ดู: 758|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่มความมั่นใจด้วยจมูกใหม่ทรง ไอดอลโน๊ต รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ หนุงหนิงค่ะ วันนี้จะมารีวิวจมูกทรง Idol Nose ที่ไปได้มาจากรพ.เลอลักษณ์ค่ะ สวยจริงเลยเอามารีวิว อาจจะสงสัยทำไมถึงเลือกเลอลักษณ์ ก็ไม่มีอะไรมากหรอกค่ะ เห็นเป็นรพ.มีชื่อเสียง มีคนต่อคิวเยอะพอสมควร อีกอย่างเราชอบผลงานด้วย เพราะดูมาหลายรีวิวมากของรพ.เลอลักษณ์เนี่ย เด็ดๆทั้งนั้น ไม่ว่าจะศัลยกรรมอะไรก็ตาม ชอบค่ะ และเราคิดว่าถ้าทำที่โรงบาลมันน่าจะปลอดภัยกว่าด้วยค่ะ
เดิมเลยเราเป็นคนจมูกไม่สวย ดั้งก็ไม่โด่ง คือมันไม่เข้ากับรูปหน้า ก็เลยอยากปรับรูปหน้าโดยการเสริมจมูกนิสนึง หลายคนบอกการเสริมจมูกสามารถช่วยได้เหมือนกัน ก็จัดเลยจ้า ไม่รอช้า หลังจากที่ดูรีวิวมานานพอเลือกที่ได้แล้วก็รีบโทรไปจอง ก็นัดวันสร็จอะไรเสร็จ ถึงวันนัดเราก็เข้าไปที่โรงบาล ตอนแรกเห็นนี่แบบ เห้ยยี่ชั้นมาโรงแรมรึป่าวเนี่ย จะสวยอะไรขนาดนี้ เห็นครั้งแรกชอบเลยอะ 5555 พอได้เข้าไปข้างในก็ชอบไปอีก ตกแต่งสไตล์อังกฤษเลยอ่าาาา ต่อๆๆค่ะ เข้าไปก็ติดต่อเจ้ากหน้าที่ แล้วก็นั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญ ก็คุยรายละเอียดเลือกทรงเลือกอะไร เราได้ทำกับหมอวีรวุฒิ ดูรีวิวมาแล้ว สวย พอใจมากที่ได้หมอท่านนี้
เสร็จแล้วก็นั่งรอทำประวัติ ไปจ่ายเงินด้านบนพร้อมรับยามาด้วยเลย แล้วก็รอเรียกเข้าห้องผ่าตัดค่ะ พอถึงคิวแล้วแบบตื่นเต้นกว่าเดิมอีกกก ก็เข้าไปล้างหน้า เปลี่ยนชุด แล้วก็คุยกับหมอก่อนจะผ่าตัดค่ะ

ก่อนทำ

เอารูปก่อนทำมาให้ดูกันก่อนจะได้เห็นความแตกต่างกันเนอะ เห็นได้ชัดเลยว่าไม่มีดั้งเล้ยยย นี่แหละคือสาเหตุของการตัดสินใจทำสวยเพิ่ม 5555

หลังทำเสร็จทันที

หลังทำ 1 วัน ดั้งขึ้นแล้วจ้าาาา

หลังทำ 3 วัน

เริ่มบวมนิดหน่อย แต่ก็กินยากับประคบเย็นช่วยด้วย หมอก็แนะนำมาให้นอนหมอนสูงๆสัก 1 อาทิตย์ แล้วก็งดกินอาหารแสลง ส้มตำ อาหารทะเล แอลกอฮอล์ก็ด้วยสัก 1 เดือน จิ๊บๆ 5555

หลังทำ 5 วัน

หลังทำ 15 วัน

หลังทำ 20 วัน จมูกเริ่มเป็นสันเพราะเริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้ว

1 เดือน 17 วัน

ตอนนี้เริ่มเข้าที่มากขึ้น แล้วตั้งแต่ทำมาก็ไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ ดูแลและทำตามที่หมอแนะนำทุกอย่างเลย แล้วจะบอกอีกว่า หลังจากทำมาบวมช้ำน้อยมากๆค่ะ จะมีก็แค่ช่วง2-3วันแรกเท่านั้น บอกได้เลยว่า เลอลักษณ์ดีจริง ปลอดภัย ได้มาตรฐาน อยากให้เพื่อนๆลองเก็บไปพิจารณาดูนะจ๊ะ แล้วมาสวยไปพร้อมกัน อิอิ.

จมูกโด่งพุ่งมากค่ะ
สวย เข้ากับหน้า
ทรงสวย ทำมาเท่าไหร่คะ
จมูกโด่งพุ่งมากค่าาาา
จมูกพุ่งสวยมาก ผิดจากเมื่อก่อนเลย
จมูกพุ่งสวยมากค่ะ
พอดีมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้