ดู: 1240|ตอบกลับ: 11

[เสริมคาง] ไม่ว่าคางจะสั้นแค่ไหนเราก็ดึงให้เรียวยาวได้ที่ รพ.เลอลักษณ์ค่าาา

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมคาง รพ.เลอลักษณ์

วันนี้มาเล่าประสบการณ์การเสริมคางค่ะ กับคุณหมอวรรณาค่ะ จากภาพที่เห็นด้านบนเป็นภาพที่เราเสริมคางแล้วค่ะ หน้าดูเรียวยาวสวยใช่ไหมค่ะ เมื่อก่อนเราก็ไม่กล้าน่ะค่ะ ที่จะเสริมคางตอนนี้เราเสริมมาแล้วก็คิดนะค่ะว่าคิดดีแล้วค่ะ ที่เสริมคางเพราะมันทำให้เราดูสวยขึ้นค่ะ ใครๆก็ทักนะว่าเราสวยขึ้นค่ะ  ตอนนี้เวลาเราจะถ่ายรูปลงเฟสก็ไม่ต้องพึ่งแอฟในการบีบหน้าเราให้คางเรียวสวยแล้วค่ะ อิอิ คางเราก็ดูเป็นธรรมชาตินะค่ะ ไม่ดูหลอกค่ะ มันดูกลืนกับคางจริงๆของเราเลยค่ะ ตอนนี้มีคางให้อวดเพื่อนๆรอบข้างแล้วนะค่ะ
2.jpg 3.jpg

ก่อนทำ

ก่อนหน้านี้เราเป็นคนที่ใบหน้าสั้นน่ะค่ะ ไม่ได้เรียวมากค่ะ เราก็คิดมาตลอดเลยน่ะค่ะตั้งแต่วัยรุ่นแล้วน่ะค่ะ ว่าถ้าเรามีคางก้คงจะดีค่ะ เพราะมันจะทำให้สวยขึ้นค่ะ แต่เราจะมีวิธีไหนบ้างนะที่ทำให้เรามีใบหน้าเรียวขึ้นโดยที่ไม่พึ่งศัลยกรรมเพราะตอนนัน้เรากลัวค่ะ กลัวเจ็บมากๆเลยค่ะ เราเลยเลือกเป็นการฉีดโบท้อคบ้าง แต่มันก้ลดตรงกรามอ่ะค่ะ แต่มันก้ไม่ได้ทำให้หน้ายาวขึ้นเลยเล่งไปที่สายรัดหน้าแบบเกาหลีดูค่ะ อันนี้อินเทรนสุดค่ะ +555 แต่พอรัดไปได้สักพักก็แอบเบื่อๆค่ะ เพราะมันค่อนข้างใช้เวลาในการรัดค่ะ

หลังเสริมคางทันที

เราว่าถ้าจะให้เลือกวิธีที่ได้ผลถาวรนั้นก้ต้องเป็นการเสริมคางเลยค่ะผ่าตัดเสริมไปเลยค่ะ เห็นผลเลยแล้วอยู่กับเราได้ตลอดด้วย แต่การจะทำการผ่าตัดเสริมนั้นมันก้ต้องอาศัยความชำนาญของแพทย์เป็นอย่างมากและสถานที่ต้องได้มาตรฐานปลอดภัยค่ะ  สำหรับตัวเราเองก็มีการศึกษารีวิวมาก่อนพอสมควรค่ะ  เราเลือกทำในโรงพยาบาลเลอลักษณ์คะ อิอิ เพราะจะได้ทำกับแพทย์ที่มีความเชี่ยวชาญด้วยค่ะ

หลังเสริมคาง 1 วัน

ตอนทำก็เริ่ดนะค่ะ ไม่เจ็บด้วยค่ะ เพราะเค้าใช้เป็นยานอนหลับในการทำศัลยกรรมค่ะ ตื่นมานั้นก้ทำเสร็จแล้วค่ะ คุณหมอก็ให้คำปรึกษาดีมากๆค่ะ ในการดูแลคางที่เราเสริมไป

หลังเสริมคาง 11 วัน

ตอนนี้ก้รู้สึกแฮปปี้มากๆค่ะกับการเสริมคางที่รพ.เลอลักษณ์มันทำให้ใบหน้าเราดูสวยขึ้นอย่างเห้นได้ชัดค่ะ ใครที่แอบกลัวที่จะทำศัลยกรรมแบบเรา แนะนำเลยค่ะที่รพ.เลอลักษณ์เค้ามียานอนหลับแพทย์ที่มีความเชี่ยวชาญมากๆค่ะ ไม่แจ็บแถมออกมาสวยอีกต่างหากเริ่ดๆๆที่สุดค่ะ +555
โพสต์ 2017-11-4 09:23:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2017-12-22 09:28:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2018-1-9 17:09:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2018-1-19 09:14:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2018-2-6 09:01:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวยมากคับ
โพสต์ 2018-3-15 16:23:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยน้าาา หน้าเรียว
โพสต์ 2018-5-16 09:18:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2018-5-21 15:06:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีความหน้าเปลี่ยนนน
โพสต์ 2018-7-18 16:27:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวๆ สวยมากจ้าาาาา
โพสต์ 2018-8-7 15:10:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆเลยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้