ดู: 1277|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ Idol Nose รพ.เลอลักษณ์ จัดเต็มมากค่ะกับรีวิวนี้สำหรับสาวๆ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ มิลค่ะ จะเอาจมูกสวยๆมาอวด มารีวิวให้เพื่อนๆได้ชมกัน สวยปังแค่ไหนก็ลองติดตามกันดูนะคะ มิลขอเขียนเป็นสตอรี่สั้นๆพอไม่ขออะไรมากไป 5555 มิลได้รู้จักกับรพ.เลอลักษณ์มาจากเพจรีวิวศัลยกรรมต่างๆแล้วก็จากเพื่อนๆแนะนำมา เราเองก็เห็นว่าดีด้วยเพราะเป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรงเลยด้วย เชื่อว่าปลอดภัยได้มาตรฐานแน่นอนเลยเลือกทำที่นี่  แต่ก่อนจะทำมิลก็สำรวจจมูกตัวเองก่อนนะ สำรวจแล้วพบว่าควรทำค่ะ อยากได้โด่งๆสวยๆอ่า เห็นเพื่อน เห็นคนที่เดินสวนกันแล้วแบบ โอ้วหน้าสวยจมูกเป๊ะ ชั้นอยากด้ายยยย และความอยากก็ไม่ปราณีใครค่ะ ถึงเวลาก็ไปจัดที่โรงบาลเลยจ้า บอกหมอไปว่า หมอคะ ขอจมูกพุ่งๆปังๆจัดมาให้หน่อยค่ะ 5555 นี่เราเลือกทำทรง Idol Nose นะคะ ตอนคุยกับผู้เชี่ยวชาญเค้าบอกว่าทรงนี้สันจมุกจะโด่งพุ่งเป็นพิเศษด้วย พอคุยเสร็จก็ไปจ่ายเงิน แล้วก็เตรียมตัวเจ็บตัวได้ 5555
พอถึงเวลาผ่าตัด ได้เข้าพบหมอ หมอก็ดูให้ว่าจมูกเราสามารถโด่งได้แค่ไหนอะไรยังไง หมอใจดีมากค่ะ พูดดีอะ แล้วตอนทำก็รู้สึกว่าจะมือเบาด้วย ทำออกมาไม่ค่อยเจ็บเท่าไหร่ แถมทำปุ๊บก็โด่งปั๊บเลยด้วย ทันใจจริงๆเลยงี้ 5555

ภาพก่อนทำ

จมูกมันก็จะโด่งน้อยนิสนึง ฮ่าๆๆ แต่เดี๋ยวหลังจากเสริมแล้วมันก็จะโด่งมากขึ้นๆกว่าเดิมอี้กคอยดูกันสิ้ มามะตามมาเบิ่งๆๆ

หลังทำ 1 วัน

เริ่มบวมเริ่มช้ำแล้วค่ะ แต่หมอบอกว่าให้คอยประคบเย็นบ่อยๆ ถ้าไม่อยากให้มีรอยช้ำก็ทายา ออริเดิม เค้าบอกว่าช่วยลดรอยช้ำได้ค่ะ แล้วก็ให้กินยา นอนหมอนสูงๆ งดอาหารแสลง อาหารทะเล งดแอลกอฮอล์ด้วยเด้อค่าาาา ทำตามนี้รับรองปังแน่นวลลลล

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 15 วัน

ครบ 1 เดือน

หน้าตรง ซ้าย ขวา มุมไหนก็โด่ง มุมไหนจมูกก็สวย ง้อววว เริ่ดมาก ชอบมากค่ะ ตั้งแต่ทำมาก็ไม่มีปัญหาอะไรเลยเพราะทำตามที่หมอสั่งถูกอย่างเลยยย เมื่อมาเจออะไรดีๆแบบนี้มิลก็เลยอยากแนะนำเพื่อนๆว่าเลอลักษณ์เลยค่ะ ดีจริงๆ สวยจริง ปังแน่นอนน ปังแบบมิลเนี่ยไม่เอาหรอ อิอิ

ทรงสวย เข้ากับหน้ามากค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ หน้าเป๊ะสุดดด
หน้าคมมาก ลุคนี้ดีย์อ่าาา
สวยมากหน้าคมมากค่ะ
ชอบมาก หน้าคม สวยเลยล่ะ
ดั้งตั้งสวยมากค่ะ
หน้าคมมาก สวยยย
หน้าดูมิติขึ้น สวยคมค่ะ
พอเริ่มเข้าที่แล้วดูดีเลยคับ
สวยเลยค่ะคุณมิล
หน้าคมสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้