ดู: 626|ตอบกลับ: 11

[เสริมจมูก] เสริมจมูก+คาง ทำเอาเปลี่ยนเป็นคนละคนรพ.เลอลักษณ์จัดเต็มขนาดนี้

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ เราชื่อหมวยค่ะ หมวยก็อยากจะมาเล่ามาแชร์เรื่องราวดีๆให้เพื่อนๆได้อ่านกัน มันเป็นประสบการณ์ในการทำศัลยกรรมครั้งแรกของหมวยเลยค่ะ มันเริ่มจากการที่เป็นแม่หญิงคนหนึ่งที่รักสวยรักงามก็จะสรรหานู่นนี่นั่นมาดูแลตัวเองตลอด จนวันหนึ่งได้รู้จักกับศัลยกรรมก็เลยตามดูพวกรีวิวอะไรมาตลอดเลย จนสนใจที่อยากจะทำอะค่ะ ก็ศึกษาข้อมูลเยอะกว่าเดิมไปอีก หมวยสนใจทำคางกับจมูกม๊ากมากกก ก็เลยสอบถามเพื่อนที่เคยทำบวกกับดูข้อมูลและรีวิวไปด้วย ก็มีหลายคนแนะนำรพ.เลอลักษณ์มาค่ะ เป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรง แล้วก็ได้มาตรฐานปลอดภัยด้วย หมวยก็ตัดสินใจเลือกเลยค่ะ ดูรีวิวมาแล้วก็ไม่ได้แย่และก็สวยมากๆด้วย จองค