ดู: 799|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งแบนมานานขอโด่งพุ่งสักครั้งในชีวิตเสริมจมูกรพ.เลอลักษณ์เปลี่ยนได้

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนเสริมจมูก

โอ้ย! ขอพื้นที่แชร์ประสบการณ์การเสริมจมูกกันหน่อยค่ะ เห็ฯกันแล้วใช่ไหมค่ะว่าภาพก่อนทำเราเป็นอย่างรัย เดิมดั้งจมูกเรานั้นเป็นคนที่ไม่มีดั้งจมูกเลยค่ะ  พูดคือจมูกเราไม่โด่งสวยเลยค่ะ เพื่อนหลายคนก็มีแนะนำว่าให้เราทำการเสริมจมูกค่ะ  เราก้อยากจะเสริมนะค่ะ แต่ว่าเราอาจจะต้นทำการศึกษาก่อนค่ะ เพราะตัวอย่างก็มีให้ดูเยอะเลยค่ะ  เพื่อนเราทำมาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ทรงสวยมากค่ะ มองจากมุมด้านข้าง 45 องศา ดูสวยเป็นธรรมชาติมาค่ะ  หรือหน้าตรงก้ปังค่ะ แต่เราเองก็อยากจะขอแค่โด่งสวยก้พอค่ะ เราเลยตัดสินใจเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

หลังเสริมจมูก

หลังจากที่เราเสริมจมูกไปโห้ได้เลยค่ะ ทรงที่โด่งสวยเป็นธรรมชาติรับกับใบหน้ามากๆค่ะ เพราะไม่ได้ดูปลอมค่ะ ดูเป็นธรรมชาติสวยเราว่าตอนนี้เราได้ทำมาได้ แค่ 15 วันยังไม่ครบ 1 เดือนค่ะ ทรงก้เข้ารูปสวยไปเยอะเลยค่ะ  เพื่อนๆหลายๆคนทักมาเยอะมากๆค่ะว่าหลังเสริมสวยขึ้นเยอะมากค่ะ เข้ากับใบหน้าเลยคะ เราลองถ่ายภาพมาก็ทำให้ดูสวยมากค่ะ  จะถ่ายมุมไหนๆก้สวยเป๊ะปังค่ะ แต่กว่าจะมาถึงจุดนี้ได้นั้นก็ผ่านมีดหมอมานะค่ะ มาฟังกันค่ะ ว่าวันนัน้มีอะไรเกิดขึ้น  อิอิ

หลังเสริมจมูกทันที

วันนั้นจำได้ดีเลยค่ะ ว่าเราเข้าไปที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เพื่อทำการเสริมจมูกหลังจากที่เราทำการจองไว้ค่ะ เราก็ต้องปรึกษากันก่อนเลยค่ะ กับทางผู้เชี่ยวชาญค่ะ ว่าทรงจมูกแบบไหนเหมาะกับเราค่ะ ทางผู้เชี่ยวชาญก้แนะนำนะค่ะ ว่าเสริมทรง Princess Nose ค่ะ เพื่อให้ได้ความโด่งสวยของจมูกค่ะ เราทำกับคุณหมอวีรวุฒิ ค่ะ ตอนเข้าไปปรึกษาคุณหมอเราก็ให้คุณหมอดูวิเคราะห์โครงสร้างจมูกเพื่อทำการเสริมให้ออกมาสวยค่ะ  หลังจากนั้นทางโรงพยาบาลก็ทำการวางยานอนหลับค่ะ ตอนทำไม่ต้องกังวลนะค่ะ เพราะตื่นมาก็เสร็จแล้วค่ะ

หลังเสริมช่วง1-3วัน

ช่วงนี้ก็จะบวมหน่อยๆค่ะ เพราะจมูกเรายังไม่เข้าที่ ค่ะ ประคบเย็นก็ช่วยลดบวมได้เลยเลยค่ะ  หลังจากนั้นจมูกเราก้จะค่อยๆเข้าที่ค่ะ  เราว่าการที่จะเสริมจมูกออกมาสวยหรือไม่นั้น ก็ขึ้นอยู๋กับหลายๆปัจจัยนะค่ะ ทั้งความเชี่ยวชาญของแพทย์มาตรฐานของสถานพยาบาลค่ะ

หลังเสริม

เสริมจมูกหน้าเปลี่ยนเลยจ้า น่ารักๆ
จมูกโด่งสวย ชอบๆ
สวยอะ เข้ากับหน้าา
สวยอะ หน้าเปลี่ยน
สวยมากกก หน้าเปลี่ยนเลยยย
จมูกเป็นทรงเรียวสวยมากกก
พอดีมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้