ดู: 953|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกรูปทรง Princess Nose เปลี่ยนหน้าสวยได้รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ ชื่อเจนนะคะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ศัลยกรรมครั้งแรกของเจนค่ะ ครั้งแรกก็จัดจมูกไปเลยค่ะ ก็มันไม่มีดั้งนี่หน่าก็ต้องไปทำให้มันมีสิเนอะ เราเลือกทำที่ เลอลักษณ์ เพราะที่นี่เค้าปลอดภัยได้มาตรฐานเราสืบค้นมาทุกอย่างแล้ว โอเคกับที่นี่สุดค่ะ เดี๋ยวให้ดูรูปก่อนทำก่อนดีมั้ยคะ จะได้เปรียบเทียบพัฒนาการความสวยของเราได้ถูก 5555 (มีความมั่นหน้าสูง)

แต่เอาจริงๆเราก็พอมีดั้งแหละ แต่ปลายจมูกมันบานค่ะ เราอยากได้ทรงเรียว จมูกเรียวๆกว่านี้ เห็นคนอื่นทำออกมาแล้วสวยอะ มันสามารถทำให้สวยได้เราก็เลยเลือกทำจมูกนี่แหละ...เราติดต่อไปจองคิวกับทางรพ.พอถึงวันทำเราก็เข้าไปค่ะ ก็ได้คุยกับผู้เชี่ยวชาญเรื่องเกี่ยวกับจมูกนี่แหละ เค้าก็แนะนำดีค่ะ จนเราเลือกทรง Princess Nose เพราะทรงนี้มันเน้นปลายจมูกให้พุ่ง จมูกสโลปสวยด้วย
เสร็จทุกอย่างแล้วก็ขึ้นไปนั่งรอเข้าห้องผ่าตัดค่ะ เอ่อคือเราเสริมจมูกกับหมอดวงกมลนะคะ หมอใจดีมาก น่ารัก แถมยังทำจมูกสวยอีก ไม่เชื่อเดี๋ยวดูหลังจากนี้กันได้เลย ว่าจะปังหรือพัง อิอิ ก่อนเข้าห้องก็ล้างหน้าเปลี่ยนชุดค่ะ เสร็จแล้วเข้าไปคุยกับหมอ จากนั้นก็ฉีดยานอนหลับ...ตื่นมาอีกทีก็เสร็จแล้ว จมูกโด่งพุ่งขึ้นทันตาเห็นเลยแหละค่าาาา

หลังทำไป 1 วัน

เป็นไงค่ะ บอกแล้วว่าออกมาแล้วก็โด่งเลย 555 ส่วนการดูแลรักษาความโด่งไว้ได้นั้นเราต้องทานยาตามที่หมอสั่ง นอนหมอนสูง และไม่เอาจมูกไปกระแทกกับอะไรเข้านะ 555 แล้วก็งดอาหารแสลงด้วย

หลังทำ 3 วัน

หลังทำไป 14 วัน สวยมากกกกก ก.ไก่ล้านตัวววว

หลังเสริมจมูกครบ 1 เดือน

จมูกสวยมาก สวยเหมือนที่ต้องการเป๊ะเลยค่ะ ทรงจมูกสโลปสวย ปลายพุ่ง เพอร์เฟคมาก นี่คิดในใจนะว่าดีแล้วที่ชั้นเลือกที่นี่ ทำรอบเดียวครั้งเดียวก็สวยเลย นี่เพื่อนๆทักกันใหญ่เลยว่าหน้าเปลี่ยน ดูดีขึ้น หน้าคมขึ้นด้วย ดีใจมากค่ะที่ได้การตอบรับดีมาก จากคนที่ไม่เคยชมเดี๋ยวนี้ก็ชมกันเยอะเลย บางทีมันก็อาจจะมีเขินๆบ้าง 5555 ส่วนคนไหนที่เข้ามาอ่านแล้วสนใจก็สอบถามได้เลยนะคะ ยินดีค่ะ.

จมูกโด่งหน้าเปลี่ยนนน
จมูกโด่งพุ่งมากกก
ทรงสวย หน้าสวยย
หน้าเปลี่ยนเลยยย สวยๆ
หน้าเปลี่ยนเลยอ่า
จมูกสวยมากเลยค่ะ โด่งพุ่งดีอ่า
จมูกทำให้หน้าเปลี่ยนเลย สวยๆ
จมูกสโลปสวยมากก
หืมม หน้าเปลี่ยนเลยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้