ดู: 1051|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มองหาจมูกสวยๆช่วยมองมา “เลอลักษณ์”ด้วยค่ะ สวยจริงดีจริง

[คัดลอกลิงก์]
ฮายค่าทุกคนนน เราชื่อต๋อมนะคะ วันนี้มารีวิวเสริมจมูก ของเราเองด้วยยยย อยากให้เพื่อนๆมาอ่านกานนนน เผื่อมีใครสนใจหรืออยากได้ข้อมูล โนะๆ

ก่อนทำ

นี่เป็นรูปก่อนทำของเราเองค่ะ ใต้ความแอบยิ้ม ใต้ความจมูกโด่งน้อย ใต้ความต้องไปทำด่วนๆ ผู้หญิงเราก็ต้องทำให้ตัวเองรู้สึกสวยอยู่ตลอดเวลาค่ะ 5555 จริงๆก็อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองด้วย อยากทำให้ดูดีขึ้นอะไรขึ้น แต่จะได้มากน้อยแค่ไหนก็อีกเรื่องนะคะ 5555

เราเลือกทำที่รพ.เลอลักษณ์ เหตุผลหลักที่เลือกเลย คือว่าชอบค่ะ เคยเห็นเพื่อนทำ คนรู้จักทำแล้วสวยมาก บางคนที่เรารู้จักนี่หน้าเปลี่ยนไปเลยก็มี ก็เลยเอ้อเอาที่นี่แหละ ปลอดภัยด้วยอะไรด้วย เราก็ติดต่อไปค่ะ แล้ววันนัดก็เข้าไปทำ…วันนั้นก็เข้าไปติดต่อตามปกติ เลือกทรงเลือกอะไรเสร็จก็ไปทำประวัติ จ่ายเงิน รอเข้าห้องผ่าตัดอย่างเดียวเลยค่ะ ถึงจะกลัวแค่ไหนก็ต้องยอมเพื่อความสวยในภายภาคหน้าของเรา ฮ่าๆๆๆ

หลังทำได้ 1 วัน

มีความยิ้มปลื้มปริ่มกับดั้งใหม่ โด่งได้ใจมากจ้า 555 ในเมื่อได้ดั้งใหม่มามันก็ต้องแลกกับอะไรบางอย่าง นั่นคือการงดอาหารทะเล ส้มตำเอยอะไรเอย ของหมักดองและแสลงต่างๆ งดค่ะ เจ็บปวดมากแต่ทำได้ อิอิ

หลังทำได้ 3 วัน อาการบวมก็จะลดลงบ้าง เพราะว่าคอยประคบเย็นตลอด พร้อมกินยาควบคู่กันไปด้วย แล้วก็มีกินน้ำมะพร้าวบ้างอะไรบ้างค่ะ

หลังทำได้ 5 วัน

หลังทำ 15 วัน

หลังทำครบ 1 เดือน

เวลาจมูกเริ่มเข้าที่เนี่ยมันเข้ากับหน้ามากๆเลยค่ะ โด่งพุ่งดีจังเลย อันนี้ทรง ไอดอลโน๊ตนะคะ เสริมกับหมอวีรวุฒิค่ะ หมอเก่งใจดีมากเลย ส่วนตัวรู้สึกชอบทั้งจมูก และรพ.มากๆเลยค่ะ

จมูกพุ่งมากค่ะ
จมูกพุ่งมากๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้