ดู: 584|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มาดูการเปลี่ยนแปลงหลังจากไปทำตาสองชั้นกันเต๊อะ!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MemiMei เมื่อ 2017-12-28 18:16

♥ สวัสดีนะคะทุกคน
ชื่อเหมยนะคะ กระทู้นี้ตั้งขึ้นเพื่อมารีวิวและแบ่งปันประสบการณ์ในการทำศัลยกรรมตาสองชั้นโดยการกรีดเอาไขมันส่วนเกินออก ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลยค่ะ มาฟังกันก่อน!!!

เหมยเป็นคนตาชั้นเดียว จริงๆ ก็พอติดตาสองชั้นได้นะ แต่ติดมานานแล้วขี้เกียจ ฮ่าๆๆๆ เลยตัดสินใจ ทำตาสองชั้น เหมยทำกับคุณหมอโอ๋นะคะ อยู่ กทม. ถนนเกษตรนวมินทร์ เลย ม เกษตรมานิดนึง ติดตามเพจมานานมาก จนตัดสินใจทำ เอาสักทีขี้เกียจลอกสติ้กเกอร์ละ อยากตื่นมาสวยเลย สำหรับให้คำปรึกษา แอดไลน์คุณหมอได้เลย (@drthanapan)

ราคาไม่แพงเทียบกับความสวยที่ได้มาค่ะ 20,000 สบายเป๋า ^ ^

คลินิกสะอาดค่ะ บรรยากาศดี พนักงานน่ารัก คุณหมอใจดี(และหล่อมาก ฮ่าๆ...) ห้องผ่าตัดก็สะอาดค่ะ ตอนที่ผ่าตัดก็มีเพลงเปิดคลอด้วยนะเออ คุนหมออารมณ์ดี ร้องเพลงและชวนคุย ฮิๆ

ฉีดยาชาไม่เจ็บน้า...เจ็บน้อยกว่าฉีด botox หางตา  555 ตอนคุณหมอกรีดอาจจะรู้สึกเสียวพุงนิดนึง แต่เหมือนนั่งไม่นานก็ทำเสร็จแย้วววว อ้อ คุณหมอให้หลับตา ลืมตาหลายครั้ง ด้วยเธอ...คุณหมอให้ดูไขมันตัวเองด้วยนะ เหมือนซ้ำเติมความอ้วน ฮ่าๆๆ

หลังจากที่ทำเสร็จแล้วก็นอนพักห้องข้างๆ ก่อนและค่อยออกไปรับยากลับบ้าน

นี้ก่อนทำค่ะ หมวยสุดๆไปเลย

หลังทำทันที เห้ย ไม่น่ากลัวแบบที่คิดไว้ ไปหาไรทานต่อจ้า

วันถัดมา ท่อปลือกตาแดงๆ แต่ไม่บวมมาก ไม่เจ็บ ออกแนวเหมือนร้องไห้ตาบวม แต่มีตาสองชั้น 5555

วันที่ 3 ก็หน้าเปลี่ยนไปแบบธรรมชาติดี บวมน้อย

วันที่ 5 คะ ไปไหนมาไหน แบบที่ยังมัไหมอยู่ ยังไม่ตัดไหม แต่ถ้าไม่สังเกตุจิงๆจะไม่เห็นไหมนะ

9 วัน จ้า แผลเล็ก หายไว ทันงานแต่งพี่สาว ได้แต่งหน้าสวยๆไปร่วมงาน ตาหวานฉ่ำมากๆ ปลื้มสุดๆ เลยค่ะ
สวยหวานมากคะ
สวยมากๆๆๆๆๆ สดใสมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้