ดู: 1256|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ปรับรูปทรงใบหน้าให้เรียวสวยด้วยคางรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

จ๊ะเอ๋เบบี้ สวัสดีทุกคนที่เข้ามาอ่านเลยนะคะไม่ว่าจะตั้งใจหรือแค่แวะมาก็ตจาม ง้อวววว เดี๋ยวๆเหมือนจะคนละเรื่อง ฮ่าๆๆๆ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนเลย เราชื่อส้อมค่ะ วันนี้ก็จะมาแชร์ประสบการณ์เสริมคางกับคุณหมอวรรณาที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ ได้ยินชื่อเสียงหมอท่านนี้มานานมาก พอได้มีโอกาสมาเสริมคางด้วยแล้วรู้สึกประทับใจมากจริงๆค่ะ เพราะหมอใจดีมาก น่ารักด้วย เป็นกันเองสุดๆ จากที่ก่อนเข้าห้องผ่าตัดเราตื่นเต้นมาก พอได้คุยก็รู้ผ่อนคลายดีมากๆเลยค่ะ หายตื่นเต้นและหลับไปเลยค่ะ แห่ะๆ ตื่นมาอีกทีก็เสร็จแล้ววว จะรู้สึกชาๆหน่อยแต่ก็โอเคมาก ไม่เจ็บเท่าไหร่เลย
        แต่ก่อนที่จะเสริมคางเราเป็นคนหน้าสั้นอยู่แล้ว เพราะไม่ค่อยมีคางเท่าไหร่ เวลาถ่ายรูปบางทีนะก็ดูหน้ากลมไปบ้างก็มี ก็รู้สึกไม่โอเคเท่าไหร่ เห็นคนอื่นหน้าเรียวสวยก็อยากมีแบบนั้นบ้าง แต่แล้วความอยากก็มิเคยปราณีใคร เพราะว่าเราจะไปจัดคางชุดใหญ่ที่เลอลักษณ์จ้าาาาา จะปังแค่ไหน3...มาดูรูปก่อนทำก่อนค่ะ อิอิ

อันนี้ก่อนทำค่ะ มันก็จะเซ็กซี่นิดนึง เอ้ยไม่ใช่ มันจะคางสั้นนิดนึงงงงง เนี่ยเลยอยากทำคางไงคะ เพราะคิดว่าถ้าทำแล้วหน้าเรามันต้องพอดีเป๊ะแน่โลยยยยยย อิอิ
พร้อมจะดูคางใหม่ของเรารึยังคะทุกคน ถ้าพร้อมแล้ว โอเคเริ่มมมมมม

หลังทำ 1 วัน หน้าตึงกันเลยทีเดียว มันดูไม่คุ้นไม่ชินยังไงก็ไม่รู้อ่า แต่มันดูเรียวมากเลยหน่าาาา ชอบใจๆ 555 นี่หลังทำหมอบอกว่าให้ประคบเย็นบ่อยๆจะได้ไม่บวมมาก กินยาตามที่สั่งด้วย แล้วก็งดอาหารทะเล อาหารแสลงทุกชนิดเชียววววววว นอนหมอนสูงๆด้วยนาจาาาา

หลังทำ 3วันค่าาาา

หลังทำ 7 วันค่าาาา

ตั้งแต่ทำมาหน้าเรียวขึ้นกว่าเดิมเย้อะเลยยยย เพื่อนๆต่างพากันชมและแซว 5555 ก็งี้แหละค่ะคนสวยทำอะไรก็มีแต่คนสนใจ 555 อรรถรสน้าาาาา ประทับใจเลอลักษณืค่ะ ใครอยากทำก็รีบมา จะได้สวยไวๆเนอะ

หน้าเรียวสวยมาก
หน้าเรียวสวยมากกก
หน้าเรียวสวย ดูธรรมชาติมากค่ะ
คางเรียวสวยมากเลยค่ะ ดูธรรมชาติ
สวยมาก สวยเลยยย
สวยมากๆ เริ่ดสุดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้