ดู: 1947|ตอบกลับ: 11

[ลักยิ้ม] (ลัก) ยิ้มหวานๆที่มีก็ได้มาจาก “รพ.เลอลักษณ์” ตอนนี้ยิ้มสวยมั่นใจค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่าทุกคน วันนี้นุชจะมารีวิวลักยิ้มและรอยยิ้มหวานๆที่ได้มาจากรพ.เลอลักษณ์ เพื่อไม่ให้เสียเวลาเรามาเข้าเรื่องกันเลยดีก่าาา เดิมนุชเป็นไม่มีลักยิ้มเลยย ไม่มีเลยจริงๆ ตอนแรกก็ไม่ได้ใส่ใจอะไร เพราะไม่คิดว่ามันสำคัญ แต่ชอบมีแต่คนทักว่าเราไม่ค่อยยิ้มแย้ม เวลายิ้มก็เหมือนถูกบังคับไรงี้ ต่างๆนาๆ แต่เราก็รู้แหละค่ะว่าแซวๆเล่นกันเลยไม่ได้อะไรมากมาย แต่พอนานวันไปก็คิดว่าเราต้องทำอะไรสักอย่างแล้วล่ะ ก้เลยลองเสิร์ชหาในเน็ตก่อน วิธีที่ทำให้ยิ้มได้ง่ายๆ 5555 ก็มีคนแนะนำให้ทำลักยิ้มไรงี้ เราก็เริ่มสนใจแล้วก็ไปดูรีวิวเกี่ยวกับการทำลักยิ้ม แล้วเค้าก็ขึ้นสถานที่ทำไรงี้ เราก็เห็นของรพ.เลอลักษณ์ ก็เข้าไปดูรีวิวอื่นๆอีก ก็เลยตัดสินใจเลือกเลยค่ะ ราคาก็ไม่แพง แถมเป็นโรงบาล ได้มาตรฐาน ปลอดภัยดั้ว เป๊ะเลยยย

รูปก่อนทำของนุชเองค่ะ บอกแล้วว่าไม่มีเลย ดูสิขนาดยิ้มแล้วยังไม่ขึ้นเลย 555 ด้วยความอยากได้รอยยิ้มหวานๆเราก็ต้องลงทุนจัดกันหน่อยยย  รูปนี้ก่อนเข้าไปทำลักยิ้มด้วยหน่า เก็บไว้ดูเล่น ดูการเปลี่ยนแปลงของรอยยิ้ม อิอิ
หลังทำทันที (1).jpg

หลังทำทันที (2).jpg

หลังทำทันทีเลยค่ะ

รู้สึกชาในปากมาก 555 แต่ไม่เจ็บเลยนะ แต่มันก็จะจี๊ดๆขึ้นมานิดนึง ตอนนั้นรู้สึกแบบเราจะอ้าปากแบบนี้ตลอดเวลาเลยหรอไรงี้ ไม่ไหวนะน้ำลายไหลหมดพอดี 55555 แต่หมอก็ทำโอเคเลยค่ะ อันนี้หมอปวลินเป็นคนทำให้ค่ะ หมอใจดีด้วยนะ
หลังทำ 2 วัน (3).jpg

หลังทำ 2 วัน (4).jpg

รูปหลังทำค่าาา ต่อไปนี้จะไม่มีใครมาว่าเราหน้าบึ้งได้แล้ววว ต่อไปนี้จะเป็นสาวใสๆ ยิ้มหวาน ตามประสาคนน่ารัก อะหลงตัวเองไปอีกกกก 555 หยอกเล่นนะคะ พูดไปเรื่อยเราอะ เดี๋ยวนี้เพื่อนที่ว่าเราหน้าบึ้งตอนนี้นางชมเราแล้วว่ายิ้มสวย ยิ้มหวาน ดูดีขึ้นเยอะ เรานี่แทบเลี้ยงข้าวนาง 5555 เอาเป็นว่าถ้าเพื่อนใครไหนดูรีวิวของเราแล้วสนใจก็สอบถามได้ค่ะ ราคาไม่แพง ราคาน่ารัก บอกเลยยยย. ปล.ขออภัยในความรูปน้อย
โพสต์ 2017-12-16 14:54:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถาวรไหมค่ะ
โพสต์ 2018-2-7 15:04:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ แพงมั้ยอ่า
โพสต์ 2018-3-27 09:15:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยิ้มหวานๆๆๆ
โพสต์ 2018-6-18 16:31:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีปัจจุบันมั้ยคะ
โพสต์ 2018-8-9 14:55:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รวมๆแล้วราคาเท่าไหร่คะ
โพสต์ 2018-8-29 15:02:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มันจะหลุดง่ายๆมั้ยอะคะ?
โพสต์ 2018-9-12 16:35:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หูยยยยยยยยย น่ารักโคตรเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้