ดู: 1010|ตอบกลับ: 8

[เสริมคาง] เสริมคาง+จมูก(ตั๊กแตน)ที่ “รพ.เลอลักษณ์” มีแต่ปังกับปังค่าาาาา

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีเพื่อนๆทุกคนนะคะ เราชื่อใบบัว เรียกบัวเฉยๆก็ได้จ้าาา บัวก็จะมารีวิวคางและจมูกตั๊กแตนหรือMentis ให้เพื่อนๆได้ชมกันนน นี่บัวไปจัดที่โรงบาลเลอลักษณ์มาเลยนะคะ จัดพร้อมกันทีเดียวเลยด้วย ช่วงนั้นมีน้ำมีนวล(เงินเหลือใช้)เลยทำพร้อมกันเลย เจ็บทีเดียว เก๋ๆค่ะ ใครๆก็ทำกัน นี่เคยนั้งดูรีวิวในเพจศัลยกรรม บางคนนี่ทำมากกว่าสองอย่าง สตรองไปอีก เค้าก็ทำที่เลอลักษณ์เหมือนกันเนี่ยแหละ นี่ยอมใจมากเลยค่ะ แต่บัวทำแค่นี้พอก่อน เดี๋ยวจะไม่ไหวเอา 5555
หลังจากที่บัวจองคิวกับทางเลอลักษณ์ไป บัวก็เข้าไปตามนัดค่ะ เข้าไปก็ติดต่อทำเรื่องอะไรเรียบร้อย ทรงจมูกนี่เลือกมาจากบ้านละ แต่ก็มานั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญอีกที ก็คุยถึงเรื่องจมูก คาง แล้วก็วิธีการดูแลรักษา คุยเสร็จก็ไปรอทำประวัติ แล้วก็ไปจ่ายเงิน+รับยาด้านบนค่ะ และก็นั่งรอคิววนไป นั่งรอแบบใจเต้นตุบๆ ตื่นเต้นจริงๆค่ะ แอบกลัวนิสนึง แต่ก็ไม่หวั่นอยู่แล้ว แฮ่ะๆ พอถึงคิวก็เข้าไปล้างหน้าก่อนเลยแล้วก็เปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัด เข้าไปก็เจอหมอผญ.ท่าทางใจดี หมอชื่อหมอวรรณาค่ะ พอได้คุยแล้วหายกลัวเลยอะ หมอพูดดีมาก หมอบกอว่าจะทำให้สวยๆเลย อิอิ แล้วหลังจากขึ้นเตียงเราก็หลับไปค่ะ ตื่นมาอีกทีก็...

หลังทำเสร็จทันที
…ก็นั่งพักแล้วก็กลับบ้านมาพักผ่อน จัดหมอนสูงๆมาเลยค่ะ นอนแบบนี้วอนไป 7 วัน(หมายถึงนอนหมอนสูงนะคะ55)

หลังทำวันที่ 2

รักษาอาการบวมช้ำโดยการกินยาตามแพทย์สั่ง คอยประคบเย็นอยู่ตลอด แล้วก็งดทานอาหารแสลง อาหารทะเล แอลกอฮอล์อะไรประมาณนี้ค่ะ เพื่อความสวยต้องอดทน ฮึบบบบ.

หลังทำวันที่ 7

6.jpg 7.jpg

หลังทำวันที่ 15

ชอบมากค่ะ ชอบในความโด่ง พุ่ง ความสโลปของจมูก ทรงสวยมาก เข้ากับหน้ามาก ดีนะเลือกทรงไม่ผิด 5555 หมอวรรณาเก่งมากเลยค่ะ ทั้งคางทั้งจมูก เป๊ะเวอ่ร์ เพื่อนบอกว่าสวยจริง หลายคนก็บอกว่าดูหน้าคมขึ้น สวยขึ้น คือรู้สึกว่า ชั้นโอเคกับศัลยกรรมครั้งนี้ ถือว่าศัลยกรรมกับเราเข้ากันได้ 5555

3.jpg 1.jpg

หลังทำครบ 1 เดือน กับก่อนทำต่างกันมากกกก ความหน้ากลมคางสั้นนั้นหายไป จมูกแบนๆตอนนี้กลายเป็นโด่ง แฮปปี้มากกก

โพสต์ 2017-12-12 15:25:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนเลย
โพสต์ 2018-2-21 15:10:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวย หน้าสวย
โพสต์ 2018-3-27 09:15:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยปังมากค่าาา
โพสต์ 2018-4-12 15:04:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูสวยเปรี้ยวขึ้น
โพสต์ 2018-5-23 09:31:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมาก คือเปลี่ยนเลยอ่า
โพสต์ 2018-7-25 09:23:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากกก เข้ากันนนนนน
โพสต์ 2018-8-22 09:07:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยและปังมากค่าาาา
โพสต์ 2018-11-20 14:56:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยแซ่บบบ หน้าเรียวเข้ารูปป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้