ดู: 2157|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกใหม่กิ๊กกับหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวเสริมหน้าอกกับคุณหมอทะนงศักดิ์ โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ เราเองเป็นคนที่หน้าอกเล็ก ไม่ค่อยมั่นใจเวลาแต่งตัว มันเหมือนกับว่าขาดอะไรบางอย่างไป เราเลยคิดอยากที่จะเสริมหน้าอก คิดว่าจะทำมานาน ไม่ได้รีบร้อนนะ คือเราก็หาที่เรื่อยๆแหละ เอาที่ที่ดีที่สุด เคยถอดใจไม่เสริมแล้วเพราะกลัวเห็นมีข่าวออกมีคนตายไรงี้ ก็เลยต้องหาข้อมูลพอสมควร โทรถามหลายๆที่ จนมาเจอที่โรงพยาบาลเอเชีย เราก็ถามเค้าตรงๆ นะว่าปลอดภัยไหม รีวิวสวยอย่างเดียวมันไม่พอเนาะ มารตฐานมันก็ต้องดีด้วย ที่นี่มีอายุรแพทย์หัวใจกับวิสัญญีแพทย์ดูแลเราระหว่างการผ่าตัด โอกาสเกิดอุบัติเหตุเราว่ามันก็น้อยกว่าคลินิกอ่ะ แล้วอีกอย่างคือได้ยินเชื่อเสียงของคุณหมอมานาน พอเราตัดสินใจว่าจะทำที่นี่ เราก็จองคิวเลยค่ะ เค้าก็นัดเรามาตรวจร่างกายก่อนวันทำค่ะ เอาผลมาดูว่าผ่าตัดได้ไหม พอผลผ่านเราก็นัดวันผ่า วันผ่าตัด เข้ามาถึงเจ้าหน้าที่ก็พาไปเปลี่ยนชุดนอนรอหมอ ซักพักแพทย์วิสัญญีเค้าก็มาดมยาสลบให้เรา แล้วก็หลับไป ตื่นมาก็พักฟื้นอยู่ห้องพักฟื้นแล้ว หลังจากนั้นก็นอนรอ หมอท่านก็จะมาตรวจตามเวลา ถ้าเราหายปวด พอลุกไหวก็กลับบ้านได้ ตอนนั้นมันยังไม่เจ็บค่ะ เจ็บตอนกลับมาบ้าน แต่ทานยาก็หาย จะรำคาญผ้าพันนิดหน่อย คนมันไม่ชิน อากรมันก็ดีขึ้นเรื่อยๆนะคะ ไม่ได้เจ็บเวอร์วังทนไม่ได้เหมือนที่เล่าๆกันมา ตอนนี้มันก็เริ่มหายดีแล้ว เอารูปมาแบ่งกันดู
ก่อนเสริมนะค่ะ
หลังเสริมมาแล้วค่ะ
โพสต์ 2017-11-17 23:07:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แผลเป็นยังไงบ้างคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้