ดู: 2191|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Happy Birthday น้อง Jo 31 กรกฏาคม อวยพรกันครับ

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แก้ชื่อหัวกระทู้ด่วน มันผิด -*-

HBD น้องโจนะจ๊ะมีความสุขมากๆ ขอให้คิดอะไรแล้วได้อย่างใจคิด

1_display.jpg (20.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-31 00:45:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
555 ดุตรงไหนอ่ะ งงจิง เพราะชั้นพิมไม่ค่อยมีหางคะขาอ่ะดิ
ขอให้มีความสุขมากๆนะจ้า {:13_957:}
โอ้ยๆ รักพีปลา รัก พีกั้ง จังเลย     โจ ขอ เตียมตัว เสริม หล่อ แล้วนะ 20 แล้วนิ  อัฟปีกไม่ให้บินได้ ก่อนล่ะ จุฟฟฟ   ฝันดีฝันหวาน
HBD ครับ

A8037528-22.jpg (18.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

Happy Birthday ค่ะขอให้มีความสุขมากๆ:)
แฮปปี้เบิดเด้ ค่ะ
ใครคอมเม้น ขอให้ ทำศัยกรรม ออกมาดีไม่ต้องไปแก้ไข้ ครับ หุหุหุ  สวยขั้นเทพละหล่อขั้นเทพ ไปเยย นะครับ

จุฟๆ ขอบคุณ พีๆ น้องๆ ทีรัก ของโจ ทุกๆคน นะ ครับ
สมหวังกะทุกๆด้านนะฮะ

Happy-birth-day.jpg (127.89 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

HBD.ขอหั้ยสมหวังในความหล่อและทุกๆเรื่องนะคะ..
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ คับโจ

ขอให้มีความสุขเยอะๆนะคับ

คิดทำ(ศัลย์)สิ่งใดก็ขอให้พบเจอแต่ความสำเร็จนะค้าบบบบ
{:13_957:}HBD คร๊าบบบบ ไม่รู้จะอวยพรอะไร ...
ไงก็ขอให้อยากทำอะไร กได้ ทำออกมาก็ดูดีแล้วกาน...
shane สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
ขอบ คุณ ทุกคน นะ ครับ   ทีรักของ โจ      ทุกๆ คน
HBD KRUB\\

bday2ic5.jpg (34.91 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขอให้โจมีความสุขมากๆ น่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้