ดู: 624|ตอบกลับ: 0

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] เดอโบคลินิก เปลื่ยนหน้าแก่ดูโทรม ให้ตรีกับมาดูเด็ก แบบ 14 อีกครั้ง สวยจิง ไม่มาโน ไม่ง้อแอป

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teera22 เมื่อ 2017-11-13 13:45

เดอโบคลินิก เปลื่ยนหน้าแก่ดูโทรม ให้ตรีกับมาดูเด็ก แบบ 14 อีกครั้ง สวยจิง ไม่มาโน ไม่ง้อแอป
ก่อนทำตาดำมาก
  หวัดดีจ้า ตรีเองนะค่ะ ตรีเป็นดารานักแสดงช่อง 3 เวลาตรีจะทำไรตรีหาข้อมูลแยอะมากจนก่าจะแน่ใจว่าที่ไหนดีจิงจนมาเจอเดอโบนี้ละค่ะ  บอกก่อนเลยว่าตรีต้องเจอกับคนแยอะมาก แบบว่าตรี เวลาออกกองแสดงละคร ก็ต้องนอนดึกพักพ่อนน้อยมาก จนทำให้ ตาตรีดู แบบ แพนด้ามากค่ะ เวลามองกะจกแล้วอายตัวเองมากเลย แบบ โอ๊ยยย!!!!!
แล้ว ตรีก็ มีปัญหาใต้ตาดำมาตั้งแต่เล็กๆ  อยู่แล้ว และยิ่งพักพ่อนไม่ค่อยพอด้วย ทีนี้แพนด้าไปใหญ่เลย เวลาออกงาน ต้องพึ่งพาคอนซีลเลอร์ตลอดเวลา เรียกว่าโบกเลยก็ว่าได้ โทรมไรเบอร์นี้ ตรีแบบ ทดไม่ไหวแล้ว ก็เลย ต้องหาเวลาว่างมา จัดการกับตัวเองสักที ที่ผ่านมาก็ไม่รู้ว่าจะต้องแก้ไขยังไง
จนกระทั่งมีพี่ดาราด้วยกัน แนะนำให้รู้จักกับคุณหมอโบ รู้สึกเหมือนได้ขึ้นสวรรค์  แอบกะซิบ หนิหนึ่งนะค่ะ จริงๆแล้วอยากทำมานาน แต่บังเอิญว่าตรีตั้งครรภ์ ตอนนี้คลอดน้องได้เกือบจะสองปีแล้ว ขอออกจากถ้ำมาทำสวยซะหน่อย รู้งี้แล้วรีบสตาร์รถมาหาคุณหมอโบ เลยจ้า ที่เดอโบคลินิก แถวเรียบด่วน คือ แบบ เดินทางสะดวกเวอร์ แปป เดียวถึงเลยพอมาเจอคุณหมอโบ บอกเลย ว่าคุณหมอสวยเวอร์ แถมจัยดีมาก แบบ ตรีถามแยอะ คุณหมอก็ไม่บ่น อธิบายระเอียดแบบ สุดๆๆ ไปเลยมาเข้าเรื่องเลยดีก่าค่ะ
วันนี้ตรีมาหาคุณหมอโบด้วยความหวังเต็มเปี่ยมว่าจะบอกลาตาแพนด้าที่ติดตัวมาตั้งแต่เด็กๆ  ได้เวลาประมาณ 5โมงเย็นประมาณนี้ ตรีก็ขึ้นเขียงเลยจ้า ตรีบอกคุณหมอสวยๆๆนะค่ะและหลังจากนั้นคุณหมอโบก็เริ่มฉีดตรงใต้ตาก่อนเลยจ้า แล้วคุณหมอก็คลึงๆ ปั้นๆ น่าจะเป็นการคลึงยาให้เข้าที่ (ความคิดของตรี เองน่ะค่ะ อิอิ)   ใช้เวลาประมาณ 45 นาที หรือ ประมาณ 1 ช.ม ได้   พอฉีดเสร็จคุณหมอโบก็ให้ตรีดูกระจก และบอกว่าดูเปลี่ยนมั้ย ?
ตรีก็รู้สึกได้ว่าเปลี่ยนจริงๆ เพราะ เราจะเก็บรูปตัวเองก่อนทำไว้อยู่แล้ว เพราะ อยากรู้ว่าเปลี่ยนมั้ย ดีขึ้นรึป่าวหลังจากทำไปแล้ว ผลออกมาก็คือดูดีขึ้นจริงๆ
โดยเฉพาะใต้ตาหน้าดูเต็มขึ้น ใต้ตาที่ลึกๆ ดูตื้นขึ้น คุณหมอบอกว่าถ้าจะเห็นผลชัดจริงๆ ต้องรอ 1 – 2 สัปดาห์ เพราะ ผิวจะค่อยๆ เต็มขึ้น  และจะทำให้ริ้วรอย ร่องลึกต่างๆ จะตื้นขึ้น
ตรีเอารูปก่อนทำ และหลังทำทันที มาฝากให้เพื่อนๆช่วยติชมกันค่ะ ว่าเป็นอย่างไรบ้าง แล้วตรีจะอัปเดตให้เพื่อนๆ ดูเรื่อยๆ น่ะค่ะ ว่าการฉีดครั้งนี้จะทำให้ตรีเปลี่ยนมากหน้าหายโทรมเลย ตรีบอกเลยฉีดเพิ่มแน่นอนค่ะ อิอิ
อัันนี้ แอบขอคลินิกมา สวยมะบอกเลย เลิศมาก
บอกเลยว่า สวยเวอร์ จากหน้าที่ดูโทรม ตอนนี้ แบบ ดูสดใสขึ้นมากเลยจ้า แบบเห็นตัวเองในกระจกและHappy มากๆๆ บอกเลย แบบนี้ ตรีบอกเลยว่าสวยบอกต่อแน่น นอนจ้า เดอโบคลินิก เปลื่ยนหน้าแก่ดูโทรม ให้กับมาดูเด็ก แบบ 14 อีกครั้ง ใครไม่เชื่อ ก็ลองเข้ามาปรึกษาดูนะจ้า สวยจิง ไม่มาโน ไม่ง้อแอป อีกต่อไป 5555+แล้วหมอโบก็ไม่ทำให้ตรีผิดหวังจริงๆค่ะ   
บ๊ายยยย..............

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้