ดู: 1605|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ครั้งแรกในชีวิตกับการทำปากกระจับสุดปังรพ.เลอลักษณ์สวยยอม

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ ชื่อกิ๊ฟนะ วันนี้ก็จะมารีวิวปากกระจับสวยๆของกิ๊ฟเอง ไปได้มาจากเลอลักษณ์ค่ะ บอกเลยว่าใครๆก็มาทำที่นี่กัน ที่นี่มีดีอย่างไร? ก็เหมือนที่อื่นแหละ? ไม่เปลี่ยนค่ะ เพราะที่นี่เป็นรพ.ที่ได้มาตรฐานและปลอดภัย แถมก่อนทำยังมียานอนหลับด้วยซึ่งมันจะบรรเทาความเจ็บตอนฉีดยาชาที่ใครหลายๆคนกลัวได้เยอะเลยแหละ เพราะกิ๊ฟทำนะตื่นมาก็เสร็จแล้วอะ คุณหมอเย็บปากสวยมาก เป็นกระจับ รอยเย็บก็สวยด้วย อีกอย่างคือหมอที่นี่มีประสบการณ์มากกว่า 12 ปีทุกคนค่ะ..มาๆดูโฉมหน้าก่อนทำ

ภาพก่อนทำ

มีความปากล่างหนามากค่าาาา ปากบนก็ไม่ค่อยเป็นกระจับเท่าไหร่ ถือว่าคิดถูกแล้วที่มาทำค่ะ 555 แต่กว่าจะมาทำได้นี่ตัดสินใจนานพอสมควร กลัวแผลไม่สวยแล้วก็กลัวบวมด้วย แต่ถึงยังไงก็กล้าเยงค่ะ เพราะใจมันอยากสวย อยากดูดีอะเนอะ อิอิ.....ก่อนทำกิ๊ฟก็โทรไปจองคิวไว้ก่อนเลยกลัวไม่ได้ทำ ฮ่าๆๆๆ เสร็จแล้วพอถึงวันนัดเราก็เข้าไปค่ะ โอ้โห!! โรงบาลสวยมากเลยอ่าาา ถ้าใครได้เห็นจะร้อง อ๋อ!! เพราะที่นี่เคยใช้เข้าฉากละครเรื่องแรงเงาค่าาาา เก๋เนอะได้มาเดินแถวบันไดนี้ 5555 ต่อค่ะเข้าเรื่อง พอกิ๊ฟติดต่อเจ้าหน้าที่เสร็จ ทำอะไรเสร็จก็ไปนั่งรอเข้าห้องผ่าตัด ณ จุดๆนั้นตื่นเต้นมาก ใจเต้นรัวๆไปเลยค่ะ แต่พอได้เข้าพบหมอก็อุ่นใจเพราะหมอใจดี และด้วยยานอนหลับเราก็หลับไป ตื่นมาอีกทีก็เสร็จละ จะสวยล้าววววว

หลังทำทันที (เป็นไงบ้างงง ปากกระจับเค้า สวยเนอะๆ อิอิ)

หลังทำ 3 วัน บวมน้อยมากกก หมอมือเบาแน่ๆ

หลังทำ 5 วันค่ะ ออกงานละปากก็หายไวมากจ้า สวยๆไปอีกกกก

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 10 วัน มันโอเคเก๋กู้ดมากเลยค่ะทุกคน อย่างที่เห็นเลยอะปากหายไวมาก ไม่บวมเลย สงสัยเป็นเพราะกินยา ประคบเย็น งดอาหารแสลง ขอบคุณหมออัครรัชนะคะที่มอบปากสวยๆให้กิ๊ฟนะคะ ของเค้าดีจริงๆ

เป็นกระจับสวย
ปากเป็นกระจับสวยมาก
ปากสวยมากๆเลยค่ะ
สวยมากเลยอ่าาา
ราคาเท่าไหร่หรอคะ ?
สวยเลยค่ะ แอบเซ็กซี่ด้วยนะเนี่ยยย
สวยอ่า ดูเซ็กซี่เลย
หูยยยยยยยยย น่ารักโคตรเลย
สวยมาก แซ่บมากกกก
ปากกระจับสวย
ปากสวยได้ทรง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้