ดู: 896|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกพลิกชีวิตเคยได้ยินไหม!รพ.เลอลักษณ์เสริมให้รับกับใบหน้ามากๆ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ พลอยค่ะ พลอยติดตามดั้งโด่งมานานไม่คิดว่วันนี้ตัวเองจะแป็นคนมาเขียนรีวิวซะเอง 5555 นี่ก็ไปเสริมจมูกมาที่เลอลักษณ์ งานดีมาก ไม่งั้นไม่มาอวด อิอิ เกริ่นๆแค่นี้ก่อน เดี๋ยวเล่าความเป็นมาก่อนจะมามีดั้งดีกว่า 5555
        เริ่มแรกเลยเป็นผู้หญิงตัวเล็กๆใสๆคนหนึ่งที่ก็พอมีดั้ง จมูกพอโด่งอยู่แล้วแหละแต่เกิดอยากได้โด่งกว่านี้อีกเพราะเห็นเพื่อนทำมาแล้วสวยไรงี้ ก็เลยคิดว่า เห้ยจมูกเราต้องโด่งและเรียวสวยได้มากกว่านี้สิวะ เอางี้งั้นไปทำเหอะ ทำรพ.ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่ปลอดภัย ปลอดภัยแน่นอนยิ่งโรงบาลได้มาตรฐานแบบนี้ด้วย อย่าปไกลัววว (มีความพูดคนเดียวคุยคนเดียวเออ/ออคนเดียว นี่แหละพลอย555)
        พลอยเลือกเลอลักษณ์เพราะดูรีวิวจากในนี้เนี่ยแหละค่ะ แล้วก็ดูจากเพจศัลยกรรมในเฟสบุ๊คด้วย เห็นรีวิวแน่นด้วยเลยจัดแจงการจองซะเลย ฮี่ฮี่ จองเสร็จเรียบร้อยก็ทำตัวสวยๆรอวันทำอย่างเดียวเลยค่ะ ก่อนจะทำนี่ตื่นเต้นมากนะบอกเลย เห็นหน้าตาดูเข้มแข็งแบบนี้แต่ก็กลัวเป็นนะค้าบบบ 5555 เอาล่ะ พลอยคิดว่าเราเม้ามอยกันมามากพอละ(หรอ.เห็นคุยอยู่คนเดียว) เรามาดูหลังทำกันดีกว่าค่ะ อ่อ...จมูกที่พลอยทำเป็นทรง “ไอดอลโน๊ต” นะคะ เน้นสันพิเศษ พุ่งมากบอกเลย...

อะโชว์ก่อนทำนิดนึงงง ใสๆเลือกซิลิโคนๆ อิอิ ไม่พุ่งไม่เลือกค่ะบอกเลย.

หลังทำเสร็จทันทีค่ะ เริ่ดจมูกโด่งพุ่งละ 5555

หลังทำ 5 วันค่ะ

มีรอยช้ำหนักมาก แต่นี้เริ่มจางลงเยอะเลยค่ะ จมูกก็ไม่ค่อยบวมเท่าไหร่แล้ว เพราะพลอยทำตามที่ผู้เชี่ยวชาญบอกทุกอย่าง ทั้งกินยา ประคบเย็น นอนหมอนสูง งดอาหารแสลง ของทะเล และแอลกอฮอล์ ไม่หายบวมก็ไม่รู้จะว่าไงล่ะ เคร่งครัดแบบนี้ 55555

ครบ 1 อาทิตย์ เข้าที่แล้ว สวยแล้ว จมูกพุ่งมาก เพื่อนบอกสวย อยากได้บ้าง อยากได้ก็ทำค่ะ ใจเย็น นั่นเพื่อนนะพลอย 5555

อันนี้ก็จะเป็นภาพปัจจุบันหน่อยๆ รู้สึกว่าตัวเองมีความสวยกว่าเมื่อก่อนเยอะเลย เมื่อก่อนว่าสวยแล้วนะ ตอนนี้สวยกว่าอีก ว่าไปนั่น 555 อย่าถือสาพลอยเลยนะคะ พลอยชอบเล่นงี้แหละ อย่าหมั่นไส้เก๊าน้าาาาา แต่เอาเป็นว่าเลอลักษณ์เค้าดีจริงค่ะ เรื่องความปลอดภัยนี่หายห่วงได้เลย ที่สำคัญมียานอนหลับด้วย ชอบตรงนี้แหละ ไม่เจ็บเลย ตื่นมาก็มีดั้งละ ลองเก็บไว้ในใจดูนะคะเพื่อนๆ

หลังทำปิดท้ายละกันนะคะ อิอิ

จมูกสวยเข้ากับหน้ามากเลย
สวยอะ หน้าคมด้วย
สวย สายฝ.เลยย
สวยอินดี้ไปอีกกก หน้าคมๆด้วยย
สายฝ.ก็มา หน้าคมสวยมากก
พอดีมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้