ดู: 1267|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] สาวคางตัดแวะมาเสริมคางรพ.เลอลักษณ์สวยสร้างโอกาสแบบV-Shape

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนเสริมคาง หน้าก็จะกลม คางตัดมากค่ะ

สวัสดีค่า วันนี้มีเรื่องจะมาระบายยย  กับหน้าอันบานใหญ่ของเรากันนน  โอ่ยย เครียดมากเลยค่ะ ใครไม่เจอไม่เข้าใจหรอกกก  นี่ก็ไม่รู้จะทำยังไงดีไอเพื่อนเรานี่ก็ล้อจังง แซวเล่นตั้งแต่สมัยเรียนจนทำงานก็ยังจะตามมาล้ออออ เห่ออออ  เชิญแบบไปงานเลี้ยงรุ่น งานแต่งเพื่อนอะไรงี้ โห่ยยย เรานี่โดนกันซีนตลอดดด หน้าบานละหนักหัวใคร55555.แอบน้อยใจทำไมไม่สวยแบบคนอื่นเค้า   ฮันแหน่ ..ก็คงหนีไม่พ้นศัลยกรรมอีกเช่นเคยยย555. แต่เราไม่แอนตี้นะ ตั้งใจจะทำอยู่แล้ว หาข้อมูลมามากอ่านตามกระทู้ที่คนมาเขียนก็เยอะ อินบ้อคไปถามตามเพจบ้าง ถามเพื่อนสนิทบ้าง5555.ก็ว่ากันไป

คุณหมอเสรีให้คำปรึกษาถึงเรื่องรูปคางก่อนที่จะทำการศัลยกรรม

สุดท้ายเราเลือกที่สะดวกเราละกันค่ะ  เราเลือกมาทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์กับคุณหมอเสรีค่ะ เราหาข้อมูลมามากเราเลยรู้ประวัติ ผลงานของคุณหมอ555555.(เริ่มก่อนได้เปรียบ)

คุณหมอกำลังบรรจงกับการผ่าตัดในแต่ละเคสมากๆค่ะ ก่อนที่เราจะหลับไปด้วยยานอนหลับ

วันนี้มีเลยไม่ชักช้ามาแต่เช้า(มาช่วยเค้าเปิด รพ. หรือป่าว5555.) รีบปรึกษาปัญหาหน้าใหญ่ๆบานๆเหมือจานดาวเทียม  ของเราเนี้ยจะแก้ยังไงงง  คุณหมอก็แนะนำดีมากแบบเป็นกันเองว่ามันสามารถทำได้ไม่ใช่เรื่องใหญ่เลย  ออกมาสวยและดูเป็นธรรมชาติแน่นอน แต่คุณหมอถามความสมัครใจของเราก่อนน้าถ้าเราตกลงจะทำ

พร้อมแล้วค่ะลุย!

แต่เราตกลงทันที5555.ที่จะทำกับคุณหมอเลย เราเชื่อมั่นในคุณหมอ  เลยไม่ได้รีเควสว่าต้องการทำกับใครเรามั่นใจมากๆว่าคุณหมอที่นี่เก่งทุกคนมีประสบการณ์มากพอ คนที่มาที่นี่สวยแบบเว่อวัง อลังทุกคน  
วันนี้ค่า ถึงเวลาโมหน้าใหม่แล้ววว5555.จะสวยสักทีเนอะ พูดถึงความรู้สึกตอนนี้เราตื่นเต้นนิดนึงนะ แฉ๊ๆๆ ถ่ายรูปนิดนึงค่า ไว้มารอดูตอนทำเสร็จกันน จะสวยสะพรึงแค่หนายยย ฮ่าๆ

เสริมคางเสร็จเราก็ออกมานั่งพักฟื้นด้านนอกค่ะ ชอบทรงมากๆคะ คุณหมอมือเบา

แฮร่รรร  เราพึ่งมีเวลาว่างมาอัพเดตนะค่าเพื่อนๆ ตอนนี้ก็อาทิตย์กว่าๆน่าเราดูเรียวขึ้น เล็กและเด็กขึ้นด้วย5555.อันนี้เพื่อนเราบอกมาน้า เราสามารถใช้ชีวิตประจำวันได้ปกติ  ไปทำงานได้ บางคนนี่คิดเราล้มคางแตกเฉยๆ5555.ดูไม่ออกว่าทำมา เพราะอยากจะบอกเพื่อนๆว่ามันธรรมชาติมากเบยยย รักเลยอะ

ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ หน้าเราเรียวสวยดูมีมิติขึ้นเยอะเลยค่ะ

ใสๆอะค่า  ครบ 1 เดือนแล้ว นะค่าเป็นไงบ้างค่ะทุกคน เห็นการเปลี่ยนบ้างมั้ยเอ่ยย  ส่วนเรานะสวยถูกใจมากเลย น่าดูเรียววีเชฟโนแอฟ ใดๆทั้งสิ้นค่า  เป็นสาวเกาหลีเลยยค้า โคเรียสุดๆ555.  ตอนนี้เพื่อนที่ทำงาน เพื่อนเก่า  ชวนไปนั่นนี่เราไปหมดค่ะ5555กล้าเผชิญหน้า  แถมยังชมว่าสวยขึ้น น่าดูเด็กลง  ไปทำไรมาป่าว เราก็บอกไปเลยว่ามาทำสวย ของดีก็ต้องแชร์ต่อถูกแมะ 55555. ถ้าใครสนใจก็ตามมาเถอะดีจริง สวยได้เลยทันทีไม่ต้องทำบุญไม่ต้องรอชาติหน้า5555.

หน้าเรียวมากค่ะ
หน้าเรียวสวย
เจ็บมั้ยอ่า สวยๆ
หน้าเรียวๆๆ
แผลนี่ดูแลยากมั้ยคะ? แล้วเจ็บมากมั้ย?
สวยนะๆ แผลนอกรักษายากมั้ยคะ? เป็นแผลเป็นมั้ย?
หน้าเรียวสวยมากกก
สวยเป๊ะมากกก
ดูหน้ามีมิติสวยมากก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้