ดู: 1844|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอก allergan รพ.เลอลักษณ์โดยคุณหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย namname03 เมื่อ 2018-1-6 13:21

ก่อนเสริมหน้าอกก็จะมีความแบนนิดนึงค่ะ ไม้กระดานไปอีกกกกก!

สวัสดีเพื่อนๆ เราจะมารีวิวเรื่องหน้าอก....เริ่มเลยน้ะที่เรามาทำหน้าอกก็เพราะเวลาเราใส่ชุดอะไรดูไม่สวยเลยจะเลือกเสื้อผ้าแต่ละทีต้องดูใส่ออกมาจะมีนมไหม ไม่มั่นใจเลยเวลาใส่ เสื้อผ้าก็มีเยอะน้ะแต่ไม่ค่อยกล้าใส่เลยกลัวไม่เข้า เราเคยคิดที่จะมาทำนม อยากมีความมั่นใจมากขึ้น TT_TT เสียใจจุง เวลาจะใส่ชุดว่ายน้ำคิดหนักเลยสินี่ขนาดใส่ชุดสายเดี่ยวนะค่ะ ยังดูแบนเลย เรากลัวมากๆค่ะ ว่าคนอื่นจะมองเราว่าเป็นไม้กระดาน   จะยัดทิชชูหรือใส่ฟองน้ำก็กลัวว่าจะดูไม่จริง เลยอยากที่จะเสริมหน้าอกเลยค่ะ

หลังจากเสริมหน้าอกโรงพยาบาลเลอลักษณ์ 15 วัน

เราพยายามค้นหาโรงพยาบาลศัลยกรรมทำดีที่สุดให้แก่ตัวเอง  เราเห็นเพื่อนในเฟสบุ๊กแชร์เกี่ยวกับโรงพยาบาลแห่งหนึ่งเรารองกดเข้าไปดู เป็นเพทโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เราก็เข้าไปอ่านไปดูที่เขารีวิวเข้าไปอ่านดูคนทำเสร็จแล้วสวยมากเลยหน้าอกชิดมากใส่ชุดไหนก็สวยมีความอยากทำแล้วสิ ไป ไป.....กันเลยดีกว่า อย่าให้เสียเวลา…..^^…..

หลังจากเสริมหน้าอกก็ไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดค่ะ ตื่นเช้ามาด้วยความสดใส ได้นอนพัก1คืนที่โรงพยาบาล

ตอนเข้ามาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ก็ตื่นเต้นมากๆค่ะ ถึงการรทำหน้าอกในวันนี้ เพราะอดอาหารมาตั้งแต่เมื่อคืน เราก็มาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญถึงตัวซิลิโคลนก่อนเลยค่ะ ว่าเราจะใช้เป็นตัวไห น  เราเลือกเป็นซิลิโคลน Allergan  ค่ะ เพื่อให้ได้ทรงที่สวย นิ่มเป็นธรรมชาติ แผลใต้ราวนมค่ะ จะได้หายเร็วด้วย หลังจากนั้นก็ลุยทำการตรวจร่างกายค่ะ จากนัน้ก็ได้พบคุณหมอเพื่อตรวจและวัดไซท์หน้าอกค่ะคุณหมอเก่งน่ะค่ะ เพราะเค้าจะมีเทคนิคในการวางซิลิโคลนทรงกลมให้เป็ฯหยดน้ำสวย ได้ ไม่เห็นริ้ว หรือขอบซิลิโคลนเลย ถึงเวลาแล้ว  พอเข้าห้องผ่าตัดก็พูดคุยกับคุณหมอ คุณหมอถามว่ากลัวไหม เราตอบไปเลยค้า กลัว  และก็ยิ้มกลิ่มๆ คุณหมอบอกไม่ต้องกลัวค่ะ ที่นี้เค้ามียาสลบ ตอนทำจะไม่รู้สึกตัวเลย หลับไปเลยตอนไหนยังไม่รู้เลย ตื่นมาก็เห็นเสริมสร็จพันผ้าเรียบร้อยแล้ว ไม่เจ็บเลย ไม่ปวดด้วยน้ะ  ได้นอนพักห้อง VIP 1 คืนเพื่อเดรนเลือดเสีย แล้วรอคุณหมอมาตรวจตอนเช้า

หน้าอกเริ่มเข้าที่แล้วค่ะ มันก็จะมีความสุขกับการได้ใส่ชุดที่อยากจะใส่แบบมั่นใจ

การดูแลตัวเองคุณหมอให้คำแนะนำว่า ให้นวดหน้าอก ค้างไว้ 10 นาที ข้างละ 1-5 นาที ซึ่งทางโรงพยาบาลจะมีการสอนนวด ตอนนี้เราก็สวมสปอร์ตบราไปก่อน นอนหงายไม่นอนคว่ำ งดยกของหนัก งดออกกำลังกายหนัก ทำตามที่คุณหมอบอกทุกอย่างเลยจ้า 555 ขอบคุณโรงพยาบาลเลอลักษณ์ที่มอบหน้าอกสวยๆให้แกรเรา …^^…  ดูรูปสิหน้าอกสวย^^

หน้าอกชิดสวย
ไซส์ไรคะ สวยมาก
เซ็กซี่กว่าเดิมอีกกกก
หน้าอกสวย อึ๋มมากกกก
ว้าววว ดูอึ๋มมาก หน้าอกก็ดูเป็นธรรมชาติด้วย
กี่ซีซีค่ะ ดูสวยธรรมชาติมากเลย
หน้าอกสวยมากเลยค่ะ
หืมม เซ็กซี่ีมากก
หน้าอกสวยดูอึ๋มมาก
สวยแซ่บเลยจ้า
สวยเซ็กซี่ค่ะ
อกสวยมากๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้