ดู: 809|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] เบื่อกับใต้ตาคล้ำ ไม่อยากแก่ มาเติมฟินเลอร์แบบหญิงที่เดอโบคลินิกกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เบื่อกับใต้ตาคล้ำ ไม่อยากแก่ มาเติมฟินเลอร์แบบหญิงที่เดอโบคลินิกกันค่ะ

ขนาดใช่แอปยัง คล่ำขนาดนี้

แอบอาย หนิๆ
หญิงเองนะค่ะ หรือ คนส่วนมาก จะรู้จักหญิง เพราะเอกลักษณ์ หญิงคือ เป็นคนทำสีผมที่จัดมากบอกเลย วันนี้นค่ะ หญิงได้มา ฉีดฟินเลอร์ ใต้ตา กับคุณหมอโบ ที่เดอโบคลินิก บอกเลยนะค่ะ หญิงเป็นแม่ค้าขายของออนไลค์ด้วย ก็คอยตอบลูกค้าที่ถ้าเข้ามาตลอดไหนจะส่งของเองอีก บอกเลยไม่ค่อยมีเวลาดูแลตัวเองโทรมมาก ตาดำคล่ำสุด ๆ เพื่อนก็ทักกันนะว่า

หลังฉีด แบบ ไม่โทรมเลย แบบ เลิ๊ฟ

เฮ๊ย !!! หญิง ไปทำไรมาทำไมโทรมมาก เราก็ แบบ ตายละ ต้องหาข้อมลูจะแก้ปัญหายังไงดีมีวิธีไหนบ้าง จนมาเจอไลฟ์สดของหมอโบ ที่เดอโบคลินิก เด่นฟินเลอร์ใต้ตามาก แก้ปัญหาร่องใต้ตาลึดดูหมองคล้ำ แต่สมัยนี้ของปลอมมันแยอะก็ต้องกลัวเป็นธรรมดา แต่ดูคลิปคุณหมอทุกคลิปคุณหมอสอนให้เช็คตรวจสอบก่อนที่เราจุฉีดทุกครั้งว่าฟิลเลอร์ จริงกับปลอมต่างกันยังไงเลยค่อนข้างมั่นใจค่ะ อีกอย่างเพราะเห็นแบบ รีวิว และคลิปดารา แยอะมาก แบบคนดัง ๆมาทำที่นี้แยอะมาก

หญิงก็ไม่รอช้าเลยจ้า ทัก Line คลินิกไปเลยจ้า แบบยากทำมาก ตกลงราคา อะไรได้ หญิง ก็นัดพบคุณหมอเลยจ้า แบบ ไปเจอคุณหมอโบ บอกเลยนะว่าเป็นกันเองมาก อธิบายละเอียดแบบสุด ๆ อะ คุณหมออธิบายตั้งแต่ปัญหาของเราคืออะไร

จะแก้ปัญหาด้วยวิธีไหนได้บ้าง และฟิลเลอร์ชนิดไหนที่เหมาะกับปัญหาของเรา ปรึกษา เสร็จเราก็ขึ้นเตียงเลยจ้า บอกเลยนะไม่เจ็บไม่ปวดเลยเพราะคุณหมอมือเบามาก และถามตลอดการรักษาเลยเราเจ็บมั้ย หากเจ็บให้รีบบอกเลยนะไม่ต้องทน แต่ก็ไม่ได้มีความรู้สึกเจ็บนะคะ

มุมไหนก็ผ่านไม่ง้อ แอบเลยขอบอก
เออ .. อีกอย่าง นะ ฟิลเลอร์อยู่นานประมาณ 1 ปี เลย  แต่คุณหมอบอกว่าฟิลเลอร์นั้นจะสลายไปเอง ดูเต็มตื้นขึ้นดูธรรมชาติเลยทีเดียวไม่เป็นก้อน และ ผิวหนังเรียบเนียน กลืนกับผิว มาก แบบ หมอโบ ฉีดเริ่ด จิง ๆ ไม่ยุบตัวหลังฉีดเยอะเหมือนฟิลเลอร์ที่อื่นด้วย

เพราะคุณหมอบอกว่าฟินเลอร์แท้ อุ้มน้ำได้ดีหลังจาก คุณหมอฉีดเสร็จมีการเปรียบเทียบให้ดูด้วย นะ ว่า 2 ข้าเป็นไง กับข้างที่ฉีดกันไม่ฉีดต่างกันมากน้อยขนาดไหนแบบ หญิงเห็นและ เฮ๊ยยยย.... มันเริ่ดจิงไม่โม้นะ หลังฉีดเสร็จสวย เลยอ่ะแบบ แอบหน้าเด็กไปเลย แบบ กับบ้านมาสามีทักจ้า แบบ เธอสวยขึ้น อะ ดูแบบสดชื่น ขึ้นด้วย หน้าไม่ดูโทรมดูแก่อีกแล้ว แบบ หญิงก็ยิ้มไม่หุบเลยจ้า คือ แบบ เสียตังไปแล้วคุ่มค่าจิง ๆ จ้า แบบหมอเก่งจิง มือ เบามาก

อืม!! ขนาดนี้ ฉีดมาแล้ว4สัปดาห์บอกเลยว่าร่องดูตื้นขึ้นอย่างเห็นได้ชัด จะชัดแค่ไหน ไปดูกัน  บอเลยใครไม่อยากแก่ ไม่อยากโทรม ต้องจัดนะ หมอโบ หรือ เดอโบ สวย ส่งได้ของจิง หญิง รับประกัน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้