ดู: 663|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเก่ามันแบนเลยต้องโหลดจมูกใหม่รพ.เลอลักษณ์แบบโด่งๆมาแทน

[คัดลอกลิงก์]
        ตามหัวข้อเรื่องเลยค่ะ ที่บอกว่าจมูกใหม่เปลี่ยนใจคนก็เพราะว่าเราเป็นคนที่ไม่ได้ชอบศัลยกรรมมาตั้งแต่แรกแล้ว แต่ใครๆก็ยุให้ทำจังเลย ไม่ใช่เพราะเราดั้งแหมบเกินไปหรอก แต่เพราะคิดกันว่าถ้าทำจะออกมาสวยแน่ๆ หน้าเปลี่ยนอะไรงี้ แต่เราก็เฉยๆ จนวันหนึ่งเพื่อนบิ้วว่าทำเหอะ เราก้เออๆทำก็ทำ เผื่อจะสวยขึ้นบ้างอะไรบ้าง เราก็ดูรีวิวที่นั่นที่นี่ แต่เพื่อนบอกว่าแล้วว่าให้ทำที่เลอลักษณ์ ปังแน่ เราก็เลยหารีวิวดู เห็นแล้วก็เออสวยจริง เป๊ะจริง ก็ให้เพื่อนจองคิวให้เลยค่ะ ก็เรียบร้อย รอเข้าไปทำอย่างเดียว 5555

ก่อนเสริมค่ะ อาจจะสวยน้อยไปนิดนึง แต่ชอบถ่ายรูป รูปก็เลยเยอะหน่อย (เกี่ยวมั้ยอะ?555)ต่อค่ะต่อ หลังจากถึงวันนัดแล้วเราก้เข้าไปที่รพ.ค่ะ ติดต่อเรื่องเสริมจมูกเนี่ยแหละ แล้วก็ได้นั่งคุยกับเจ้าหน้าที่เกี่ยวกับการดูแลหลังจากเสริมจมูกไปแล้ว ทรงและซิลิโคนของจมูก เราเลือกทรง Princess Nose ไป ทรงนี้อลังเว่อร์วัง เพราะเสริมแล้วจมูกจะสโลปสวย ปลายพุ่งอะไรประมาณนี้ มันจะเข้ากับใบหน้าเราด้วย เลือกเสร็จอะไรเสร็จก็รอเข้าห้องผ่าตัดค่ะ ก่อนเข้าก็ต้องทำการเปลี่ยนชุดก่อน แล้วล้างหน้าให้สดด้วย เพื่อความสะอาดปลอดภัย อิอิ เสร็จตรงนี้แล้วก็พบคุณหมอและขึ้นเขียงได้ค่าาาา

หลังทำทันที

ก่อนเข้าและตอนเข้าไปนี่บอกได้เลยว่าตื่นเต้นมากกก กลัวไปหมด แต่ดีตรงที่ว่ามียานอนหลับด้วย ตื่นมาอีกทีทุกอย่างก็เสร็จเรียบร้อยแล้ว เพอร์เฟคมาก 5555

หลังทำ 1 วันจ้า

หลังทำ 3 วัน

เริ่ดมาก จมูกหายบวกไวมาก บ่งบอกได้ถึงความมือเบาของหมอวีรวุฒิเค้าแหละค่ะ แล้วเราก็มีวิธีการดูแลตามที่เจ้าหน้าที่และหมอแนะนำคือนอนหมอนสูงๆ ทานยาตามแพทย์สั่ง ประคบเย็น งดทานอาหารแสลงต่างๆนานๆ

หลังทำ 7 วันฮ้าฟฟฟ

หลังทำ 15 วัน

โด่งพุ่งมากค่า ปังมากเลย ชอบในความโด่ง และนี่คือที่มาของชื่อเรื่อง เพราะทำให้เราเปลี่ยนใจมาหลงรักจมูกใหม่ที่เสริมมานั่นเองงง
ขอบอกต่อตรงนี้เลยละกันค่ะว่า รพ.เลอลักษณ์ดีจริงๆ ทำจมูกสวย อย่างอื่นก็สวย ตอนไปทำเห็นลูกค้าที่เสริมจากที่นี่ไปแบบสวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ อนาคตอาจจะมาเสริมอย่างอื่นก็เป็นได้ 55555 เดี๋ยวปิดท้ายด้วยรูปบีฟอร์อาฟเตอร์ดีกว่า อิอิ

หลังทำ10วัน (1).jpg (131.24 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

หลังทำ10วัน (1).jpg
หน้าเปลี่ยน สวยขึ้นๆ
ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ สวยๆ
จมูกโด่งสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้