ดู: 465|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สุดท้ายเราก็เลือกเสริมหน้าอกที่เดอะซิป คลิินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราอยากทำหน้าอกมานานแล้วค่ะ เพื่อนๆ เราบอกว่าเราหุ้นดีน่าจะมีหน้าอก
ใช่ค่ะคิดมานานแล้วตอนนี้พร้อมเลยจัดเลย เอาเป็นว่ายอมจ่ายเพื่อความสวย
พูดตรงๆ เมื่อก่อนขาดความมั่นใจเวลาใส่ชุดว่ายน้ำ เราเลือกใส่ชุดทูพีชแต่ต้อง
ใส่เสื้อสวมทับอีกนะ เพราะอายหน้าอกอันเล็กน้อยของเรา

การเสริมหน้าอกครั้งนี้ เหตุผลหลักๆคืออยากสวย อยากเสริมสร้างความมั่นใจ
ให้กับตัวเอง เวลาใส่ชุดเซ็กซี่ก็จะได้มั่นใจ ดีกว่าเมื่อก่อนต้องหาฟองน้ำหนายัดเพิ่ม
บางครั้งอรายังแอบนอนฝันว่ามีหน้าอกสะบึ้มสมใจ ผู้ชายมาจีบตรึม555555
ตื่นมาก็ฝันสลายเมื่อจับนมตัวเอง นับจากวันนั้นที่ฝันถึงวันนี้เพียง3เดือน
ก็ตัดสินใจแน่วแน่ว่าฉันจะต้องมีหน้าอกให้ได้ ก็เลยศึกษาดูว่าจะทำคลินิคไหนดี
ตอนนั้นอ่านรีวิวจนนอนไม่ค่อยจะหลับ เพราะคิดเปรียบเทียบและวิเคราะห์อยู่นานพอสมควร
แต่ท้ายที่สุดเราก็เลือก เดอะซิปคลินิคค่ะ เพราะเราก็อยากได้ความสบายใจและ
เเน่ใจเกี่ยวกับผลที่จะได้หลังจากเสริม  ตามที่อ่านรีวิวหังประสบการณ์หลายๆ
คนบอกว่าคุณหมอฝีมือดีมาก แผลเล็กมาก พักฟื้นเร็ว อันนี้จริงที่สุดเลยค่ะ
หลังจากที่เสริมหน้าอกเพียง 5 วันเราก็สามารถขับรถไปไหนมาไหนได้เลย

นับจากวันที่ผ่าตัดจนถึงวันนี้ก็ครบ 1 เดือนเต็มค่ะ ขอโชว์รูปให้ดูแล้วกันนะค่ะ
เสริมแบบทรงกลม 375 cc

เอาเป็นว่าวันนี้เราก็เป็นอีกคนหนึ่งที่อยากให้เพื่อนๆ ที่กำลังมองหาและศึกษา
เรื่องการเสริมหน้าอก จะได้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกของการเลือกคลินิกนะค่ะ
แต่ใครสนใจก็ลองโทรไปที่คลินิกโดยตรงเลยค่ะ 088-2228660 นะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้