ดู: 513|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อยากมาแชร์หลังจากไปเสริมหน้าอกที่ะ the sib สวยและดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีนะค่ะ วันนี้มีเวลาว่างเลยอยากมารีวิวการศัลยกรรมเสริมหน้าอกให้เพื่อนๆ ได้อ่านกันค่ะ ซึ่งเมื่อก่อนที่จะเสริมหน้าอกก็เป็นผู้หญิงคนหนึ่งที่ต้องพึงฟองน้ำมาโดยตลอด เลยคิดอยากเสริมหน้าอกมานานแล้วค่ะ จังหวะและโอกาสดีที่เพื่อนสนิทได้ไปเสริมหน้าอกมาก่อนเรา เขาไปทำที่ The sib clinic สวยมากๆ เขาเอาภาพลงในไลน์กลุ่มว่าไปอัพไซต์มา เราเลยสนใจอยากทำบ้างก็เลยปรึกษาเพื่อน เขาแนะนำให้มาพบคุณหมอเลยค่ะ จองคิวไม่นานมากตอนที่ปรึกษา พอได้พูดคุยเพื่อเลือกขนาดคุณหมอก็แนะนำให้เราเสริมขนาดที่พอดีกับรูปร่างและเนื้อหน้าอก (ก็คือก่อนทำเราไม่มีหน้าอกเลยค่ะแบนมากๆ) เราได้ทำทรงกลมขนาด 400cc.

ตอนนี้หลังจากเสริมผ่านมา 3 เดือนแล้วค่ะ หน้าอกเราสวยมาก คล้อยดูแล้วเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อคอย่างที่เคยกังวลใจเลยคะ แต่ต้องนวดเป็นประจำทุกวันนะค่ะ พนักงานแนะนำให้นวดวันละ 1-2 ครั้งเพื่อให้หน้าอกฟูและไม่ให้เป็นผังผืด นับจากวันนั้นถึงวันนี้เราเองไม่แปลกใจเลยวาทำไมที่คลินิกแห่งนี้ถึงมีคนไข้มาพบคุณหมอเยอะมาก และมีคนมาทำเยอะ ก็เพราะทำแล้วสวยจริง พูดตรงๆ คุณหมอเก่งมากและคุณหมอที่เป็นผู้เชี่ยวชาญ คุณภาพที่ได้สมกับราคามากค่ะ

เอาเป็นว่าใครสนใจทำหน้าอกเหมือนเราก็ขอแนะนำให้ไปปรึกษาคุณหมอได้เลยค่ะ วันนี้มีภาพหลังจากที่เราทำมาโชว์ให้ดูกันค่ะ

สวยจริงๆค่ัะ ไม่ทราบพอจะบอกราคาได้ไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้