ดู: 1293|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางสวยแบบนี้ขยี้ใจชายเลยจ้าาาา 5555 by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดี้สวัสดีค่าาาทุกคน เราชื่ออามนะคะ วันนี้อามมารีวิวคางสวยๆจากเลอลักษณ์ให้เพื่อนๆได้อ่านกันโด้ยยยย แล้วมาดูกันนะคะว่าจะมีความเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้นบ้างรึป่าววว ตื่นเต้นเลยอะมาเขียนรีวิวครั้งแรกด้วยไม่รู้จะอะไรยังไงดี งั้นเดี๋ยวเริ่มด้วยการเกริ่นๆถึงก่อนทำดีกว่า แล้วเดี๋ยวมีภาพปรากอบด้วยเน้อออ

ก่อนทำ

ก่อนทำหน้าก็จะเป็นแบบนี้แลลล 5555 ก็เมื่อก่อนอะค่ะอามเป็นผู้หญิงคางสั้นหน้ากลมมาก เป็นมาตั้งแต่เด็กๆแล้ว ก็มีโดนเพื่อนล้อบ้างอะไรบ้าง แต่ก็ไม่ได้อะไรมากมาย พอโตขึ้นเริ่มอะไรมากขึ้นกว่าเดิมละ คือรู้สึกว่าไม่อยากหน้ากลมอีกต่อไปแล้ว บวกกับเห็นแต่คนอื่นหน้าสวยหน้าเรียวยาวกันทั้งนั้นเลยอยากจะได้บ้างอะไรบ้าง แห่ะๆๆๆ ก็เลยปรึกษาเพื่อนๆว่าจะไปทำที่ไหนดี ใครมีที่ดีๆแนะนำอะไรงี้ เพื่อนก็แนะนำน เลอลักษณ์ เลยค่ะ นางบอกว่าที่นี่คนทำเยอะ เป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรง มีแพทย์ผู้เชี่ยวชาญหน้าเชื่อถือได้ เราก็โอเคดีล ตัวอามเองก็อยากได้ที่ๆมีปลอดภัยอยู่แล้วค่ะ ทำทั้งทีก็อยากได้แบบปังๆไปเลย
        ตอนเราติดต่อไปทางโรงบาลก็นัดวันนัดอะไรเรียบร้อย ถึงเวลาก็เข้าไปติดต่อแล้วก็นั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญเรื่องคาง เรื่องการดูแลรักษาด้วย เสร็จตรงนี้ก็ขึ้นไปจ่ายเงิน รับยาด้านบน แล้วก็รอเข้าห้องผ่าตัดค่ะ หลังจากนี้ก็มาดูกันเนอะ ปล.1 รูปอาจจะน้อยอย่าว่ากันเด้อ

หลังทำ 2 วัน

ดูแลโดยการนอนหมอนสูงๆ ประคบเย็นบ่อยๆ กินยาตามที่แพทย์สั่ง งดอาหารแสลงของหมักดอง และอาหารทะเล แอลกอฮอล์ด้วยค่ะ แล้วก็รอสวยอย่างเดียว อิอิ

หลังทำ 5 วัน เห็นได้ชัดเลยว่าคางยาวขึ้น หน้าเรียวมากขึ้นด้วย เริ่ดอะ ช๊อบชอบบบบ

หลังทำ 14 วัน

เป๊ะมาก ปังมาก สมกับที่เพื่อนแอบคุยไว้เลยจ้า ดีใจและประทับใจมากค่ะที่เลือกรพ.เลอลักษณ์ ตอนนี้มีคนทักว่าสวยขึ้น ดูดีขึ้น หน้าไม่อ้วนกลมแบบเดิมแล้ว 5555 และต่อไปนี้เค้าจะเป็นอามคนใหม่ที่ไฉไลและสวยใสกว่าเดิมแล้ว เย้ๆ 5555 เดี๋ยวๆแพร้บบ คางนี้เราได้มาจากหมอเสรีเด้ออออ....
        และเพื่อนๆคนไหนที่กำลังมองหาที่ศัลยกรรมแบบปลอดภัยได้มาตรฐานขอให้มองมาที่รพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ ไม่ผิดหวังอย่างแน่นอน มามะๆ อิอิ   
หน้าเรียวมาก
หน้าเรียวสวยยยย
หน้าเรียวมาก
หน้าเรียวสวยย
สวยค่ะ หน้าเรียวสวยมาก
วีเชฟมากกกก สวยเริ่ดดดด
สวยมาก หน้าเปลี่ยนนนน
สวยมากกก หน้าเรียว ชอบๆ
หน้าเรียวสวยเลย
คางเรียวสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้