ดู: 1963|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ความรู้สึกหลังอัพไซท์แบบBIG BIG 500 CC โดยคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนอัพไซท์เพิ่ม

สวัสดีค่ะ วันนี้มาขอแชร์ประสบการณ์การเสริมหน้าอกกับทางโรงพยาบาลให้ฟังกันค่ะ ภาพด้านบนจะเห็นชัดเลยค่ะว่าเรามีหน้าอกอยู่บ้างแล้วบางคนอาจจะถามว่าทำทำไม เราขอตอบตรงนี้เลยค่ะว่าเราเคยเสริมหน้าอกมาก่อนค่ะ แต่ในไซท์ 400 ซีซี ค่ะ เราว่ามันยังดูไม่ใหญ่และทรงที่เราชอบเท่ารัยค่ะ เวลาเราใส่ชุดเราอยากให้มันเด้ง ดันออกมาเลยค่ะ เราว่ามันทำให้เราดูเซ็กซี่สวยค่ะ เมื่อก่อนเราคิดแค่ว่า แค่400 ซีซี มันก็ดูโอเครแล้วนะค่ะ สำหรับผู้หญิงอย่างเราๆ แต่ก้น่ะ พอเวลามันเปลี่ยนเห็นคนที่เค้าใส่เสื้อผ้าสวยมีหน้าอกเด้งๆเราก็ว่าสวยน่ะ เลยอย่างที่จะเด้งแบบเค้าบ้างอิอิ เลยอยากที่จะอัพไซท์ เพิ่มค่ะ สัก 500 ซีซี จะเริ่ดมาค่ะ +55555 แต่ต้องรอไปปรึกษาคุณหมอก่อนค่ะ ว่าไซท์เราแบบประมาณ500 ซีซี จะใส่ได้ไหม เราเลยตัดสินใจแก้เลยค่ะ

เลือกไซท์ 500 CC มั่นใจใจเกินร้อยค่ะ

เราต้องมีการเลือกสถานที่นะค่ะ เพราะการเสริมหน้าอกนั้นเป็ฯอะไรที่สำคัญมากเป็ฯการผ่าตัดใหญ่เลยต้องเลือกที่ที่มีมาตรฐาน ปลอดภัย แพทย์มีความชำนาญมากๆ ค่ะ ส่วนตัวไว้ใจโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ดูแลค่ะ  เพราะเราได้ยินชื่อเสียงคุณหมอกิตติศักดิ์มาช้านานแล้วค่ะ ว่าคุณหมอเก่งเรื่องการเสริมหน้าอก มาก ๆ เราเลยทำการจองไปเลยค่ะ ตื่นเต้นเหมือนครั้งแรกที่เสริมเลยค่ะ เพราะจะได้หน้าอกที่เป็นไซท์ใหญ่บิ้กบึ้มนั้นเอง+5555  เข้ามาก็ปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อนค่ะ เราพร้อมมากค่ะ วันนี้บอกว่า ขอไซท์ ใหญ่ 500 ซีซี ซิลิโคลน Natrell อิอิเพราะได้ทรงสวยแทบจะไม่ต้องนวดเลยค่ะซิลิโคลนตัวนี้นิ่มมากๆค่ะ พอเราเลือกไซท์เสร็จก้เข้าสู่กระบวนการตรวจร่างกายค่ะ ว่าเราสุขภาพแข็งแรงพร้อมไหม ก่อนพบคุณหมอค่ะ ตอนเข้าไปพบคุณหมอเราก้ได้ไซท์ที่ตั้งใจไว้เลยค่ะ คุณหมอบอกว่าสามารถทำได้เราเป็นเคสทำได้สบายมาก ไม่ห่าง นมชิดสวยแน่นอน เราเลือกแผลใต้ราวนมค่ะ เพราะเราคิดว่าซ้ำแผลเดิมดีกว่า พร้อมกับการทำเทคนิค Scareless เป็นเทคนิคแบบไร้รอยเย็บแบบตีนตะขาบค่ะ สวยปังทั้งนมทั้งแผลแน่นอนค่ะ

ตรวจร่ายกายพร้อมพบคุณหมอเรียบร้อยค่ะ

หลังจากนั้นตอนเข้าห้องผ่าตัดไปก้ไม่ค่อยตื่นเต้นท่องแค่ว่าเราจะมีนมแล้ว เพราะหลังจากนั้นก้หลับไปไม่รู้เรื่องแล้วค่ะ ตื่นมาอีกครั้งก้ทำเสร็จเรียบร้อยนอนมในห้องพัก สุด หรู VIP เรียบร้อยค่ะ  พร้อมกับสายเดรนเลือดค่ะที่นี้ดีมากเลยค่ะ มีการใช้ยาสลบในการผ่าตัดค่ะ เลยไม่เจ็บเลยค่ะ ตื่นมาก้จะรู้สึกตึงๆค่ะ เพราะมีผ้าพันรอบตัวเลยค่ะ อิอิ จะสวยก็ต้องอดทนค่ะ มันก้จะตื่นมาเจ็บๆแต่เจ็บแบบทนได้ค่ะ สบายมากสำหรับผู้หญิงอย่างเรา  จากนั้นพี่ๆพยาบาลก้จะมาคอยดูอาการเราเป็นระยะค่ะ มีการให้ยาเพื่อให้เราหลับตื่นมาตอนเช้าก้รอคุณหมอมาตรวจอีกครั้งก่อนกลับบ้านก้ไม่เจ็บเท่ารัยละค่ะ  
หลังอัพไซท์ ก็ไม่เจ็บเหมือนทำครั้งแรกค่ะ

ได้กล่องกลับบ้านด้วยค่ะ เพือเป็นการการันตีของแท้ได้มาตรฐานค่ะ

หลังจากที่ครบ 5 วันเราก้มาถอดผ้าที่พันหน้าอกออกค่ะ ตอนนั้นรู้สึกโล่งมากๆค่ะ มีนักกายภาพมาสอนนวดหน้าอกด้วยค่ะ เริ่ดจริงๆพร้อมกับการนวดกระตุ้นไฟฟ้าเพื่อช่วยเรื่องความรู้สึกค่ะ

ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ หลังจากที่เราเริ่มนวดหน้าอกไปตอนนี้หน้าอกนิ่มมากจริงๆค่ะ ใส่เสื้อผ้าสวยสมใจมากขึ้นค่ะ  รู้สึกว่าหน้าอกเป็นทรงสวยหน้าอกชิดไม่เป็นบล็อคเลยค่ะ แลดูเป็นธรรมชาติสวย ไม่เป็นริ้วหรือขอบซิลิโคลนเลยค่ะ  ดีใจมากๆค่ะ กับหน้าอกไซท์ 500 ซีซี ที่ได้มาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะไปไหนมาไหนก็มาคนชมว่าทำมารอบนี้หน้าอกชอดได้ทรงสวยค่ะ

ราคาเท่าไหร่คะ เวลาทำเจ็บมากมั้ย?
สวย เซ็กซี่ค่ะ
สวยเป๊ะมากเลยค่ะ
สวย อึ๋ม เซ็กซี่
สวย แซ่บ เผ็ชชช
สวยแซ่บมากกก หน้าอกก็สวยเป็นธรรมชาติด้วย
หน้าอกสวยมากๆเลย ดูธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้