ดู: 2868|ตอบกลับ: 0

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ปาแปงกับการปรับหน้าใหม่ให้สดใสที่เดอโบคลินิกมาครับฟิลเลอร์ใต้ตากับปรับรูปหน้าโบท๊อก หมอโบ

[คัดลอกลิงก์]
ปาแปงกับการปรับหน้าใหม่ให้สดใสที่เดอโบคลินิกมาครับฟิลเลอร์ใต้ตากับปรับรูปหน้าโบท๊อก หมอโบ
หน้าโทรม ขนาดไหน ดูกันเอง
  ขอแชร์ประสบการณ์การของปาแปง เองนะครับกับฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาปรับใบหน้าให้สดใสไม่โทรมและเพิ่มมิติให้ใบหน้าโดยฉีดโบท๊อก ที่เดอโบ คลินิก กับคุณหมอโบครับ
หลังทำมั่นใจเกินร้อย
ตอนนี้แค่ผ่านไปไม่ถึงเดือนหลังจากที่ได้เข้าไปรับบริการที่เดอโบคลินิก หน้าเต็มและดูอิ่มไม่โทรม คือปาแปงได้มีโอกาสได้เจอเพจของเดอโบคลินิก
   แล้วเห็นว่าเดอโบคลินิกมีการฉีดโบท๊อกและฟิลเลอร์ และโปรที่ซื้อมาก็ถูกมากๆด้วยและอีกอย่างนะครับคือเพื่อนๆ ในวงการก็แนะนำมาที่นี้เพราะว่าคุณหมอโบฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาแล้วตื้นจริงแถมแบบหน้าเต็มเหมือนที่ใจอยากได้ด้วยและที่สำคัญยาทุกตัวที่ทางคลินิกนำมาใช้เป็นของแท้ได้รับมาตราฐานบอกเลยว่าฉีดที่นี้สวยหล่อจริงไม่ต้องกลัวของจีน นะครับ
มาต่อเลยครับคุณหมอโบบอกว่าปาแปงเป็นคนที่ มีปัญหาใต้ตาคล้ำแต่ถือว่าไม่มากเท่าไร ปาแปงเลยจัดการเติมฟิลเลอร์ใต้ตาเลยครับ และก็เก็บกรอบหน้าด้วยโบท๊อกด้วย ไหน ๆ แล้ว จะหล่อทั้งทีก็เอาให้หล่อแบบสุดๆ ไปเลยครับ
คุณหมอโบก็อธิบายละเอียดมากครับ อยากจะบอกว่าหลังจากทำเสร็จหน้าปาแปงเปลี่ยนไปมากเลยอิ อิ เออ**!! เล่าข้ามตอน ขอวนกับแปป หลังจากคุยกับคุณหมอเสร็จ ก็มีพนักงานพาไปปะคบเย็น รอประมาณสักไม่เกิน15-20 นาทีได้ พนักงานก็พาไปพบคุณหมอโบ  คุณหมอโบก็ลงมือฉีดโบท๊อกเลยครับ ระหว่างฉีดก็รู้สึกเจ็บนิดหน่อยเท่านั้นเอง  
ครบ 1อาทิตย์ ก็อย่างที่เห็นครับ ชอบหน้าใหม่ตัวเองมาก มีแต่คนทัก มีแต่คนถามว่า แอบไปทำอะไรมา เราก็บอกว่าไปฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาและปรับกรอบหน้าโดยใช้โบท๊อก ที่เดอโบ คลินิกมาครับอยากจะบอกว่าชอบมากกกกกกกก.... ใครอยากหน้าเด็กจัดเลย ไม่แพงอย่างที่คิดบอกเลยยยยย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้