ดู: 833|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกปรับโหงวเฮ้งกับคุณหมอกิตติศักดิ์ที่รพ.เลอลักษณ์ชีวิตรุ่งพุ่งเหมือนจมูก

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีทุกๆคน ชื่อฝนนะคะ วันนี้เราไม่จะพูดให้มากความ จะเอาความสวยมาบอกต่อๆกันให้โลกได้รับรู้(มีความเว่อร์วัง) เราไปเสริมจมูกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ที่รพ.เลอลักษณ์มา จองคิวตั้งนานแหนะกว่าจะได้ทำ เค้าว่ากันว่าเป็นหมอคิวทอง ถ้าไม่จองนี่ไม่ได้ทำเลยนะเนี่ย แล้วหมอก็เก่งมากด้วยทำได้ทุกอย่าง แล้วทำออกมาสวยด้วยนะ เอาจริงๆก็เคยได้ยินชื่อเสียงมานาน ไม่งั้นไม่มาทำหรอกนะเนี่ย 5555(ความกวนนี่ขอให้บอกเลย) เรามีรูปก่อนทำมาให้ดุด้วยแหละ เพราะการจะดูหลังทำได้ก็ต้องดูก่อนทำก่อนเนอะ ไม่งั้นเดี๋ยวจะไม่เห็นความเปลี่ยนแปลงที่เปลี่ยนไป อิอิ พร้อมแล้วมะๆๆๆ

ก่อนศัลก่อนเสริม อิอิ

จริงๆแล้วเป็นคนมีดั้งพอสมควรนะคะ หลายคนถามว่าจะทำทำไมแค่นี้ก็มีอยู่แล้วนะเนี่ย ก็มีแค่นี้ แค่นิดเดียวเลยต้องทำเพิ่ม 555 ไม่ใช่ไรหรอกอีกอย่างอะทรงจมูกเรามันไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ไง เหมือนกับคนอื่นที่เค้าทำแหละ แต่เราเลือกเลอลักษณ์เพราะมันมีประเด็น ประเด็นที่ว่าคือเพื่อนไปทำมาแล้วสวย หน้าเปลี่ยน จากหน้าบ้านๆหน้าคมเลยนะบอกก่อน เราก็เลยอยากหน้าคมบ้างไรบ้างเลยเอาสักหน่อย 5555
นี่ก็จองคิวหมอกิตติศักดิ์ไปค่ะ ถึงวันทำจริงๆนี่ตื่นเต้นมาก แต่หมอใจดีอยู่น้าาา คุยเล่นให้ผ่อนคลาย แถมติดตลกนิดๆ 555 เราก็จากที่กลัว ตื่นเต้นก็ดีขึ้น แล้วหมอก็ฉีดยานอนหลับแล้วก็ไม่รู้เรื่องอีกเลย รู้สึกตัวอีกทีก็ใกล้เสร็จละ แต่ไม่รู้สึกเจ็บอะไรเลยนะคะ เพราะหมอมือเบาด้วยแหละ แต่เดี๋ยวมาติดต่อตอนต่อไปกานนน.

หลังทำเสร็จทันทีมันก็จะมีความชาหน่อยๆ เล็กน้อยถึงปานกลาง อิ้อิ้

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 5 วัน

หลังทำ 7 วัน

แกะพลาสเตอร์ออกได้แล้ว แต่จริงๆแกะออกตั้งแต่ครบ 3 วันละค่ะ 555 ก็มีบวมมีช้ำบ้างนิดหน่อยนะ เราก็คอยกินยา คอยประคบเย็นตามที่หมอบอกนั่นแหละ ช่วงสัปดาห์แรกนี่นอนหมอนสูงตลอดเลย แล้วนี่ก็ต้องงดกินพวกอาหารทะเล อาหารแสลง แล้วก็ของหมักดองตั้ง 1 เดือน บ่างทีเห็นก็อยากนะ แต่ก็ต้องอดทนอะค่ะ เพื่อความสวยของเรา บอกตัวเองว่า สู้ๆ 5555

หลังทำ 15 วัน

หลังทำครบ 1 เดือน

หลังทำ 2 เดือน

สวยแบบเป๊ะปังอลังการมากค่าาาา มีแต่คนทักคนชมว่าสวยเหมือนชมพู่อารยา อันที่จริงก็เขินแต่ก็ต้องยอมรับ 5555(เพ้อเจ้อไปอีก) นี่ไม่เสียแรงเลยนะคะที่เลือกหมอกิตติศักดิ์ ทำสวยสมคำร่ำลือมาก ดีใจที่ได้เป็นลูกสาวนะคะคุณหมออออ ยังไงก็ฝากเลอลักษณ์ไว้เป็นอีกทางเลือกของเพื่อนๆด้วยนะคะ จุ๊บๆ

จมูกโด่งพุ่ง สวยงามมาก
โด่งสวยมากก
จมูกโด่งสวย
ทรงสวย ราคาเท่าไหร่คะ?
จมูกโด่งพุ่งงง
โด่งมากค่ะ เข้ากับหน้าด้วย
สวยเป๊ะมากค่าาาา
ทรงจมูกสวยพุ่งงง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้