ดู: 1251|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางสวยV-Shapeเทคนิคพิเศษ รพ.เลอลักษณ์ สำหรับสาวคางสั้น

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีทักทายทุกๆคนเลยโย่วๆๆ 555 เราชื่อมดนะคะ เข้ามาในดั้งโด่งทั้งทีจะมาดูแค่รีวิวเหมือนเมื่อก่อนไม่ได้แล้ว เพราะตอนนี้เราได้ผ่านจุดๆหนึ่งของคนที่เคยมาเขียนรีวิวในนี้เหมือนกันแล้ว นั่นก็คือการศัลยกรรม วันนี้มดก็เลยอยากจะมาเขียนรีวิวเสริมจมูกที่มดไปทำมาให้เพื่อนๆได้อ่าน ได้ศึกษาข้อมูลกันค่ะ อย่างแรกก่อนที่จะทำจมูกมดก็จะดูพวกสถานที่ทำก่อนว่าที่ไหนน่าเชื่อถือและไว้ใจได้บ้าง มดก็ได้เลือกรพ.เลอลักษณ์ค่ะ อุ่นใจกับที่นี่มากๆค่ะ เพราะเพื่อนๆและคนรู้จักทำที่นี่เยอะมากและออกมาสวยๆทั้งนั้น ถามว่าคิดว่าตัวเองจะสวยมั้ย บอกเลยว่าต้องสวยแน่ๆ(มีความเข้าข้างตัวเอง)5555 มาดูก่อนทำดีป้ะ มามะๆๆ

ก่อนทำ

เน้ๆรูปก่อนทำของเก๊าเอง มีความคางสั้นมั้ย หน้ากลมมั้ยถามใจใครดูวววว เพราะงี้ไงเลยอยากหน้าเรียวเหมือนคนอื่นค้าวววว หึหึหลังจากนี้เป็นต้นไปเตรียมเห็น New มดได้เลยนาจาาาาา
        ถึงวันนั้นรีบปรี่เข้าไปที่โรงบาลเลยจ้า มานั่งเลือกซิลิโคนกับผู้เชี่ยวชาญ เสร็จแล้วไปทำประวัติ จ่ายเงินแล้วก็รับยา เสร็จตรงนี้อีกก็ไปนั่งรอเข้าผ่าตัดเลยจ้า พอถึงคิวเท่านั้นแหละ ใจเต้นรัวๆไปเล้ยยย ก่อนเข้าไปเราก็ไปล้างหน้าเปลี่ยนชุดก่อนค่ะ เสร็จแล้วก็พบหมอ เราได้ทำกับคุณหมอวรรณา หมอใจดีมาก พูดดีด น่ารักดูเป็นกันเองมากค่ะ พอหมอวัดอะไรเสร็จก็เตรียมตัวเลยจ้าาาา มาเบิ่งๆๆ

หลังเสริมคางได้ 3 วัน

หลังเสริมคางได้ 5 วัน

มดมีการดูแลเหมือนคนทำศัลยกรรมทั่วไปเลยค่ะ แต่ก็จะดูแลดีหน่อย เพราะเราไม่อยากให้มีปัญหาอะไร ก็ดูแลโดยการกินยาตามที่แพทย์สั่ง คอยประคบเย็นอยู่บ่อยๆ งดกินอาหารแสลง อาหารทะเลไปก่อนเลย แล้วก็จะนอนหมอนสูงๆ ป้องกันการนอนของเรา 5555

หลังเสริมคางได้ 7 วัน

หลังเสริมคางได้ 15 วัน

บอกแล้วว่าชั้นจะต้องสวยยยย เป๊ะปังอลังการมากค่ะคางใหม่ของมด คือถ้าย้อนกลับไปดูรูปด้านบนจะเห็นได้ว่ามีความแตกต่างเกิดขึ้น เมื่อก่อนคางสั้นหน้ากลม ตอนนี้คางยาวหน้าเรียวแล้วค่าาาาา เริ่ดมาก ถูกใจมาก ขอคาราวะ เลอลักษณ์ ณ ตรงนี้ มาเถอะค่ะ ดีจริงๆ.

สวยขึ้นเยอะเลยค่าาาา
หน้าเรียวสวยมาก ปังๆๆๆ
หน้าสวยกว่าเดิมอีกอ่าาา
หน้าสวยเลยค่ะ
หน้าวีเชฟและสวยมากค่ะ หน้าหวานเลย
หน้าเรียวสวย แบบว่าเป๊ะมากเลยค่าาาา
หน้าเรียวสวยมาก เป๊ะเว่อร์
หน้าวีสวยมากกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้