ดู: 1496|ตอบกลับ: 2

[ทำจมูก] เสริมคางที่ไหนดี แนะนำด้วยเถอะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
กำลังตัดสินใจว่าจะไปเสริมคางที่ไหนดีระหว่าง

เมโกะ หมออุ้มยศ
เลอโชเม่ หมอกวาง
มาสเตอร์พีซ หมอต้น
แกรนด์มาสเตอร์ หมอเกมส์

ช่วยแสดงความเห็นหน่อยค่ะ

กราบพระคุณค่ะ
โพสต์ 2018-2-1 11:36:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หารีวิวดูแบบที่เจ้าของกระทู้ชอบเลยค่ะ เราดูมาทุกคลินิคแล้วเหมือนกัน แต่มาจบที่หมออาท ดิอาทคลินิคค่ะ ราคาไม่แรง ถ้าเทียบกับผลที่ได้ จมูกเราไม่ต้องแก้เลย ไม่ต้องเสี่ยงทะลุด้วย คุณหมอให้คำปรึกษาดี
โพสต์ 2018-2-5 07:47:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่โรงพยาบาลศัลยกรรมTLทำออกมาสวยนะคะ
ดูเป็นธรรมชาติ อยากได้แบบไหนคุยกับคุณหมอได้ค่ะ
คุณหมอที่นี่เฉพาะทางด้านนี้
ตอนนี้กำลังมีโปรศัลยกรรมโครงหน้าลด40-60%ค่ะ
ถ้าสนใจอยากสอบถามรายละเอียดหรือข้อมูลเพิ่มเติม
ลองส่งข้อความไปสอบถามได้ค่ะ
Line: tlfacialcontouring
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้