ดู: 927|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] จมูก Princess Nose by รพเลอลักษณ์ สวยจนต้องบอกต่อ.

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ1เดือน (1).jpg

สวัสดีค่าาา มินค่า วันนี้มินจะมาเล่ามารีวิวประสบการณ์เสริมจมูกครั้งแรกของมินค่ะ ตอนแรกกลัวมากๆเลยนะการผ่าตัดเนี่ย แต่อยากได้จมูกโด่งๆทรงสวยๆสโลปๆเหมือนดาราเลยยอมฝ่าความกลัวออกมาค่ะ 5555 (นึกว่าเขียนนิยาย) มินไปเสริมจมูกที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ มีคนรู้จักแนะนำมาว่าที่นี่ดี หมอเก่งมีประสบการณ์เยอะ ได้มาตรฐานด้วย เราก็เลยมาค่ะแต่ก็ดูพวกรีวิวมาด้วย ก็โอเคนะคะ ตอบโจทย์ดี ก็เลยจองคิวไปค่ะ ก็มีการเตรียมตัวเตรียมใจไปบ้าง ไปถึงก็ติดต่อเจ้าหน้าที่ด้านหน้าเลย ขอบอกเลยว่ารพ.สวยมากๆ ตกแต่งเริ่ดเว่อร์ ชอบแนวนี้สุดๆ...ต่อค่ะ เสร็จแล้วก็มีผู้เชี่ยวชาญมาให้คำแนะนำและข้อมูลเกี่ยวกับการทำจมูก แล้วก็เอาทรงกับซิลิโคนจมูกมาให้เลือกดู มินเลือกทรง Princess Nose อย่างที่บอกค่ะ มินอยากได้ทรงจมูกที่สโลปสวย ซึ่งทรงนี้ก็ตอบโจทย์สุดๆละ จบขั้นตอนนี้ก็รอทำประวัติแล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงินพร้อมรับยาด้านบนค่ะ ยานี่ก็ให้กินหลังผ่าตัดอะค่ะ กินตามที่หมอบอกเลย แล้วก็ประคบเย็นด้วยจมูกได้ไม่บวม และก็ต้องนอนหมอนสูงๆด้วยนะคะให้เลือดได้ไหลเวียน ลดอาการบวมได้เหมือนกัน อาหารแสลงทุกชนิดนี่งดไปเลยค่ะ อดกินจุ้งเบยยย ฮือออออ (ยาวเลย555) รับยาเสร็จก็นั่งรอเข้าห้องผ่าตัด พอถึงคิวมินก็เข้าไปล้างหน้าแล้วก็เปลี่ยนชุดที่เจ้าหน้าที่เตรียมให้ แล้วก็เข้าพบหมอวรรณาค่ะ หมอที่ผ่าตัดให้มินเอง คุยกับหมอแพร้บนึงก็ขึ้นเขียงผ่าตัด อยากบอกว่าหมอใจดีมากกก น่ารัก พูดเพราะ แถมมือเบา โชคดีที่ได้เจอ อิ้อิ้ ไหนมาดูรูปก่อนทำกันซิว่าจะสวยแค่หนายยยย (บอกได้แค่ว่า “แบนจาดดดด”)                                               

หลังทำ1วัน (1).jpg

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ5วัน (3).jpg

หลังทำ 5 วัน (บวมน้อยมากกก)

หลังทำ7วัน (2).jpg

หลังทำ 7 วันค่ะ

หมอบอกว่าหลัง 7 วันก็สามารถแต่งหน้าได้แล้ว รู้สึกดีใจมากเพราะหน้าสดมานาน555 เพื่อนๆและคนรอบข้างทักว่า สวยงามขึ้นนน ดีใจสิคะรอไรล่ะ ส่วนตัวมินชอบทรงนี้มากเพราะมันเข้ากับหน้าของมินด้วย ว่ามั้ยคะ? อิอิ
หลังทำ13วัน (1).jpg

หลังทำ 13 วัน

หลังทำ25วัน (5).jpg

หลังทำ 25 วัน

หลังทำ1เดือน (4).jpg

หลังทำครบ 1 เดือน

ปลายจมูกพุ่ง ทรงจมูกก็สโลปสวย ตามแบบที่ต้องการเป๊ะเลย ไม่เสียดายเลยนะเนี่ยที่ได้มาทำที่รพ.เลอลักษณ์ รพ.ศัลยกรรมที่ได้มาตรฐานติดอันดับต้นๆของไทยด้วย รู้สึกยินดีมากเลยค่ะ 555 ยังไงก็ฝากรพ.เลอลักษณ์ไว้ให้เพื่อนๆพิจารณาด้วยละกันนะคะ สิ่งดีๆแบบนี้ไม่ควรมองข้ามน้าาาา

โพสต์ 2017-10-23 09:32:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมาก ทำมาเท่าไหร่คะ
โพสต์ 2018-3-5 14:58:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งสวยมากเลยย
โพสต์ 2018-5-11 17:07:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งพุ่ง หน้าคมม
โพสต์ 2018-6-5 15:02:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักมากกก
โพสต์ 2018-8-21 16:23:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยพุ่งสุดๆ หน้าคม เป๊ะเลยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้