ดู: 899|ตอบกลับ: 9

[เสริมคาง] สาวคางตัดขอเปลี่ยนใบหน้าเรียวสวยด้วยการเสริมคางรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำ (5).jpg

ก่อนทำ

เครียดมากค่ะsis  อิอิ ก็ใบหน้าเรานะสิค่ะไม่ได้เรียวสวยเหมือนคนอื่นเค้าตรงที่ใบหน้าเราค่อนข้างที่จะคางตัดค่ะ เลยทำให้ใบหน้าดูกลมค่ะ เราเองเป็ฯคนที่มีแก้มนะค่ะ สังเกตุจากภาพด้านบนได้เลยค่ะ เป็นภาพที่เราถ่ายก่อนที่จะเสริมคางค่ะ ถามว่าทำไมเราถึงเลือกที่ใช้วิธีการเสริมด้วยซิลิโคลนหรอค่ะ เรามองว่ามันถาวรด้วยค่ะ ต่างจากพวกฟิลเลอร์ค่ะ เพราะสารพวกนี้มันจะสลายไปตามเวลาค่ะ เลยอาจจะต้องไปฉีดซ้ำเราเลยว่าเสริมคางไปเลยดีกว่าถามว่าเรากลัวเจ็บไหมก้กลัวน่ะค่ะ แต่เราเลือกที่จะเสริมที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์นี้เลยค่ะ เพราะเค้าใช้เป็นยานอนหลับไม่ต้องกลัวเจ็บค่ะ
หลังทำ 1 วัน.jpg

หลังทำทันที

เราว่าเสริมที่นี้แหละเหมาะสุดละสำหรับคนขี้กลัวอย่างเราเราเองเลือกเป็นตัวซิลิโคลนตามคำแนะนำของผู้เชี่ยวชาญเลยค่ะ จากที่เราได้พูดคุณหนูได้ทำกับคุณหมอวรรณาค่ะ  เราดูรีวิวของคุณหมอมาค่ะ เราชอบทรงของคุณหมอมากๆค่ะ เราเลยอยากที่จะทำกับคุณหมอคุณหมอทำสวยด้วย ตอนได้พบคุณหมอก้ได้พูดคุยถึงรูปทรงก่อนเลยค่ะ ว่าอยากทรงประมาณไหน จากนั้นก้ทำการวางยานอนหลับค่ะ ตื่นมาอีกทีก้เสร็จเรียบร้อยค่ะ อิอิ ไม่น่ากลัวจิงๆด้วย เราว่าเสริมคางที่นี้ได้หน้าเรียวด้วยไม่เจ็บด้วย  เจ้าหน้าที่บริการดีมากค่ะ
หลังทำ 4วัน.jpg

หลังเสริม 4 วัน

หลังจากที่ทำเสร็จมาช่วงแรกๆเราก็ทำการประคบเย็นยาวไปค่ะช่วงนี้เราก็งดพวกของแสลงไปก่อนค่ะ  เรารู้สึกว่าช่วงแก้มจะบวมๆแต่การประคบเย็นจะช่วงได้เยอะจริงๆค่ะ  ตอนถอดพลาสเตอร์ออกก้มีตกใจนิดนึงค่ะแต่หมอบอกไว้ละค่ะ ว่ามันจะยังคงบวมอยู๋ในช่วงแรกๆค่ะ
หลังทำ 8 วัน (1).jpg

หลังเสริมคาง 8 วัน

เข้าสู่วันที่ 8 แล้วค่ะ ที่ทำการเสริมคางมาค่ะ คางก้เริ่มยุบเข้าที่เรื่อยๆค่ะ เราว่าหน้าเริ่มจะเข้าที่สวยละจ้าใบหน้าเราดูเรียวสวยมีมิติมากยิ่งขึ้นค่ะ

โพสต์ 2017-11-20 09:15:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวมากคะ่
โพสต์ 2017-11-27 16:34:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวขึ้น
โพสต์ 2017-11-27 17:43:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรียวกว่าเดิมเยอะเลย
โพสต์ 2018-2-1 09:29:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวยขึ้น
โพสต์ 2018-4-26 09:19:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวยขึ้นค่ะ
โพสต์ 2018-5-11 09:24:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คางเรียวสวย
โพสต์ 2018-9-24 16:31:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังสวยเลยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้