ดู: 4894|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] สอบถามผู้รู้หน่อยคร่ากังวลมาก

[คัดลอกลิงก์]
คือทำจมูกมาได้ 20 กว่าวันแล้วค่ะ หลังจากตัดไหมแล้วเป็นแบบนี้ คืออะไรค่ะ เป็นเนื้อนูนๆสีขาว ทำครั้งแรกตอนนี้กังวลมากค่ะเวลาจับจะแสบๆนิดนึง แผลพึ่งตัดไหมไปเมื่อจันที่แล้ว พึ่งเริ่มล้างหน้าได้ 4-5 วันเองค่ะ แบบนี้ แผลยังไม่แห้งหรือเปล่าค่ะ

IMG_20171121_220818.jpg (273.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ตรงนูนๆสีขาวๆ

ตรงนูนๆสีขาวๆ
น่าจะเป็นคีลอยด์นคะ แต่ลองปรึกษาคุณหมอก่อนดีกว่าค่ะ
เป็นเหมือนกันค่ะ นูนตรงรอยแผลแต่น่าจะไม่มีปัญหาอะไรค่ะ น่าจะอป็นรอยนูนจากแผลค่ะ เคยอ่านเจอสวนมากจะมีกันเกือบทุกคนนะคะในความคิดเรา ถ้าไม่เจ็บก็น่าจะไม่มีปัญหาค่ะ
ตอนนี้ จขกท เป็นอย่างไรบ้างคะ เราก็เป็นแบบนี้ เจ็บๆ แต่เรายังไม่ได้ตัดไหมเลยคะ
น่าจะรอยนูนไหมคะ .... ลองส่งรูปไปสอบถามที่คลินิืกที่ทำดีกว่าคะ
ของเพื่อนเราทำ เสริมจมูก ที่ หมอคณิต maxi ตรงดอนเมือง มีกังวลจุดไหนจะส่งรูปไปปรึกษาก่อน คลินิกดูแลตลอดไม่มีหมดประกันเลย  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้