ดู: 1411|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] สาวหน้ากลมไร้คาง ขอปรับรูปหน้าเรียวแบบV-Shape รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมคาง

....มาแว้ววว! ค่ะ เพื่อนๆๆ สำหรับสาวๆคนไหนที่อยากจะปรับรูปหน้าให้มีโครงหน้าดูเรียวขึ้น รูปจมูกโด่งสวยพุ่ง แบบเรานั้น เราต้องเริ่มจากการศึกษาข้อมูลกันก่อนเลยค่ะ เราเป็นคนที่คางสั้น จมูกไม่มีดั้งเลย แง่ๆๆ แต่งหน้าที่ จะไฮไลท์ดั้งที ยากเว่อร์ อิอิ ทำไงละค่ะ ก้ต้องเสริมจมูกสิ อิ อิ

ก่อนเสริมคาง

... ก่อนหน้านี้เราก็ทำการศึกษารีวิวของคุณหมอวรรณามาเยอะเหมือนกันค่ะ เราดูแล้วประทับใจมากค่ะ  ซึ่งในรีวิวผู้คนที่ไปทำมักจะพูดว่า เกิดความประทับใจมากๆค่ะ กับการบริการของทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ และฝีมือของคุณหมอ ทำให้ใบหน้าเราดุมีมิติมากยิ่งขึ้น มีหลายคนบอกเราว่า ถ้าเราเสริมคางเราจะเปลี่ยนไปเยอะเลยทีเดียว พอเราเสริมมาปุ้บ !  เอ้ยยยย จริงแหะ ! หน้าเราเปลี่ยนไปเยอะเลย มองมุมข้างหรือมุมด้านหน้าก้ดูมั่นใจมากยิ่งขึ้นค่ะ นี่คงจุดเปลี่ยนของตัวหนูเลยค่ะ เพราะ การส่องกระจกใบเดิมแต่ภาพที่เห็นเปนหน้าใหม่ที่เราชอบมากค่ะ ... แต่ก็ยังมีเพื่อนๆๆ แอบทักน่ะค่ะ

ก่อนเสริมคาง

.. ก้ดูรีวิวจากหลายๆที่น่ะ แต่สุดท้ายแล้วก้มาจบอยู่ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เหมือนเคย .. อย่างที่บอกอ่ะค่ะ ว่า ถ้าเราดูรีวิวแล้วชอบที่ไหนเราเกิดความประทับใจ เราก้ได้ตัดสินใจ เสริมคางที่นี้ค่ะ ...
... เราได้เลือกเป็นคางซิลิโคลนอเมริกา ค่ะ  เสริมกับคุณหมอวรรณา ค่ะ ไม่รู้สึกเจ็บน่ะค่ะ เพราะที่นี้เค้ามียานอนหลับค่ะ หายห่วงได้เลย ค่ะ เพื่อนๆๆ ... หลังทำเสร็จเราชอบมากๆๆ เลยค่ะ กับที่เราได้ตัดสินใจเสริมคาง คิดถูกเลยจริงๆๆ อิอิ อยากเห็นภาพกันไหมค่ะ ว่า จะเป็นอย่างไร ไปดูภาพ กันค่ะ

หลังเสริมคาง

ผ่านไป1 วัน ละค่ะ สำหรับคางใหม่ของเรา ตอนนี้ยังแปะพลาสเตอร์อยู่ ค่ะ อิอิ อยากเห็นคางใหม่ใจจะขาดละ อิอิ
        3 วัน แล้ววจ้า ภาพนี้เป็นหลังเอาพลาสเตอร์ที่แปะไว้ออกละ อิอิ อาจจะมีอาการบวมเล็กน้อยค่ะ เด่ยวมันจะค่อยๆๆยุบบวมค่ะ เพื่อนๆๆ อดใจรออีกนิดนะค่ะ
        เข้าสู่ วันที่ 14 ละค่ะ อาการบวมหายไปแล้ววว คางเริ่มเข้าที่สวยค่ะ .. อิอิ เราว่าเสริมคางมันรับกับใบหน้ามากๆๆเลยค่ะ ... ทำให้หน้าดูเรียวเลยค่ะ
        ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ เพื่อนๆไ ปไหนมาไหนก้มีแต่คนทักว่าโครงหน้าเราดุเปลี่ยนไปเลย สวยขึ้น หน้าเรียวขึ้น ได้รูปสวย  เป็นกำลังใจให้เพื่อนๆๆรนะค่ะ สำหรับคนที่อยากจะ ปรับโครงหน้าแบบเรา ... อิ อิ
หน้าเรียวขึ้น
ซิลิโคลนแบบไหนค่ะ
ซิลิโคลนอะไรค่ะ
หน้าเปลี่ยน สวยๆ
หน้าเรียวสวยเชียวค่าาา
หน้าเรียวขึ้น
หน้าเรียวขึ้นเยอะเลย สวยด้วย
สวยแล้ว หน้าเป๊ะๆ
หน้าเปลี่ยนเลยยยย
หน้าเรียวเห็นได้ชัดเลยค่ะ สวยๆ
หน้าเปลี่ยนสวยเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้