ดู: 1817|ตอบกลับ: 7

[ลักยิ้ม] เปลี่ยนผู้หญิงที่ชอบทำหน้าเข้มให้เป็นผู้หญิงหน้าหวานด้วยลักยิ้ม by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ15วัน (3).jpg

สวัสดีค่า จอยเองน้าาาา คืองี้ค่ะพอดีว่าจอยไปทำลักยิ้มที่รพ.เลอลักษณ์มา จอยเลยอยากจะมาแชร์เรื่องราวในการทำศัลยกรรมทั้งก่อนละหลังทำ ขอเริ่มจากการบอกว่าตัวเองเป็นคนชอบคนที่ยิ้มหวานๆ แล้วรู้สึกว่าการที่ยิ้มแล้วมันมีลักยิ้มขึ้นมามันดูมีเสน่ห์ น่าหลงไหลมาก 555 แต่จอยเองกลับไม่มีลักยิ้ม เลยอยากจะแต่งเติมให้กับตัวเองดูบ้าง เผื่อเวลายิ้มแล้วโลกจะสดใส555 ก็เห็นหลายๆคนทำทำมาเหมือนกันแต่ก็ไม่กล้าถามว่าไปทำที่ไหนกัน ก็เลยลองดูรีวิวในเพจศัลยกรรม ก็เห็นมีคนมาถามมารีวิวเยอะเลย แล้วพอดีว่าเห็นเพื่อนเราเพิ่งไปทำมาพอดี เลยถามนางค่ะว่าทำที่ไหนอะไรยังไง ตอบด่วนๆ555 ก็ได้ความว่าเพื่อนไปทำที่รพ.เลอลักษณ์ นางบอกว่าทำสวย หมอมือเบามาก มียานอนหลับก่อนทำด้วย ตื่นมาสวยเลย เริ่มสนใจตรงนี้แหละค่ะ 555 พอดีอีกวันหนึ่งเราว่างเราก็เลยเข้าไปที่รพ. หูยแกรรรร สวยมาก อลังการเว่อร์ เหมือนวังเลยอ่า คิดว่ามาผิดที่ พอเข้าไปก็ไปติดต่ออะค่ะ ก็จะมีเจ้าหน้าที่มาแนะนำเรื่องการทำลักยิ้ม แล้วก็บอกวิธีการดูแลว่าหลังทำควรดูแลอย่างไร ซึ่งก็ไม่ยากอะค่ะ
        คือหลังการผ่าตัดให้ใช่เจลประคบเย็นอะค่ะประคบที่แก้ม  นอกจากนี้ควรนอนยกหัวให้สูงเข้าไว้ จะช่วยลดอาการบวมช้ำได้ แล้วก็ควรรับประทานอย่างข้าวต้ม หรือโจ๊ก ไม่ควรรับประทานอาหารรสจัด ของหมักดอง และควรหลีกเลี่ยงอาหารที่ต้องเคี้ยวไปก่อน ช่วง 1-2 วันแรกควรงดการแปรงฟันไปก่อนให้บ้วนปากด้วยน้ำเกลือแทน ต้องรับประทานยาตามที่แพทย์สั่งอย่างเคร่งครัด(อันนี้สำคัญ) ส่วนใครที่ชอบนวดหน้านี่งดก่อนนะคะ555 เพราะอาจเป็นสาเหตุทำให้แผลอักเสบและเกิดการฉีกขาดได้ ก็ประมาณนี้
        พอคุยเสร็จแล้วก็ไปทำประวัติ รอจ่ายเงิน+รับยาด้านบน ชอบบันไดมากพูดเลย 5555 พอเสร็จตรงนี้ก็นั่งรอเข้าห้องผ่าตัดต่อเลยค่ะ รอวนไป พอถึงคิวก็เข้าไปล้างหน้าเปลี่ยนชุดเตรียมตัวขึ้นเขียง

ก่อนทำๆ ยิ้มไปเถอะ ยิ้มกว้างแค่ไหนก็ไม่มีลักยิ้มขึ้นมาหรอกจ้า เดี๋ยวมารอชมต่อจากนี้

หลังทำ 1 วัน มันก็จะตึงๆหน่อย ไม่ได้ดึงนะ มันตึงเอง ฮ่าๆๆๆ

วันที่ 2

หลังทำ15วัน (5).jpg

ประมาณหนึ่งสัปดาห์

หลังทำ15วัน (9).jpg

ก่อนทำ (2).jpg

ก่อนทำ

หลังทำ15วัน (7).jpg

หลังทำ

บีฟอร์แอนด์อาฟเตอร์รัวๆเลยค่าาาาา เห็นความเปลี่ยนแปลงอย่างชัดเจน ตอนนี้ยิ้มแบบสบายใจแล้ว เพราะได้รอยยิ้มอันแสนหวานและมีเสน่ห์(รึเปล่า)ตามที่ต้องการ 5555 เพื่อนบอกยิ้มหวาน หน้าหวานขึ้นนะเนี่ย อยากจะบอกว่า อ่อๆ ไม่ค่อยเท่าไหร่อะ 5555 แต่บอกก่อนเลยว่ หมอวีรวุฒิเป็นคนทำลักยิ้มให้ หมอมือเบามากๆ ไม่บวมไม่ช้ำมากเกินไป 1-2 วันก็เริ่มดีขึ้นแล้ว เก่งมากเลยค่ะหมอ เดี๋ยววันหลังจะมาทำอย่างอื่นบ้าง ติดใจเลอลักษณ์ไปแล้ว 5555 เพื่อนๆต้องมาลอง จะไม่ต้องเชื่อก็ได้ แต่อยากให้เก็บเอาไปพิจารณาดูนะคะ จุ๊บๆ <33333
โพสต์ 2018-2-5 16:32:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าไหร่คะ สวยดี
โพสต์ 2018-5-10 15:03:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลักยิ้มสวยๆๆๆ
โพสต์ 2018-8-8 16:25:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะเนี่ย
โพสต์ 2018-8-24 09:01:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ข้างละเท่าไหร่คะ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้