ดู: 1273|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูกหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชีย สวยได้ดั่งใจ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวจมูกใหม่ฝีมือคุณหมอทนงศักดิ์โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก เราเองติดตามรีวิวของทางคุณหมอทนงศักดิ์มาตลอดค่ะ เพราะพี่สาวเราไปทำจมูกที่นั่นแล้วเราก็ชอบทรงมากอยากจะเสริม เราก็เก็บเงินมาตลอดเพราะทางบ้านเราเค้าให้ทำศัลยกรรมแต่หาเงินเอง พอเราเก็บเงินได้เราก็ให้พี่สาวจองคิวให้ค่ะ ถึงวันทำก็ไปกัน2คนพี่น้อง พี่เราเคยทำมาแล้วก็จะแนะนำเราเบื้องต้นได้ จริงๆก่อนทำทางโรงพยาบาลเค้าก็มีโทรมาบอกนะคะไม่ต้องกลัว เผื่อใครสนใจอยากทำแต่ไม่มีคนมีประสบการณ์คอยบอก พอไปถึงก็กรอกประวัติ ตรงนี้อ่านดีๆนะคะเผื่อมีแพ้ยาอะไรหรือมีโรคประจำตัวก็แจ้งเค้า ที่นี่เค้ามีเภสัชกรดูแลยา เค้าจะได้จัดยาให้ถูก พอทำประวัติเสร็จก็ไปรอหมอ เจ้าหน้าที่ก็พาไปเปลี่ยนชุดซึ่งเราก็ต้องไปคนเดียว พี่สาวรออยู่ด้านล่าง ตอนนั้นคือตื่นเต้นมากอยากพาพี่ไปด้วยแต่ทำไม่ได้555 รอหมอได้แปปนึงหมอมาก็เข้าห้องผ่าตัด ฉีดยาชาตอนนั้นคือใจเต้นแรงมาก หมอบอกไม่ต้องกลัวไม่เจ็บ ไม่ต้องเกร็ง ซักพักใหญ่ๆก็เสร็จคือ ลงเตียงมานี่ขาอ่อนเลย ไม่ได้เจ็บอะไรนะคะกลัว555 พี่เค้าก็พาเรามานั่งพักพี่สาวก็มาหา แนะนำเรื่อยนากินยังไงอะไรประมาณนี้ พอเสร็จหายตื่นเต้นแล้วก็กลับบ้านประคบเย็น กินยา พอมีนัดก็ไปตามกำหนดนัดหมาย ตอนนี้สวยแล้วเอารูปมาให้ดูกัน
ก่อนเสริม

หลังเสริม
18633 (1).jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้