ดู: 1442|ตอบกลับ: 20

[เสริมจมูก] ปลื้มปริ่มมากกับจมูกใหม่ที่คุณหมอตุ๊กให้มา By Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Any.ann เมื่อ 2017-12-8 17:51

สวัสดีจ้าาา เพื่อนๆเว็บดั้งโด่งงงง ทุกคน สำหรับตัวหนูน่ะค่ะ หน้าเดิมเป็นคนน่ารักอยู่แล้ว (อันนี้คนอื่นบอก)5555 แต่สำหรับตัวเองคิดว่า...จมูกแหมบไม่มีมิติ หน้าไม่ค่อยได้รูปเท่าไหร่ เลยอยากทำจมูกค่ะ หนูเป็นคนไทยนะคะ เเต่หนูมาเรียนต่อที่ออสเตรีย คนไทยที่นี่ทำจมูกเกือบทุกคนค่ะ มีทั้งสวยและไม่สวย แรกๆหาข้อมูลเยอะมากกกกกก บางวันดูรีวิวจนไม่ได้หลับได้นอน พี่ๆที่ทำก่อนก็แนะนำหลายที่มากจนสับสนไปหมด เลือกหมอไม่ถูกเพราะอีกไม่นานก็จะกลับไทยเเล้ว เพื่อนเลยบอกว่า แถวหน้ามอมีคลีนิค ก็เลยลองค้นหาดูเลยเจอ ดีมอร์ คลินิกและเห็นหน้าตาหมอตุ๊กปุ๊บหนูรู้สึกถูกซะตา ดูรีวิวแล้วยิ่งชอบ เลยแอดไลน์มาถามพี่หญิงเลย ถามปุ๊บจองปั๊บเลย หนูจองตั้งแต่อยู่ออส