ดู: 1618|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางให้หน้าดูเรียวรพ.เลอลักษณ์ หมดปัญหาหน้าสั้นไปเลย

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนเสริมคาง

สวัสดี เราชื่อพลอย เราไม่มีอะไรมาก เราแค่จะมารีวิวหน้าเรียวของเรา อยากให้เพื่อนๆรู้ว่าหน้าเราเรียวได้อย่างไร (ถามมั้ยใครอยากรู้) จริงๆแล้วก็อยากมาบอกต่อความสวยด้วย เพราะที่ที่เราทำเสริมคางมามันดีมากเลย ทำคางสวยมาก อย่างอื่นก็สวย หมอเก่งมากด้วย แถมใจดี อิอิ อยากรู้แล้วชะมะล้าว่าเราทำที่ไหนมา ได้ๆเดี๋ยวบอกให้แบบไม่กั๊กกก เราทำที่รพ.เลอลักษณ์มา ทำกับหมอวรรณา เคยดูรีวิวของหมอมาก่อน หมอทำสวยมากจริงๆค่ะ มีแต่คนไปทำ เราก็เลยอยากทำบ้าง อิอิ ที่สำคัญเห็นเป็นโรงบาลด้วย ได้มาตรฐานและปลอดภัยใครจะพลาดล่ะค้าาาา โน๊ะๆ
        เราจองคิวกับโรงบาลไป จองปุ๊บเข้าไปทำปั๊บเลย ก็ไปนั่งฟังรายละเอียดจากผู้เชี่ยวชาญ เรื่องวิธีการดูแล เรื่องซิลิโคนต่างๆ เสร็จแล้วก็ทำประวัติ จ่ายเงิน รอเข้าห้องผ่าตัดค่ะ บอกเลยว่าตื่นเต้นมากกกก และบอกอีกว่าอย่าแต่งหน้าเพราะยังไงก็ต้องล้างหน้าอยู่ดี หน้าสดมากบอกเลย 5555 เตรียมตัวเสร็จก็เข้าไปคุยกับคุณหมอค่ะ ตัวจริงหมอวรรณาน่ารัก ใจดี พูดเพราะ นี่แหละหมอในฝันนน แต่เอาจริงๆหมอก็ใจดีทุกคนแหละเนอะ อิอิ อ่าแล้วก็ใครอยากดูหลังทำขอให้ยกมือขึ้นนนน 5555

หลังทำเสร็จทันที

มีความหน้าสดและความชาซ้อนอยู่ 5555 เสริมคางดูแลเหมือนจมูกเลยค่ะ ต้องนอนหมอนสูง ทานยา คอยประคบเย็นบ่อยๆ แล้วก็งดของหมักดอง อาหารแสลง อาหารทะเล งื้อเสียจายยยยย

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ 4 วัน ไม่บวมเลยจ้า หมอมือเบาสุดๆ

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 15 วัน

ตอนนี้รู้สึกหน้าเรียวกว่าเดิมมากเลยค่ะ จากที่ไม่ค่อยมั่นใจในความหน้ากลมๆของตัวเองตอนนี้เริ่มกลับมามั่นใจมากขึ้นแล้วค่าาา เริ่ด!!!!

หลังทำ 30 วัน

บอกเลยว่าตอนถ่ายรูปนี้รู้สึกแซ่บมาก แซ่บแบบเว่อร์วังอลังการ(เราเนี่ยเขียนเว่อร์5555) บอกได้แค่ว่าชอบมากๆ แล้วก็แฮปปี้มากๆที่ได้มารู้จักรพ.เลอลักษณ์และได้เป็นลูกสาวหมอวรรณา อยากให้เพื่อนๆลองเข้ามาดูรีวิวก่อนตัดสินใจ เผื่อจะหลงรักเลอลักษณืแบบเรานะคะ อิอิ

สวยเลยง่า ราคาเท่าไหร่คะ
หน้าเรียวสวยขึ้น
หน้าเรียว สวยมากค่ะ
หน้าเรียวสววยย
หน้าเรีียวสวยขึ้น
หน้าเรียวขึ้น
โอ้ยสวยยยย อยากทำหน้าแล้วมั่นใจบ้างงง
แซ่บมากค่ะคุณน้อง ไม่ต้องทำอะไรแล้วเนี่ยยย
สวยอ่าาา ธรรมชาติดีด้วยย
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้