังทำ9วัน (2).jpg

หลังทำ9วัน (3).jpg

หลังทำไป 9 วัน

โอ้ว มาย ก๊อตตต !! จมูกช้านนน เป็นทรงสวยอะไรเบอร์นี้ 9 วันเองค่ะเริ่มจะเข้าที่แล้ว ทรงสวยๆโด่งๆ พุ่งๆเริ่มมาล้าวววว เดี้ยนล่ะปลื้มมมมมม.
หลังทำ23วัน (3).jpg

หลังทำไปได้ 23 วันค่ะ ขออภัยในความหน้าสดด้วยนะคะ อิ้อิ้ มันก็จะมีรอยช้ำอยู่ตลอด ไม่ยากค่ะ เดี๋ยวมันก็หาย 555 เป็นไม่นานค่ะ บวมก็ไม่นานด้วย และการบวมนานหรือไม่นานนั้นขึ้นอยู่กับร่างกายและการดูแลของแต่ละคนด้วยนะคะ เนี่ยยยสาระมาเต็ม แฮร่ๆ 5555 และตอนเนี้ยเพื่อนทักมาถามทักมาชมเยอะมากเรื่องเสริมจมูกเนี่ย บอกสวยขึ้น ทำที่ไหนจะไปทำบ้าง ซะงั้นนนน 5555 แต่เอาเป็นว่ายังไงเมย์แนะนำรพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ ถ้าไม่ดีจริงไม่บอกต่อนะค้าาาา
โพสต์ 2018-6-5 09:05:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยขึ้นนไปอี้กกก
โพสต์ 2018-7-10 16:34:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยงามมมม ดูธรรมชาติ
โพสต์ 2018-9-4 09:20:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าสวยอยู่แล้ว พอเสริมจมูกแล้วสวยขึ้นเลยย
โพสต์ 2018-10-10 16:33:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าสวยคมไปอีกกกก
โพสต์ 2018-10-10 22:42:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูดีมากเลยค่ะ
โพสต์ 2018-12-7 10:05:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ
โพสต์ 2018-12-10 12:11:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งปลายพุ่งหน้าเปลี่ยนสวยค่าาา
โพสต์ 2018-12-11 15:26:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พอเข้าที่แล้วเหมือนธรรมชาติมากเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้