ดู: 1597|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวเสริมคางกับคุณหมอนพรัตน์ (คุณหมอสอง)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้ก็จะมาเล่าประสบการณ์เสริมคางที่์ Nopparat Cosmetic Clinic นะค่ะ

เราเป็นคนหน้ากลมมากกก55555555 คือไม่มีคางเลย
ก่อนหน้าที่จะมาเสริมคาง เคยฉีดฟิลเลอมาค่ะ
สรุปที่ฉีดมาเหมือนไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง กลมเหมือนเดิม แถมเบี้ยวหน่อยๆ ย้อยนิดๆ T^T
เลยตัดสินใจว่าเสริมไปเลยดีกว่า

ก็เลยเริ่มหาข้อมูลเกี่ยวกับเสริมคางว่าทำที่ไหนดี หาไปหามา
ตัดสินใจมาปรึกษากับคุณหมอสอง เพราะคุณหมอมีชื่อเสียงด้านการทำศัลยกรรมแนวหน้าของประเทศ
เราก็รู้สึกสนใจ เลยติดต่อเข้ามาที่คลินิก
พอมาถึงคลินิก คลินิกสะอาดมากกกกกกกก พี่พนักงานก็น่ารักมากค่ะ คอยดูแลตลอด
สุดท้ายก็เลือกเสริมคางที่นี้ค่ะ

ก่อนที่จะผ่าตัด คุณหมอจะมีรูปให้เลือกว่าชอบๆทรงไหนเป็นพิเศษ
นี้ก็มั่นหน้า เลือกยุนอาเลยค่ะ แต่ก่บอกคุณหมอว่าหนูขอแบบธรรมชาติๆนะคะ

ตอนทำก็รู้สึกกลัวนิดๆค่ะ ว่ามันจะเข้ากับหน้าเรามั้ย
แต่ในใจนี้ 89%คิดว่าคุณหมอทำออกมาดีแน่ๆ เพราะตอนที่ปรึกษาคุณหมอ คุณหมอดูมั่นใจว่าเขาสามารถทำได้ดีแน่นอน
เราก็เลยเชื่อใจหมอเกินครึ่งเลย55555555

ตอนที่ทำไม่เจ็บเลยค่ะ อาจจะเจ็บตอนฉีดยาชานิดหน่อย แต่ก่คิดว่าเหมือนผ่าฟันคุดแหละ ชิลๆ
(เราขูดฟิลเลอ+เสริมคาง)
พอยาชาเสร็จ ก็รู้แหละว่าหมอเริ่มกรีด เริ่มขูด แต่ไม่รู้ว่าใส่ซิลิโคนตอนไหน5555555 มารู้อีกที อ่าวเย็บเสร็จแล้ว
หลังจากที่ทำก็ไม่เจ็บแผลเลยค่ะ กินอยู่ได้ปกติ แต่ต้องระวังเรื่องอาหารการกินนิดหนึ่ง กินของอ่อนๆในช่วงแรกๆ

คุณหมอมือเบามากกก โดยส่วนตัวแล้ว หลังผ่าตัด แผลไม่อักเสบ ไม่บวม แต่เขียวนิดๆหน่อยๆค่ะ

สรุปแล้วรู้สึกแฮปปี้มาก รู้สึกว่าตัวเองตัดสินใจถูกแล้วที่เลือกที่นี้

javascript:;

IMG_8060.JPG (1.3 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

IMG_8061.JPG (1.56 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

IMG_8062.JPG (1.4 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ราคาแก้เท่าไหร่ครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-12-8 12:03:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอคิดราคารวมทั้งหมดเลยคือ65,000บาทค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้