ดู: 458|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] เก๋เก๋มั่นใจ กับเลเซอร์ ขนรักแร้ โชร์วงแขนอย่างมั่นใจที่ เดอะซิบ คลินิก เริ่ดจิง

[คัดลอกลิงก์]
เก๋เก๋มั่นใจ กับเลเซอร์ ขนรักแร้ โชร์วงแขนอย่างมั่นใจที่ เดอะซิบ คลินิก เริ่ดจิง

ไม่กล้าโชว์ วงแขน

เก๋ จะมาบอก เคล็ดลับผิวเรียบเนียนอย่างมั่นใจด้วย เลเซอร์กำจัดขน ส่วนตัวของเก๋นะใช้มาทั้งวิธีโกน และ ถอน ไม่เคยแว๊กส์รักแร้เลยค่ะ เพราะเคยแว๊กส์หน้าแข้งแล้วเจ็บทนไม่ได้ค่ะ 555+

อันนี้ให้ พี่เค้าถ่ายไห้ ว่า มันเริ่ดขนาดไหน
เก๋เป็นคนตัวขาวค่ะ และค่อนข้างมั่นใจว่า ตัวเองมีรักแร้ที่ขาวค่ะ ไม่ใช้โรออน มีใช้สเปรย์โรออนให้รักแร้แห้งบ้างค่ะ ไม่มีปัญหาค่ะ ปกติทาแป้งเด็กแคร์ที่รักแร้แล้วจบเลยค่ะ

มาดู กันให้เต็ม ตา ไปเลย ว่า ขนแยอะขนาดไหน
จนมาวิธีที่ใช้ปัจจุบันคือ การเหน็บแต่ละเส้นออก เหน็บอาทิตย์ละครั้งค่ะ ขนขึ้นช้า แต่วันสองวันแรกหลังเหน็บรูขุมขนจะเป็นสีดำค่ะ ไม่น่ามอง คิดว่าเป็นเพราะขนใหม่กำลังขึ้น(?)

เป็นไงจ้าหลังทำก็ ยกแขนได้อย่างมั่นใจ บอกเลย

แล้วมันก็ขึ้นมาแบบช้าๆ เหน็บได้อีกที ก็อาทิตย์ต่อมา นี่ก็ปัญหาแรกแล้ว ขนาดไม่มีขนแต่รูขุมขนเป็นสีดำค่ะ แล้วจะกล้าโชว์ ยังไงแถมตอนนี้รักแร้ขนที่ขึ้นมาก็แข็งและดำมากด้วย ถามหน่อย  เก๋ต้องรับงาน พวก พิตตี้ Mc  ด้วยบอกเลยว่าต้องใช้วงแขน แยอะมาก เพราะ ชุดแต่ละชุด ส่วนมากจะเน้น โชร์ ผิวและสัดส่วนมาก จนแบบ เก๋ ทนไม่ไหวแล้ว เลยมาปรึกษา ปัญหาเรื่องขนรักแร้ และวงแขนดำ กับคุณหมอดารินทร์ที่เดอะซิบ

กล้องมามุมไหน ก็มั่นใจ
คุณหมอแนะนำให้เก๋ รองเลเซอร์กำจัดขนรักแร้และคุณหมอบอกว่าเลเซอร์ตัวนี้ยังช่วยให้ผิวใต้วงแขน ขาวขึ้นอีกด้วย เอา เก๋ก็ไม่รอ ช้า สิจ้า ต้องจัดและเก๋เลยจ่ายตัง ทำเลยจ้า

ยกมาก ขนาดไหน ก็ไม่มีขน รักแร้มากวนใจ
บอกเลยว่าหลังทำครั้งแรกเก๋ รู้สึกได้เลยนะว่ามันขาวขึ้นตอนนี้ก็ได้ 7 วันแล้ว แบบ โอ๊ย ขนยังไม่ขึ้นเลยจ้า แถมรักแร้ ยังขาวขึ้น อีกด้วย แบบ เป็นปลื้ม มาก

คุณหมอบอกเก๋ว่าเก๋ต้องทำอีก 2-3ครั้ง รับรอง จะเห็นผลชัดเจนกว่านี้อีก แยอะ บอกเลย
  เก๋เลย ออกมาเขียนรีวิว เพื่อ เพื่อนๆ ที่มีปํญหาวงแขนดำแบบเก๋ รองมาคุยกับคุณหมอดารินท์ ที่เดอะซิบคลินิกดูนาจา บอกเลยว่าเริ่ด ขนรักแร้หลุดจริง และรอยดำหนังไก่ หายจริง เก๋รับรอง เลยว่ามาทำที่นี้ไม่ผิดหวัง บายๆๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้