ดู: 878|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เปลี่ยนแปลงเสริมจมูกซิลิโคนให้ดั้งโด่งหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชีย

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มาพบคุณหมอทะนงศักดิ์ เพราะเสริมจมูกไปกับที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ อีกรอบก่อนตัดไหมวันพรุ่งนี้โดยรวมถือว่าโอเคแล้วคุณหมอบอกให้เริ่มประคบอุ่นบริเวณใต้ตาที่เห็นเป็นสีเหลืองๆ เพื่อช่วยขับของเสียตกค้างให้หมดและหายเร็วขึ้นตอนนี้แต่งหน้าแบบเกือบครบ ออกไปเดิน ใช้ชีวิตเหมือนปกติทุกอย่าง ทรงจมูกสวยมาก ชอบมากเลยค่ะต้องขอบคุณคุณหมอมือเบาค่ะไม่ค่อยช้ำเลยจมูกแทบไม่บวมแล้วราเองทำจมูกครั้งแรกเราเริ่มจากการไปปรึกษามาหลายที่เคสจมูกสั้นเนื้อน้อยแบบเราเลยเริ่มหาข้อมูลเรื่อยๆ ที่ไหนว่าดี หมอคนไหนว่าเก่งการมาทำศัลยกรรมของเราที่เกาหลีครั้งนี้ ต้องออกตัวก่อนว่าเราต้องเซฟค่าใช้จ่ายที่สุดเพราะเราใช้เงินเก็บตัวเองทั้งหมด เราไม่ได้ขอพ่อแม่ จากนัดก็โทรนัดวันกับทางโรงพยาบาลไปโรงพยาบาลตามเวลาที่นัดปรึกษาเสริมจมูก พร้อมมาก ทำการบ้านมาเยอะ แคปภาพจมูกดาราที่ชอบมาเยอะ เตรียมข้อมูลมาเต็มที่เพราะไม่รู้ว่าทรงไหนจะเข้ากับหน้ามากที่สุด แต่พอพบคุณหมอให้คำปรึกษาดีมากเลยค่ะช่วยแนะนำทรงและทำให้เราเห็นภาพมากขึ้น จากนั้นก็ตกลงว่าเสริมและนอนพักที่โรงพยาบาล1คืนก็จะมีเจ้าหน้าที่พยาบาลคอยดูแลพร้อมด้วยญาติ1คนค่ะ สถานที่ก็ดูโอเคค่ะ ในห้องผ่าตัดก็ยังมีพยาบาลอยู่กับเราตลอดเวลาที่ยังรู้สึกตัว เริ่มตื่นเต้น นางพยาบาลก้ดีนะ มาคอยบอกใจเย็นๆ ไม่ต้องกลัวเดี๋ยวดีเอง  แล้วนางพยาบาลก็เริ่มมาเก็บผม ทำความสะอาดหลังหู คอ และ โพรงจมูก ติดอุปกรณ์วัดชีพจร รอหมอผ่าตัดเสร็จก็มาพักที่ห้องได้เลยค่ะ
ก่อนเสริมค่ะ
ก่อน566468 (2).jpg
หลังเสริมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้