ดู: 3234|ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ลาก่อนนนนนนน...น้องแหมบของพี่ สวยนี้ได้ที่ดีมอร์มา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kunying77 เมื่อ 2017-12-9 18:50

สวัสดีค่ะ เราชื่อหญิงนะ เรื่องเล่าวันนี้ เริ่มเลยแหละกันเนอะ ใจจริงอยากเสริมดั้งมว๊าก มากจนคิดว่าเรื่อง #ดั้งนี่เป็นปมด้อยเลยก้อว่าได้..แต่ก็ยังกล้าๆ กลัวๆ อยู่ แต่พอจะเสริมจริงๆ หาข้อมูลจึงได้รู้ว่าตัวเองมีข้อจำกัดตรงที่มีเนื้อจมูกน้อยมากๆ
เอ๊ะ!! จะทำยังไงดี จะหาหมอที่ไหนนะ ที่สามารถคุยกับเราได้ไม่ต้องเน้นขาย ขอเน้น คุณภาพ  เน้นความเป็นกันเอง ใครนะ ที่จะทำให้เราสวยขึ้นโดยเห็นว่าเราเป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้อง เราก้อพยายามหาข้อมูลไปสิ หมอคนนั้น หมอคนนี้ จนผ่านไปหลายวันมาก นี่ๆๆๆ นี่ไง ได้ล่ะ #คลินิกดีมอร์ ดูทั้งรีวิว ดูทั้งความเปลี่ยนแปลงของแต่ละคน ดูกระทั้งประวัติหมอ เอ๊ะ! ทำไมหมอสวยจางงง หน้ายิ้มแย้ม คิดใจในถ้าเป็นหมอผู้หญิงทำคงใส่ใจรายละเอียดได้ดีกว่าหมอผู้ชายแน่ๆ เอาล่ะ เริ่มจิงจังในการอ่านเพจของคลินิก ใจก้อ กล้าๆ กลัวๆ โทรถามเพื่อนเลย เห้ยๆ ได้ที่จะทำดั้งล่ะนะ เพื่อนก้อถามว่าได้หมอไหน เลยบอกไปว่า #หมอตุ๊ก ดีมอร์ เพื่อนบอกมั่นใจแล้วใช่มั้ย? รีบตอบกลับเลย มั่นใจมว๊ากๆ จากวันที่คุยกับเพื่อนเสร็จ เริ่มโทรถามราคา คุยไลน์ เอ้า! มีราคาโปรโมชั่นพอดีเลย #จองงงงง ราคาโปรสิค่ะ รอไร คุยกันเสร็จก้อนัดวันกันจ่ายเงินจอง  พอดีวันที่ไปคุณหมออยู่พอดี ได้เข้าพบคุณหมอเลย พอถึงเวลาเข้าพบ เห้ย!!!! หมอตุ๊ก หน้าใสจางงง โอ้ย!! ทำไงเราจะหน้าใสแบบนี้บ้างนะ #ได้แต่คิดในใจ 555555
คุณหมอก้อได้แนะนำ วิธีดูฐานจมูกเราที่เป็นทุนเดิม น้อยจมูกน้อย เอียงนิด นั้น นู้น นี่ ถ้าเราเพิ่มกระดูกอ่อนหลังหูจะเพิ่มได้ 2 มิล เลย คุณหมอเน้นความปลอดภัยเป็นหลัก นี่ไง สิ่งที่เราตามหา คุคุคุณหมอที่ใส่ใจ ไม่เน้นขาย เน้นคุณภาพ ในที่สุดเราก้อเจอ ร้อง!!!! ว้าววววววเลย อิอิ จากที่เราคุยกันเสร็จ คิดๆๆๆ เอ๊ะ!! จะเพิ่มกระดูกอ่อนหลังหูดีมั้ย เพราะราคามันสูงมากกก เกือบจะดาวน์รถ  ได้เลยนะ คิดๆๆๆ เราก้อถามตัวเองว่า ถ้าทำทั้งที มันก้อต้องเอาดีไปเลยสิว่ะ เริ่มคุยกับพี่ที่ดูแลเคสเรา ก้อคือ พี่คว้าาา ของเรานี่เอง ผิดๆๆ พี่ฟ้าา ดีมอร์  นัดวันทำกัน กว่าจะหาวันได้ลงตัว >>>>>> ผ่านไปเป็นเดือน จนได้คิว 27.10.60 จากนั้นนับวันรอเลยค่าาา ยิ่งใกล้วัน ยิ่งกลัว วิตกกังวล จะเจ็บมั้ย จะออกมาสวยมั้ย โอ้ยยย คิดต่างๆ นาๆ  เอาล่ะ ถึงวันทำ ใจนี่เต้นรัว เลยจ้าา พี่ฟ้าก้อให้เปลี่ยนชุด กินยา เตรียมเข้าห้องเชือด 55555 นั่งรอๆ พี่ฟ้าเรียกชื่อ พอพี่เขาเรียก น้องญิ๋งเข้าห้องเลย ขานี่สั่น ยิกๆๆๆ บายๆ เพื่อนที่มาเป็นเพื่อน แล้วกัอไปนอนบนเตียง คุณหมอก้อมา ทำ นั้น นู้น นี่ ผ่านไป เกือบ 5 ชม.  พอออกจากห้องเชือดมา มานั่งตรงที่เพื่อนรอ พี่ฟ้าก้อเอากระจกมาให้เราดู ผลๆๆๆๆ ที่ออกมา เห้ย!!! #ธรรมชาติ มว๊ากกกก พูดเลย สวยชอบๆ ได้ใจไปเต็มๆ  แล้วเพื่อนเรากัอถามว่า เจ็บมั้ยแกร่ นิ่งไปสักพัก ไม่เจ็บ ไม่ปวด แต่ๆๆ เด๋วๆ หมอเขาฉีดยาชาให้ตอนไหนว่ะ ทำไมไม่รุ้สึกเลย เพื่อนกัอตอบกลับว่า แกร่คงตื้นเต้นจนไม่รู้สึกอ่าจิ  >>>>>> จากวันที่ทำจนถึงตอนนี้ ชอบหน้าตัวเองมว๊ากก ต้องขอบคุณ พี่ฟ้า คุณหมอ คลินิกดีมอร์จริงๆ ขอกราบงามๆ เลยค่าาา

