ดู: 1454|ตอบกลับ: 0

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมันเต้านม เทคนิค VASER6S กับคุณหมอทรงยศ ดรีมคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ วันนี้ผมจะมารีวิวการดูดไขมันหน้าอกผู้ชายให้เพื่อนๆได้ฟังกันนะครับ
IMG_0216.JPG JM1.jpg

เดิมทีผมเป็นคนมีเนื้อหน้าอกยู่ค่อนข้างเยอะครับ พยายามจะเข้าฟิตเนส คุมอาหาร ออกกำลังกาย เล่นเวท อะไรที่ช่วยได้ พยายามทำมาหมดแล้วครับ แต่ หน้าอกไม่ลงเลย ทำให้รู้สึกตัวเองบางครั้งก็หมดความมั่นใจไปเลยครับ ผมเลยตัดสินใจลองหาวิธีอื่นดู ซึ่งก็มาเสิรจ ดูในเนต ก็เห็นมีการดูดไขมัน ที่จะช่วยให้เนื้อหน้าอกหายไปได้ ผมก็หาข้อมูลอยู่ค่อนข้างนานครับ หารีวิว ดูประวัติคุณหมอ จนมาเจอคุณหมอทรงยศที่ Dream clinic พอได้ทราบประวัติคุณหมอ ว่าเป็นแพทย์เฉพาะทางที่เรียนจบมาโดยตรง และเห็นรีวิวที่คุณหมอดูดไขมันหน้าอกผู้ชาย ซึ่งเป็นเคสที่คล้ายของผม ผมเลยมั่นใจ เลือกคุณหมอทรงยศแบบไม่ลังเลเลยครับ

หลังจากนั้นผมนัดวันเข้าไปปรึกษา เพราะทราบว่าที่ดรีมคลินิกมีชื่อเรื่องลดขนาดหน้าอกผู้ชาย เนื่องจากไม่ได้แค่ดูดอย่างเดียว แต่ยังตัดเนื้อเต้านมส่วนเกินออกด้วย ทำให้เห็นผล ชัดเจน100% และเทคนิคของหมอ นั้นแผลเนี้ยบโดยการซ่อนแผลผ่าตัด พอโชว์หุ่นให้คุณหมอประเมิน

คุณหมอก็ประเมิน โดยการวัดและจับหน้าอก..คือต้องดูดไขมันด้วยและตัดเนื้อด้วย เพราะไม่อย่างงั้น มันจะไม่ได้ผล 100% ครับ ผมก็ตัดสินใจ วางมัดจำและนัดวันทำแบบด่วนเลย เพราะผมมีเวลาพักค่อนข้างจำกัด ต้องกลับไปทำงานต่อ

Jimmy Vaseeฝr หน้าอก_6751.jpg Jimmy Vaseeฝr หน้าอก_3786 copy.jpg

ตอนนี้ ครบ1เดือนแล้วครับ ผลลัพธ์แบบที่หวังไว้เลยครับ พอใจมาก รู้สึกไม่ผิดหวังจริงๆที่เลือกคุณหมอทรงยศครับ อยากฝากถึงเพื่อนๆผู้ชายคนไหนทีกำลังมองหาที่ดูดไขมันหน้าอก แบบปลอดภัย และผลลัพธ์ที่คุ้มค่า แนะนำดรีมคลินิกครับ ขั้นตอนการทำง่ายมากครับ หลับไม่รู้สึกตัว ตื่นมาก็แค่ดูแลตัวเองโดยการใส่ชุดรัดยกกระชับ และมาตามนัดที่คุณหมอนัดทำแผลครับ ตอนนี้ ผมมีกำลังใจอยากออกกำลังกายเพิ่มขึ้นเยอะเลย ^^

JM2.jpg JM3.jpg JM4.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้