ดู: 3077|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกทรงธรรมชาติสวยด้วย Natrelle รพ.เลอลักษณ์ ที่สาวๆใฝ่ฝัน

[คัดลอกลิงก์]

ทักทายนะคะทุกคน เราเขมนะคะ วันนี้จะมารีวิวหน้าอกสวยๆ นิ่มๆจากรพ.เลอลักษณ์ค่ะ นี่เลยเด็ดมาก คือหาที่ทำนานมาก แล้วก็ยากมากเพราะอยากทำที่ดีๆ ที่ที่ปลอดภัยไปเลยจะได้ไม่ต้องกังวลอะไร พอดีได้เพื่อนๆกันเนี่ยแหละค่ะที่เคยทำหน้าอกที่นี่มาเราก็ไปขอคำแนะนำจากเค้า เพื่อนก็ดีมากบอกรายละเอียดและความรู้สึกหลังทำ ตอนแรกกลัวมาก กลัวจริงๆ แต่พอเพื่อนบอกว่าเจ็บแปปเดียว วันเดียวก็หายไรงี้ ใจชื้นขึ้นมาเลยค่ะ ตอนคิดอย่างเดียวว่า เอาวะ เอาไงเอากัน อยากสวย อยากอึ๋มก็ต้องเสี่ยงวุ้ย ก็ติดต่อจองคิวเลยค่ะ จองไว้ไม่นานมาก เอาที่คุณหมอว่าง เพราะหมอกิติศักดิ์เป็นหมอคิวทองค่ะ จองข้ามเดือนกันเลยทีเดียว
        พอถึงวันที่นัดก็เข้าไปที่รพ.ค่ะ ก่อนหน้านั้นงดน้ำงดอาหารไป 8 ชม. บอกเลยว่าแม้แต่ลูกอมเม็ดเดียวก็ไม่ได้นะค้าาาา ถ้าหิวก็ไว้รอกินหลังผ่าตัดนะคะ อิอิ(ปลอบใจตัวเอง) เข้าไปก็นั่งคุยและปรึกษาผู้เชี่ยวชาญค่ะ ถ้าจำไม่ผิดเลือกถุงนม Natrell ไปค่ะ ผู้เชี่ยวชาญบอกว่าเป็นถุงนมนิ่มสวยไม่ต้องนวดด้วย คือดีค่ะชอบเลยแบบนี้ 555 เสร็จแล้วก็ไปตรวจเลือดตรวจร่างกาย แล้วก็แอดมิทที่ห้องเลยจ้า แล้วก็รอผ่าตัดยาวไปๆๆ

หลังทำ 1 วันค่ะ ชิวมากบอกเลย เจ็บเต็มๆคือวันเดียวเหมือนที่เพื่อนบอกเลย มันดีจริงๆอ่าแกรรร หมอมีเทคนิคการวางซิลิโคนแบบไม่เป็นบล็อกด้วยแกรรรร นี่เดี๋ยวอีก 5 วันหมอจะนัดไปถอดผ้าพันหน้าอกด้วยแหละ ดี้ดีย์ อิอิ

หลังทำ 5 วัน

ไปถอดผ้าพันหน้าอกแล้วใส่สปอร์ตบราแทนค่ะ แล้วก็ใส่วนไป 6 เดือนนะคะยกของหนักก็ไม่ได้ด้วยเด้อออ หลังจากถอดผ้าพันเสร็จก็นวดกระตุ้นไฟฟ้าค่ะ มันดีมากกกก 5555 อัพเดทๆให้ดูค่าาาา

หลังทำ 7 วันค่าาาา

หลังทำ 20 วันค่ะ

ตอนนี้ก็ยังงดทานอาหารแสลง อาหารทะเล ของหมักดอง และแอลกอฮอล์นะคะ เพื่อความสวยของเราต้องอดทนเนอะ สู้ๆ

หลังทำครบ 1 เดือนค่ะ บอกเลยว่าเสื้อตัวเดียวกัน แต่น้องนมคนละไซส์นาจาาาา มีความเอ็กซ์ อึ๋มกว่าเดิมหลายร้อยเท่า ภูมิใจมากค่ะบอกเลย 555 เดี๋ยวนี้เพื่อนๆชมว่าเซ็กซี่และดูดีขึ้น คือจากเมื่อก่อนเพื่อนว่าจอแบน ตอนนี้ก็ไม่มีใครสามารถเรียกแบบนั้นได้แล้วเน่อออออ อิอิ ฝากด้วยค่ะ “รพ.เลอลักษณ์”

หน้าอกสวย เจ็บมั้ยคะ
เซ็กซี่มากค่ะ
หน้าอกชิดสวย ดูธรรมชาติมาก
ทรงหน้าอกสวยดีค่ะ
หน้าอกเป็นทรงสวยค่ะ
สวยธรรมชาติมาก นานไหมคะกว่าจะเข้าที่?
หน้าอกสวยแซ่บบบบ
สวยค่ะสวย แซ่บๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้