งั้นมาดูรูปก่อนทำกันก่อนนะคะ (อย่าตกใจนะ) 55555

รูปนี้เป็นหลังทำเสร็จใหม่ๆเลยนะคะ พี่ฟ้าทำรูปส่งมาให้ดู ความเเตกต่าง
ร้องอู่วววว..หู้ววววววววววววว เลย

หลังจากนั้นก็จะบวมๆหน่อยเลยไม่กล้าถ่าย เพราะกลัวหน้าตัวเองตอนมันบวม5555

นี่รูป 1 เดือน มันยังบวมๆเยอะอยู่เยอะเลยยยย

อันนี้ก็รูปปัจจุบัน ก้จะค่อยยุบบวมลงเรื่อยๆ

ขอจบการรีวิวไว้เพียงเท่านี้ ครั้งต่อไปถ้าทำอะไรอีกจะมาเขียนรีวิวอีกนะ แต่ตอนนี้ชอบหน้าตัวเองมาก
จะมาอัพรูปบ่อยๆนะ
เพื่อนชวนไปที่นี้อยู่ ก็เลยเข้ามาดูข้อมูล เเล้วชอบที่นี่มากๆ
ชอบรูปก่อนเเละกลังทำมาก จมูกสวยขึ้นอย่างเห็นได้ชัด
สวยคร้า หน้าดูอินเตอร์ขึ้นนะคะ^^
อ่านเเล้วอยากเข้าไปทำมากเลยค่ะ
หน้าสวยแล้วก็อินเตอร์ขึ้นมาเลยนะคะ ชอบจมูกมากๆเลยนะคะ
ทรงเเบบนี้ใช้ซิลิโคนของอะไรหรอคะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยนะคะ ทำตาอีกนิดจะสวยมากๆเลยค่ะ
ชอบทรงมากเลยคะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยนะคะ ทำตาอีกนิดจะสวยมากๆเลยค่ะ
จมูกทรงสวยมากๆเลยนะคะ ชอบทรงมากเลยคะ
ดีมอร์สาขารัชดา36ใช่ไหมคะ ดูๆไว้เหมือนกัน
ทำเเล้วสวยขึ้นเยอะเลยคะ
ชอบผลงานคุณหมอตุ๊กมากอ่ะ อยากเข้าไปทำจัง
สวยจัง ดูด้านข้างยิ่งเป๊ะเวอร์
คลินิกมีกี่สาขาคะ มีแถวอิสานบ้างไหมเอ่ย
ดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมคะ
อยากถามว่า ใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยหรือป่าวคะ
จองคิวนานไหมคะ
นานไหมค่ะ กว่าจะหายบวม
สวยจังเลยค่ะ
ทรงสวยมากคับ
เห็นรีวิวมานาน ที่ดีมอร์ทำได้ธรรมชาติมากค่ะ
สวยมากค่ะ ทำกับหมอตุ๊ก หรือ ว่าทีมแพทย์คะ
อ่านเเล้วอยากเข้าไปทำเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้