ดู: 4059|ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มาดูการเปลี่ยนแปลงของจมูกเรานะคะ กับ DMOR CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chopakaa เมื่อ 2017-11-27 20:11

สวัสดีค่ะ เราชื่อเอ้นะคะ เราจะมารีวิวการทำจมูกของเรานะคะ ก่อนหน้านี้กลัวการศัลยกรรมมากๆ ไม่คิดจะทำเลย
พอเห็นเพื่อนๆไปทำมาเเล้วสวยขึ้น เราเลยอยากทำบ้าง เราเป้นเป็นคนไม่ค่อยมั่นใจในหน้าตัวเอง
จึงตัดสินใจหาข้อมูลในการทำจมูก ดูมาหลายที่มาก ทั้งสอบถามเพื่อนเเละดูในเว็บดั้งโด่ง อ่านเเล้วชอบดีมอร์คลินิกค่ะ
คนที่มาเขียนรีวิว บอกคุณหมอใจดี น่ารัก พูดเพราะ เเละมือเบามากๆ เราก้เลยลองติดต่อเข้าไปสอบถาม
มีคนเเนะนำข้อมูลดีมากๆ ทำให้เรายิ่งอยากทำจมูกกับที่นี่ เลยตัดสินใจจองคิวไปค่ะ

พอถึงวันนัดเสริมจมูก เรากลัวมาก เป็นครั้งเเรกที่ทำศัลยกรรมเลย
เเต่ใจนึกก็คิดว่าอดทนเเค่นิดเดียว เดี๋ยวออกมาก็สวยเเล้วโว้ย
ตอนขึ้นเตียง นึกถึงเเต่หน้าพ่อหน้าเเม่เลยค่ะ 555 คุณหมอเเละพี่ผู้ช่วย ชวนคุยสนุกดีค่ะ
เล่าเรื่องตลกให้ฟังจนเราลืมเจ็บไปเลย รู้สึกเเค่ตอนฉีดยาชานิดเดียวเองค่ะ หลังจากนั้นไม่รู้เรื่องเลยค่ะ เพลินมาก อิอิ

มาดูรูปก่อนทำกันดีกว่าค่ะ

เเละนี่คือจมูกหลังทำ ตอนเรากลับมาบ้านเเล้วนะคะ

............ ไม่บวมเลยค่ะ เเต่หลังจากนั้น บวมตุ่ยเลยค่ะ เราไม่กล้าถ่ายมาให้ดูนะคะ (อายค่ะ 5555+ )
นอนประคบเย็นทั้งวัน ชาไปทั้งหน้า เเต่ลดบวมไวดีนะคะ

รูปนี้ทำไปได้ 1 เดือนเเล้วนะคะ

อัพเดต 3 เดือนนะคะ เราชอบมากกกกกกก จมูกเป็นธรรมชาติสุดๆ

ตัดสินใจไม่ผิดเลยค่ะ ที่เลือกมาเสริมจมูกกับคุณหมอตุ๊ก เรามั่นใจมากขึ้น มีคนชมเราว่าสวยขึ้น
และอยากจะบอกเพื่อนๆที่เข้ามาอ่านว่า...การศัลกรรมไม่ได้น่ากลัวเเบบที่คิดนะคะ ตัดสินใจทำเร็วก็สวยเร็ว
พอสวยขึ้นสิ่งดีๆก็จะตามมาค่ะ  555555
มีปํญหาสงสัย เม้นเข้ามาถามได้เลยนะคะ เรายินดีตอบทุกคนเลยค่ะ อยากให้สวยเหมือนกัน อิอิ ขอบคุณค่ะ

จมูกสวยมากๆเลยนะคะ หน้าสวยขึ้นมากเลย ดูมีมิติขึ้นด้วยนะคะ
น่ารักมากๆเลยนะคะ จมูกเข้ากับหน้ามากเลยคร้า
ทรงจมูกสวยมากค่าา ราคาเท่าไรคะ
ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมค่ะ สวยมากเลย
เคยโทรเข้าไปสอบถามที่นี่ คิวคุณหมอเเน่นมาก
จมูกสวยมาก เข้ากับหน้าเหมือนคลานตามกันออกมาเลยนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย layka23 เมื่อ 2018-1-23 15:40

จมูกทรงธรรมชาติมาก อยากทำจมูกกับหมอตุ๊กเลยนะคะ
ชอบดีมอร์คลินิกมากกกก ดูข้อมูลมาหลายที่ ที่นี่น่าทำสุด
จมูกทรงธรรมชาติมาก ทรงจมูกสวยมากกกก
ทรงสวยจังเลยคะ ใช้ซิลิโคนอะไรคะ
หูยย..สวยอ่าาา..หน้าเปลี่ยนเรยย
ถ้าอยากแก้จมูก แต่เป็นแบบ open มีไหมคะ
ว้าวววววว..สวยจังเลยค่ะ อยากตามไปแก้จมูกที่นี่เลย
สวยคมขึ้น หน้าเปลี่ยน หมอใช้ซิลิโคนอะไรคะ
ได้ทำปากด้วยไหมคะ
ลองโทเข้าไปสอบถามคิวคุ๊ณหมอตุ๊กเเน่นมาก
ลองโทรไป ยังไม่ได้จะทำนะคะ แต่แอดมินคนรับโทรศัพท์หรือเลขาคุณหมอหรือเปล่าไม่แน่ใจ คือให้คำแนะนำดีมาก เอาใจเราไปเลยค่ะ
ทรงจมูกสวยมากคะ
ทรงสวยค่าาา ใช้กระดูกอ่อนหลังหุด้วยหรือป่าวคะ
ตัวเองได้ทำตาด้วยหรือป่าวคะ
ตอนบวมเจ็บไหมค่ะ
น่ารักจังเลยคับ
ดูดีเป็นธรรมชาติ มีสาขาต่างจังหวัดไหมคะ
จมูกสวยมากกก ดูธรรมชาติสุดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้