ดู: 993|ตอบกลับ: 7

[เสริมจมูก] จมูกสวยเลยบอกต่อกับทรงPrincess Nose รพ.เลอลักษณ์ปังมากกก

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ1เดือน (2).jpg

หลังทำ

สวัสดีจ้า พรนะคะ วันนี้พรจะมารีวิวจมูก Princess Nose จากหมอวรรณา รพ.เลอลักษณ์ ดูได้เลยว่าจมูกพรพุ่งมากอะ และบอกเลยว่าเมื่อก่อนไม่ใช่แบบนี้เลยนะคะ เมื่อก่อนนี่แหมบเชียว ไม่สิไม่แหมบ แต่ออกจะแบนมากกว่า 5555 ที่ผ่านมาไม่ได้คิดเยอะแยะอะไรเกี่ยวกับจมูกนี่หรอกค่ะ แต่พอเวลาผ่านไป เราเห็นคนนู้นคนนี้สวยขึ้น ดูดีขึ้นด้วยศัลยกรรมเราก็เลยอยากทำบ้าง เพราะคิดว่ามันไม่ใช่เรื่องเสียหายอะไร แถมยังทำออกมาแล้วดูดีขึ้นกว่าเดิมอีกด้วย เราก็เลยตัดสินใจทำดู แต่ที่เราทำก็ไม่ได้อยากสวยมากมายอะไรหรอกนะคะ แค่อยากได้จมูกโด่งๆเท่านั้นเอง แล้วก็อยากมีจมูกเรียวๆสโลปๆเข้ากับใบหน้าของเรา หึยยย พูดแล้วคันจมูกขึ้นมาทันที 5555
ด้วยความไวของเรา เราก็ได้จองคิวกับทางรพ.เลอลักษณ์ไว้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว วันทำก็ดุ่มๆเข้าไปที่โรงบาลเลยจ้า รีบมั้ยถามใจดู อิอิ เข้าไปถึงก็ติดต่อแล้วก็นั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญ เลือกทรงจมูก ผู้เชี่ยวชาญเลือกคุณหมอให้ เสร็จแล้วก็ทำประวัติ ขึ้นไปจ่ายเงินแล้วก็นั่งรอเข้าห้องผ่าตัด ก่อนเข้าห้องผ่าตัดก็ล้างหน้า เปลี่ยนชุดก่อน แล้วก็เข้าไปพบคุณหมอได้เล้ยยยย หมอใจดีมากเลย คุยแปปๆก็ทำการขึ้นเขียงได้ ลุยยยย
ก่อนทำ (2).jpg

ก่อนเสริมจมูก ก็จะสวยหน่อยๆ อิอิ

หลังทำ1วัน (3).jpg

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ5วัน (2).jpg

หลังทำ 5 วัน

นอนหมอนสูงวนไปจ้า แล้วก็ประคบเย็นบ่อยๆ พร้อมกับกินยาตามที่แพทย์สั่ง ก็เป็นวิธีการดูแลคร่าวๆค่ะ ที่สำคัญไปกว่านั้นคือต้องงดอาหารแสลง อาหารทะเล แล้วก็ของหมักดอง อื้อหือพูดแล้วเปรี้ยวปาก ต้องอดทนไป 1 เดือน สู้ๆ
หลังทำ7วัน (1).jpg

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ15วัน (2).jpg

หลังทำ 15 วันจ้า

หลังทำ1เดือน (1).jpg

หลังทำ 30 วัน

ตอนนี้จมูกเราเริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้ว จากที่เคยจมูกแบน มีดั้งอันน้อยนิดมาก่อน ตอนนี้ไม่ใช่แบบนั้นแล้วค่ะ จมูกเราเรียว สโลปสวยเป็นทรงเข้ากับรูปหน้ามากขึ้นแล้ว เพื่อนๆยังทักเลยว่า ดูดีขึ้น มีการจะไปทำบ้างด้วยนะ 5555 ก็แนะนำเลยค่ะ เลอลักษณ์ สวยจริงไม่ปิ้งย่าง 555 ฝากด้วยค่าาาา

โพสต์ 2018-4-18 14:59:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงจมูกสวยย
โพสต์ 2018-4-20 16:31:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกโด่งมากเลย
โพสต์ 2018-7-24 09:14:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งพุ่งมากเลยค่ะ สวยกว่าเดิมอีกกกก
โพสต์ 2018-8-1 09:33:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวยโด่งพุ่งงง
โพสต์ 2018-10-30 15:14:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยๆ จมูกพุ่งเลยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้