ดู: 1294|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ครั้งแรกกับการเสริมหน้าอก allerganคุณหมอกิตติศักดิ์รพ.เลอลักษณ์ทรงสวย

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนเสริมหน้าอกก็จะแบนๆหน่อย เลยใส่เสื้อยืดยาวไป

ใครหน้าอกแบนยกมือขึ้นต้องฟังเลยค่ะเพราะวันนี้จะมาเล่าให้ฟังถึงประสบการณ์สุดแซ่บกันค่ะ ใครที่ว่าการเสริมหน้าอกมีความเจ็บปวดนั้นไม่เป็นความจริงเลยค่ะ เราเองก็กังวลนะค่ะ แรกๆที่คิดจะไปเสริมหน้าอกแต่ถ้าเราอยากจะเสริมเพื่อที่จะตัดปัญหาการที่เราจะหน้าอกแบนไปตลอดชีวิตได้เราเองก็โอเครนะค่ะ  เพราะเวลาเราจะใส่ชุดตอนนี้ก็เลือกเป็นชุดที่เป็นเสื้อยืดซะส่วนใหญ่ค่ะ เพราะจะได้ปกปิดส่วนที่เราหน้าอกแบนนั้นเองค่ะ  

หลังจากที่เราทำการเสริมหน้าอกไปก็นอนพัก1คืนค่ะ

เราเลยไม่รอช้าค่ะ.....โทรไปโรงพยาบาลเลยอยากรู้คุณหมอเข้าวันไหนบ้างง แต่เราโชคดีค่ะคุณหมอว่างพอดี เลยเข้าไปเลยคุณหมอเลยให้เราถอดเสื้อ อุ้ยยยย  เพื่อเป็นข้อมูลค่ะ แล้วถามเราว่าอยากได้ประมาณไหนอะไรยังไงคุณหมอจะได้แนะนำเลย เราบอกทำแบบธรรมชาติค่ะไม่เอาดู้มมมมากแบบทะลักบรา แค่ใส่เสื้อผ้าแล้วดูมีอะไรไม่ใช่ด้านหลังด้านหน้าเท่ากันนน  (ฮ่าๆๆๆๆ)  เราเลยตัดสินใจทำกับคุณหมอเลยค่ะ (ใจง่ายดีเนอะ ฮ่าๆๆๆ) ที่พิเศษกว่านั้นนะทางโรงพยาบาลมีเทคนิคพิเศษ คือเทคนิคกาวพิเศษ(Scareless) แผลหลังจากการผ่าตัดจะสวยไม่เป็นรอยตะขาบนะ เอ่ออออ...ของเราเลือกซิลิโคนแบบ Allergan มีหลายแบบค่ะแล้วแต่เราจะเลือกค่ะ
แล้วก็ตกลงทำกับคุณทันที ฮ่าๆๆๆ โอกาสมาแล้วเราก็เตรียมตัวอดอาหารอดน้ำ 8 ชั่วโมงค่ะตามคุณหมอสั่ง หิวมั่กกกกกก 5555555 แต่เพื่อความอึ้มฉันทนได้ค่ะ เอ่อ..แล้วก็มีตรวจความพร้อมของร่างกายด้วยค่ะ แล้วเราก็รอเวลาขึ้นเขียงกันนน

อะนี่ค่า มาดูหน้าท้องกันนน เอ้ยไม่ใช่!!! หลังจากเราผ่าตัดเสร็จค่ะไม่น่ากลัวไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยค่ะ รู้สึกโอเคมาก แต่เราไปไม่ได้นอนพักที่โรงพยาบาลนะกลับบเลยเราอึดค่ะ555555 แต่ถ้าใครอยากพักสักคืนทางโรงพยาบาลมีบริการห้องพัก VIP ให้1 คืนนะค่ะ พร้อมมีพยาบาลคอยดูแลอยู่ด้วยตลอด ยังไม่หมดเพียงนั้นนะท่านผู้ชมม ....ตอนเช้าคุณหมอจะเข้ามาดูอาการด้วยนะดีเว่อออ แล้วรออีก5วันเพื่อมาถอดผ้าแล้วก็ตัดไหมค่ะ

เฮ้ยยย มาอัพเดตปัจจุบันกันอยากจะบอกว่า ทุกคนเรามีหน้าอกแล้วว เห็นมะล้าดีใจอะมันสวยและพอใจเรามากๆ ตอนนี้นะไม่ต้องถึง 6 วิก็ชิดกว่าชม แล้วค่า5555555สาวๆคนไหนที่สนใจหรือตัดสินใจอยู่เราขอแนะนำทำเลยค่ะ เพื่อความสวยและความมันใจของเรา ที่นี่คุณหมอเก่งพนักงานบริการดี บริการลูกค้าทุกคนทั่วถึงมั่กๆๆเลยยย เอามงไปเลยค่ะ

ราคาเท่ารัยค่ะ
ดูสวยธรรมชาติมากค่ะ
นิ่มมั้ยคะ?
หน้าอกสวยมาก ดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
อึ๋มและเซ็กซี่มากกก
หน้าอกสวย ดูเซ็กซี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้