ดู: 1556|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] อยากมีตา2ชั้นทำยังไงดี? มา “เลอลักษณ์”สิ้ได้มีแน่ อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่าทุกคนนน มุ้งมิ้งเอง แต่เรียกมิ้งจะดีกว่าค่ะ 5555 วันนี้มิ้งว่าจะมารีวิวตาสองชั้นที่มิ้งไปทำมาจากรพ.เลอลักษณ์อะค่ะ ตอนแรกกะจะไม่มารีวิวนะเนี่ย แต่เอาซะหน่อยเห็นคนมารีวิวในนี้เยอะเหมือนกัน ถือเป็นการแชร์ประสบการณ์ด้วย อิอิ
        เดิมแล้วมิ้งเป็นคนตาชั้นเดียว ชั้นเดียวจริงๆไม่มีหลบในอะไรทั้งนั้น ตาแบบอาหมวยอะค่ะ(แต่หน้าไม่ให้หน้าไม่เหมือน 5555) ยิ่งถ้าตอนง่วงนอนนะลืมตาแทบไม่ขึ้น ประมาณว่าตาจะดูตี่ๆไปเลยอะค่ะ

นี่จ้าก่อนทำ ขำหนักมาก 5555

แล้วมีอยู่วันหนึ่งบังเอิญไปเจอเพื่อนเก่า อย่งแรกที่เห็นแบบเด่นๆเลยคือตานางค่ะ คือรู้สึกว่าตานางโตมาก แบบว่าแบ๊วๆอะ มิ้งก็เลยเนียนๆเดินเข้าไปทักทาย ก็ถามสารทุกข์สุขดิบไปเรื่อยๆจนวนมาเข้าเรื่องตาค่ะ ก็ถามนางว่าดูหน้าเปลี่ยนๆไปทำอะไรมา นางก็บอกค่ะว่าไปทำตามา มิ้งก็ถามต่ออะค่ะว่าทำไมที่ไหนสวยดีนะ นางก็บอกว่ารพ.เลอลักษณ์ เห็นนางบอกว่าหมอที่นั่นเก่ง ลูกค้าเพียบเลย เราก็เริ่มสนใจ ก็เลยลองไปศึกษาดู ก็โอเคเลยนะคะ คนเยอะจริง ผลงานก็ทำออกมาสวยดูธรรมชาติ ชอบค่ะเลยจัดแบบไม่รอช้า โทรไปจองคิวไว้เลยจ้าาา เสร็จแล้วพอถึงวันทำเราก็รีบบึ่งไปรพ. เห็นครั้งแรกก็ประทับใจแล้วอะ โรงบาลสวยอย่างกะรีสอร์ท โรงแรมไรงี้ แต่ไม่เท่านั้น เพราะเข้าไปสวยกว่าไปอี้กกก ชอบมากกก พอเข้าไปถึงก็ติดต่อเจ้าหน้าที่ เค้าก็ให้นั่งรอก่อนแล้วเดี๋ยวผู้เชี่ยวชาญจะเลือกเราเข้าไปคุยค่ะ พอคุยเสร็จก็ทำประวัติแล้วก็ต้องขึ้นไปจ่ายเงินด้านบน เสร็จแล้วก็นั่งรอเข้าห้องผ่าตัดอีก แต่ก็รอไม่นานหรอกค่ะ พอถึงคิวก็เข้าไปล้างหน้า เปลี่ยนชุดผ่าตัด แล้วก็ลงมือผ่าตัดได้เลยยยยยย
        และหลังจากที่ออกจากห้องผ่าตัด ก็รู้สึกไม่ชินทันที 5555 ก็ช่วงแรกๆอะเนอะ แต่พอทำเสร็จรู้สึกว่าไม่เจ็บเท่าไหร่เลยนะคะ มันแค่ชาๆเพราะฤทธิ์ยาเท่านั้นเอง ถ้าเจ็บก็แค่แบบจี๊ดๆแล้วก็หายอะค่ะ...เดี๋ยวมาดูหลังจากนี้กันว่าตามิ้งจะสองชั้นมั้ย ตาจะโต ตาจะหวานรึป่าว แล้วชั้นจะสวยแค่ไหน มามโนไปพร้อมๆกับมิ้งเลยค่ะ 55555

หลังทำทันที มีความชาที่หนังตา 5555

หลังทำ 2 วัน มีบวมๆช้ำๆนิสนึงงง

หลังทำ 6 วันค่ะ

คือตามิ้งมีความบวมช้ำน้อยมาก เพราะมิ้งทานยาตามที่แพทย์สั่ง คอยประคบเย็น แล้วก็ไม่ทานพวกอาหารแสลง อาหารทะเล ส้มตำอะไรประมาณนี้อะค่ะ ตามที่เค้าสั่งห้าม แต่มิ้งว่าอยู่ที่หมอด้วยอะแหละ ถ้าหมอมือไม่เบาป่านนี้บวมฉึ่งแล้ว 55 หมอเสรีค่ะที่ทำตาให้มิ้ง เก่งแถมใจดี ใครๆก็บอกว่าชั้นตาสวย ตาหวานขึ้น เขินๆ>///< มิ้งอยากให้เพื่อนๆเก็บเลอลักษณ์ไว้พิจารณาด้วยนะ ปอลิง.ขออภัยในความรูปน้อย อิอิ
ชั้นตาสวยค่ะ
ตาสวย หวาน ชอบบ
ชั้นตาสวย ตาหวาน
ตาหวานขึ้น มีภาพอัพเดทมั้ยคะ
ชั้นตาสวยงามมาก
ชั้นตาสวยค่า
อร้ายยชั้นตาสวยยยย
ชอบชั้นตามากดูชัดเจนสุดๆ
ขั้นตาสวยหวานนน
หายช้ำเร็วมากเลยครับ
ตาหวานสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้