ดู: 1154|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] อยากหน้าดูเด็กแค่ตา2ชั้นก็เอาอยู่รพ.เลอลักษณ์ตัดแต่งตาบน โดยหมอปวลินท์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีทุกคนน้าา เรา ไปทำตาที่รพ.เลอลักษณ์มา เฮ่ย แล้วผลลัพธ์มันดี๊ดีแหละ มีแต่คนชม ก็เลยอยากมาอวดรูปสวยๆให้ทุกคนได้เห็นกัน รีวิวนี้ก็เลยจะเน้นรูปหน่อยนะ เนื้อหาไม่ค่อยมี 55
        ต้องเริ่มจากเรามีความอิจฉาค่ะ อิจฉาคนที่มีตา 2 ชั้น คือเค้าไม่ต้องแต่งตาก็สวยอ่ะ แต่เราเนี่ยต้องแต่งแล้วแต่งอีก คือตาไม่มีชั้นเลย เราเลยอยากทำศัลยกรรม ไม่มีขนาดไหน เชิญดูรูปค่ะ

รูปนี้เป็นรูปกอนทำค่ะ สังเกตได้เลยค่ะว่าชั้นตาตกและไม่เป็นชั้นสวย ตาไม่โตเลยคะ
พอลองหาข้อมูลแล้วเราว่าเลอลักษณ์ดูน่าเชื่อถือสุด ก็เลยตัดสินใจเลือกที่นี่ เราเลือกทำกับหมอปวลินท์นะแจ๊ะ วันผ่าตัดก็ตื่นเต้นเป็นธรรมดาโลก แต่ตอนเข้าไปปรึกษาหมอ เค้าบอกว่าจะฉีดยานอนหลับก่อน พอเราหลับแป๊บนึงแล้วจะฉีดยาชาต่อ เราก็เลยอุ่นใจขึ้นเยอะ อย่างน้อยทำก็ไม่เจ็บเนาะ

หลังตัดแต่งตาบน เป็นตา2ชั้น ได้ 1 เดือน

พอออกจากห้องผ่าตัดก็ไม่เจ็บจริงๆนะ แต่มึนยาเล็กน้อย พอนั่งพักจนหายมึนเราก็เดินไปรับยาแล้วกลับบ้าน ตอนอยู่บ้านก็ดูแลตัวเองตามปกติ แต่อย่างแรกที่ทำคือประคบเย็นก่อนเลยนะ ประคบตลอด 3 วัน อยากให้แผลหายบวมเร็วๆ
อ่ะ ทีนี้มาดูผลกัน ว่ากรีดตาแล้วเป็นไง อิอิ

หลังตัดแต่งตาบน เป็นตา2ชั้น ได้ 1 เดือน

การเลือกสถานที่ในการทำตา2ชั้นนั้นเป็นอะไรที่สำคัญมากๆค่ะ เพราะมันคือดวงตาของเราจะต้องโตขึ้นและแก้ไขปัญหาหนังตาตกด้วยค่ะ เราเลือกการที่ได้ทำในโรงพยาบาลเพราะได้มาตรฐานเลยค่ะ ความเชี่ยวชาญของแพทย์นั้นมีความสำคัญมากๆค่ะ

หลังจากที่ทำมาก็มีแต่เพื่อนๆทักค่ะว่าตาดูสวยขึ้นมากๆค่ะ เราชอบนะเพราะถ้าทำมาแล้วคนข้างบอกว่าดี และสวยก็อุ่นใจแล้วค่ะ

ชั้นตาสวย ชัดเจนมากค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ชั้นตาสวย หวาน
ตาดูโต ชั้นตาสวย
ชั้นตาสวยมากเลย
ชั้นตาสวยมากเลยค่ะ
ชั้นตาสวยจังค่ะ
ชั้นตาสวยมากเลยค่ะ
ชั้นตาสวย ดูดีมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้