ดู: 880|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากเป๊ะปังจมูกพุ่งอยากรอช้า!เสริมจมูกรพ.เลอลักษณ์By คุณหมอปวลินท์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนเสริมจมูก

..สวัสดีค่ะ เพื่อนๆๆ ชาวเน็ตขอเกริ่นกล่าวเล่าความเรื่องก่อนเก่าค่ะว่า..กว่าจะมาถึงวันนี้ได้นั้นผ่านมีดหมอมาอย่างไรบ้าง.. เริ่มต้นเลยนะค่ะ คือแกนจมูกเดิมเราเอียงค่ะ เนื่องจากไปเสริมมาจากที่อื่นเลยจะมาแก้ไขค่ะ ให้ดีขึ้น  เพราะเราเคยเสริมมาแล้ว การเสริมครั้งต่อไปนั้นต้องเป๊ะค่ะ ไม่อยากเสียเวลาแก้ไขแล้วค่ะ ก่อนที่จะไปแก้จมูกเราก็ทำการศึกษาเหมือนกันค่ะ ว่าที่ไหนดีและโอเคร  เราก็ยังมีความมั่นใจกับการทำศัลยกรรมที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เราอยากเสริมจมูกมากๆๆ ค่ะ! จัดหนักเลยเรา 555+

หลังเสริมจมูก 19 วัน

..เริ่มด้วยการปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อนเลยค่ะอันดับแรกเดิมที่รูปจมูกเราฐานเดิมเอียงอยู่ค่ะ แต่อยากให้ได้ทรงสวย กว่านี้ค่ะ เราเลือกดูรีวิวกับเลือกซิลิโคลน น้องพนักงานก้มีเปิดรีวิว ให้คำแนะนำอย่างละเอียดเลยค่ะ ++ บริการประทับใจมากๆๆค่ะ จากการพูดคุยเราชอบทรง Mentis  น่ะค่ะ เป็นทรงจมูกที่ทรงโด่งสวยเลยค่ะ อยากทำละสิ อิอิ เราได้ทำกับคุณหมอปวลินท์ค่ะ .. ก่อนจะเข้าห้องผ่าตัดนั้นเรามาแช๊ะภาพ+++ ก่อนน่ะค่ะ อิอิ ตอนนี้เปลี่ยนชุดแล้วค่ะ มารอหน้าห้องผ่าตัดหลังตรวจความพร้อมของร่างกายเสร็จเรียบร้อยแล้ว.......

ก่อนทำศัลยกรรมจมูก

มุ่งหน้าสู่ห้องผ่าตัดค่ะ ตอนเราเสริมจมูกนั้นสบายมากๆๆค่ะ เพื่อนๆๆ เพราะนี้เรามียานอนหลับค่ะ และยาชา ชิลล์ๆเลยค่ะ คุณหมอก็มือเบามากๆๆค่ะ แพทย์ที่นี้เค้ามีประสบการณ์และระบบความทันสมัย ปลอดภัยครบครัน ชอบตรงนี้แหละค่ะ .... หลังจากทำเสร็จนั่งพักสักพักค่ะ แล้วกลับบ้าน เรารู้สึกตึงๆค่ะ ตอนนั้น...

หลังเสริมจมูก 4 วัน

... 4 วัน แล้วค่ะเพื่อนๆๆ หลังจากที่แกะพลาสเตอร์ออกแล้วเราก็จะเห็นทรงจมูกเราชัดเจนขึ้นค่ะ เราชอบมากๆๆ ตอนเห็นครั้งแรกนี้แบบตื่นเต้นมากๆค่ะ อิอิ ทรงสวยมาก..สวยโด่งปลายพุ่งสวยมากกค่ะ สันจมูกสโลปสวยเว่อร์.. รอยุบบวมจะปังมากๆๆค่ะ มันจะค่อยๆๆรัดแกนสวย

หลังเสริมจมูก 19 วัน

เดินทางมาถึง 19 วัน แล้วค่ะ เราปลื้มมากๆเลยค่ะ เราชอบน่ะทุกมุมของใบหน้า ตอนนี้มีแต่คนทักค่ะว่าจมูกเราที่เสริมมาใหม่นั้น โอเครเลยค่ะ ไม่เอียง ได้รูปทรงที่สวยรับกับใบหน้าเลยค่ะ ไม่ดูหลอกแบบตอนแรกที่เสริมมาจากคลินิกอื่น

หลังเสริมจมูก 1 เดือน

จมูกสวยมากเลยค่ะ
จมูกโด่งสวยยย
หูยยย สวยมากเลยค่ะ
สวยมากกก จมูกสโลปสวยเลย
สวยงามเข้ากับหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้