ดู: 991|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ต่อให้คางสั้นแค่ไหนก็เปลี่ยนเป็นคางยาวได้ ให้รพ.เลอลักษณ์ช่วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ แพรค่ะ แพรไปเสริมคางที่รพ.เลอลักษณ์มาเลยอยากมาอวดและรีวิวให้ดูกัน เนี่ยเพื่อนแพรหลายคนก็ทำศัลยกรรมที่รพ.เลอลักษณ์ ส่วนมากก็จะเป็นจมูกกับคางเนี่ยแหละค่ะ ด้วยความที่ทำออกมาดีทำออกมาสวยก็เลยแนะนำต่อๆกันมาก แต่แพรก็ไม่ได้เป็นคนที่เชื่ออะไรง่ายๆนะคะ แต่พอดีว่าเห็นคางกับจมูกก็เพื่อน คือแบบมันดีอะแกรรร ไม่ไปทำไม่ได้ละ ก็แพลนเลยค่ะว่าจะทำวันไหน อะไรยังไงดี แพลนเสร็จก็โทรไปจองคิว แล้วก็รอเข้าไปทำ ก็รอคิวไม่นานมากเท่าไหร่นะคะ
แพรอยากให้เพื่อนๆเห็นแพรก่อนทำคางมาก เดี๋ยวมาดูกันนะคะว่าคางแพรจะสั้นได้ใจแค่ไหน นึกภาพแล้วขำตัวเอง และบอกตัวเองว่า มาไกลมาจ้า

เหมือนคนไม่มีคางอะค่ะ ทำให้หน้าสั้นไปเลยอะ เกือบจะลงตัวละ ติดอยู่ที่คางเนี่ยแหละ5555
ถึงวันนัดแพรก็เข้าไปที่รพ.ค่ะ ไปติดต่อแล้วก็คุยกับเจ้าหน้าที่เรื่องซิลิโคน ดูแบบเสร็จเจ้าหน้าที่ก็แนะนำข้อมูลต่างๆเกี่ยวกับการเสริมคาง เสร็จตรงนี้ก็รอทำประวัติค่ะ แล้วก็นั่งรอเรียกทำประวัติ ทำประวัติเสร็จก็ขึ้นไปจ่ายเงินด้านบนแล้วก็รับยามาพร้อมกันเลย เสร็จแล้วก็นั่งรอเรียกเข้าห้องผ่าตัด ตื่นเต้นมากๆ ถามว่ากลัวมั้ย? ก็กลัวนะคะแต่อยากทำมากกว่าออะ เห็นความไม่มีคางความหน้าสั้นมันก็น้ำตาจะไหลตลอด อยากสวย อยากดูดี อยากมั่นใจในตัวเอง อยากทำแล้วโว้ยยย ไม่กลัวแล้วววว 5555(คิดตอนอยู่หน้าห้องผ่าตัดอิอิ)

สวัสดีคาง 3 วัน มันก็มีบวมอยู่บ้าง แต่แพรก็นอนหมอนสูงตามที่แนะนำ แล้วก็กินยาตามแพทย์สั่ง ก็มีประคบเย็นด้วย อยากหายบวมไวๆ แฮ่ะๆ แล้วก็งดอาหารแสลงทุกชนิดเลยค่ะ อาหารทะเลที่ว่าชอบก็งดหมดอะ กลัวไม่สวย อิอิ.

หลังทำ 7วัน

รู้สึกดีมากกว่าเดิม ก็ดูสิคะหน้าไม่ได้สั้นเหมือนก่อนหน้านี้แล้ว พูดแล้วดีใจอ่า ไม่คิดฝันว่าวันหนึ่งหน้าจะเร็วได้ขนาดนี้ จะดูแลรักษาเป็นอย่างดีเลยค่าา

หลังทำปัจจุบัน สวยแล้ว  เข้าที่กว่าเดิมแล้ว เป็นทรงสวย เข้ากับหน้า เพื่อนๆก็บอกว่าสวย
แพรชอบมากค่ะ พอใจมากด้วย คิดถูกแล้วด้วยที่เลือกรพ.เลอลักษณ์ นี่พอไปเปรียบเทียบก็ภาพเก่าแล้วแบบ เห้ยแกรชั้นเริ่มมาไกลแล้ว และชั้นจะไม่กลับไปเป็นแบบเดิมอีก ชั้นจะสวยเพิ่มขึ้นกว่าเดิมอีกแน่ๆ 555 มาเลยค่ะเพื่อนๆ รพ.เลอลักษณ์ พระราม 5 นนทบุรี บอกพิกัดละ รีบๆมา 5555

ก่อนทำ

หลังทำ

หน้าเรียวมากค่าาา
หน้าเรียวมากค่าาาา
หน้าเรียวสวยยย
หน้าเรียวยาวสวยมากค่ะ
หน้าเรียวสวยขึ้นเยอะเลยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้